ஐபிஎல் 2023 இன் 13வது மேட்ச், அகமதாபாத்தில் உள்ள நரேந்திர மோடி ஸ்டேடியத்தில், கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ், குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிகளுக்கு எதிராக குறுகிய மூன்று விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றதால், ரிங்கு சிங் அனல் பறக்கும் நிலையில் இருந்தார். 205 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் களமிறங்கிய KKR அணி 20 ஓவரில் 7 விக்கெட் இழப்புக்கு 207 ரன்கள் எடுத்தது. ரிங்கு சிங் 21 பந்துகளில் ஒரு பவுண்டரி மற்றும் 6 சிக்ஸர்களுடன் 48 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார். இதற்கிடையில், வெங்கடேஷ் ஐயர் 40 பந்துகளில் 83 ரன்கள் எடுத்தார். ஜிடியின் பந்துவீச்சுத் துறைக்காக, ரஷித் கான் நல்ல நிலையில் இருந்தார் மற்றும் மூன்று விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். இதற்கிடையில், அல்சாரி ஜோசப் இரண்டு முறை ஆட்டமிழந்தார்.

ரசிகர்கள் ரிங்கு சிங், எம்எஸ் தோனி, ராகுல் தெவாடியா ஆகியோரை ஒப்பிட்டனர்.
ரசிகர்கள் ரிங்கு சிங், எம்எஸ் தோனி, ராகுல் தெவாடியா ஆகியோரை ஒப்பிட்டனர்.

ஆரம்பத்தில், விஜய் ஷங்கர் 24 பந்துகளில் 63 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் 20 ஓவர்களில் 204/4 ரன்களை எடுத்தார். இதற்கிடையில், KKR தரப்பில் சுனில் நரைன் 3 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார்.

இதையும் படியுங்கள் | ‘ஜிடியில் யாரும் யாஷ் தயாளுக்கு அனுதாபம் கொடுக்கவில்லை. இது மிக மோசமானது, கீழே செல்ல முடியாது என்று நான் அவரிடம் சொன்னேன்’: தெவதியாவின் அசாதாரண உந்துதல்

இறுதி ஓவரில் KKR துரத்தலின் போது கவனம் ரிங்கு மீது இருந்தது, மேலும் 25 வயதான அவர் இறுதி ஓவரில் தொடர்ச்சியாக ஐந்து சிக்ஸர்களை அடித்து தனது அணிக்கு வெற்றிபெற செய்தார். உமேஷ் யாதவ் வீசிய இறுதி ஓவரின் இரண்டாவது பந்தில் ஃபுல் டாஸைப் பெற்ற ரிங்கு, எக்ஸ்ட்ரா கவரில் ஒரு சிக்ஸருக்கு அதைத் தொடங்கினார், அதைத் தொடர்ந்து அவரை பின்தங்கிய ஸ்கொயர் மீது மற்றொரு சிக்ஸருக்கு அடித்தார்.

நான்காவது பந்து வீச்சில், ரிங்கு மற்றொரு ஃபுல் டாஸைப் பெற்று அதை லாங்-ஆஃப் எல்லையில் ஒரு சிக்சருக்கு அடித்து, அதைத் தொடர்ந்து லாங்-ஆன் ஓவரில் ஒரு சிக்ஸரை விளாசினார். கடைசிப் பந்து வீச்சில், உமேஷை மேட்ச் வின்னிங் சிக்ஸருக்கு அடித்தார்.

ரிங்குவின் வீரத்திற்குப் பிறகு, ரசிகர்கள் அவரை MS தோனியுடன் ஒப்பிட்டு உருகிய நிலைக்கு அனுப்பப்பட்டனர். சமீபத்தில் RRக்கு எதிரான இறுதி ஓவரில் தோனி சிஎஸ்கேயை வெற்றிக்கு அழைத்துச் செல்லத் தவறியதில் ஆச்சரியமில்லை, ரசிகர்கள் ரிங்குவைப் பாராட்டத் தொடங்கினர். அவர்கள் அவரை ராகுல் தெவாடியாவுடன் ஒப்பிட்டனர், அவர் GT இன் இறுதிப் போட்டியில் வெற்றிக்கு எதிராக PBKS இல் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தத் தவறினார். எதிர்வினைகள் இங்கே:

அவரது வீரத்திற்குப் பிறகு, ரிங்கு, “என்னால் அதைச் செய்ய முடியும் என்ற நம்பிக்கை இருந்தது. கடந்த ஆண்டு லக்னோவில் இதேபோன்ற சூழ்நிலையில் இருந்தேன். அப்போதும் அந்த நம்பிக்கை இருந்தது. அங்கு அதிகம் யோசிக்கவில்லை. அந்த காட்சிகள் ஒன்றன் பின் ஒன்றாக நடந்தன. மற்றொன்று. அந்த கடைசி ஒன்று கையின் பின்புறமாக இருந்தது, நான் அதை பின் பாதத்திலிருந்து அடித்தேன்.”
Source link