Xiaomi மற்றும் அதன் துணை பிராண்ட் ரெட்மி ஆண்ட்ராய்டு அடிப்படையிலான தொலைக்காட்சிகள் மற்றும் நிறுவனத்தின் தொலைக்காட்சிகளை போட்டியிலிருந்து ஒதுக்கி வைக்க உதவும் பேட்ச்வால் பயனர் இடைமுகம் ஆகியவை பொதுவாக அறியப்படுகின்றன. இது சிறப்பாகச் செயல்படும் ஒரு அணுகுமுறையாகும், மேலும் தயாரிப்பு வரம்பில் சிறிது சீரான தன்மையை வழங்குகிறது. நீங்கள் ஒரு டாப்-எண்ட் Xiaomi TV அல்லது ஒரு நுழைவு-நிலை Redmi மாடலை வாங்கினாலும், மென்பொருள் அனுபவம் பெரும்பாலும் ஒரே மாதிரியாக இருக்கும். இருப்பினும், நிறுவனம் சமீபத்தில் அறிமுகப்படுத்திய ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 நம்பகமான மற்றும் பழக்கமான அனுபவத்தைத் தருகிறது.

விலை ரூ. இந்தியாவில் 12,499, தி ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 ஃபயர் டிவி ஓஎஸ் உடன் வரும் பிராண்டின் முதல் தொலைக்காட்சி, ஸ்மார்ட் டிவி மற்றும் ஸ்ட்ரீமிங் சாதனத் தளமான அமேசான் தனது சொந்த ஃபயர் டிவி ரேஞ்ச் சாதனங்களுக்காக உருவாக்கப்பட்டது மற்றும் தீ டிவி பதிப்பு தொலைக்காட்சிகள். இதன் பொருள் நீங்கள் அலெக்சாவை இயல்புநிலை குரல் உதவியாளராகப் பெறுவீர்கள், மேலும் பயனர் இடைமுகத்தில் பிரைம் வீடியோவுக்கான ஆழமான மென்பொருள் ஒருங்கிணைப்பு. நீங்கள் இப்போது வாங்கக்கூடிய சிறந்த 32 இன்ச் ஸ்மார்ட் டிவி இதுதானா? இந்த மதிப்பாய்வில் கண்டுபிடிக்கவும்.

redmi ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 ரிமோட் ரெட்மி

ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 இன் ரிமோட்டில் பிரத்யேக பிளேபேக் கட்டுப்பாடுகள் மற்றும் அலெக்சா பட்டன் உள்ளிட்ட பல பட்டன்கள் உள்ளன.

Redmi Smart Fire TV 32 (L32R8-FVIN) வடிவமைப்பு மற்றும் விவரக்குறிப்புகள்

Redmi Smart Fire TV ரேஞ்ச் முற்றிலும் புதிய தயாரிப்பு வரிசையாகும், மேலும் Xiaomi தனது முதல் தயாரிப்பில் அதை பாதுகாப்பாக இயக்கியுள்ளது. ஒரே ஒரு 32-இன்ச் அளவில் கிடைக்கும், புதிய டிவியானது இந்தியாவில் உள்ள பெரும்பாலான ஸ்மார்ட் டிவி வாங்குபவர்களுக்கு உதவுகிறது, அதன் சிறிய அளவு மற்றும் மலிவு விலைக்கு நன்றி. நிச்சயமாக, இது 1366×768 பிக்சல்களின் HD தீர்மானம் மற்றும் சந்தையில் உள்ள மற்ற 32-இன்ச் தொலைக்காட்சிகளைப் போலவே 60Hz நிலையான புதுப்பிப்பு வீதத்தையும் மட்டுமே கொண்டுள்ளது.

மென்பொருளில் பெரிய மாற்றங்கள் இருந்தாலும், வெளிப்புறமானது ஒரு பரிச்சயமான மற்றும் பாதுகாப்பான தோற்றத்தைப் பின்பற்றுகிறது, இது ஒரு ரெட்மி தொலைக்காட்சியை மற்றொருவரிடமிருந்து கூறுவது கிட்டத்தட்ட சாத்தியமற்றது. இது ஒரு மோசமான விஷயம் அல்ல; இது ஒரு நேரடியான வடிவமைப்பு மற்றும் அழகியல் ஆகும், இது திரையைச் சுற்றி குறுகிய எல்லைகளை உறுதி செய்கிறது, மேலும் ஒட்டுமொத்த தடிமன் நிச்சயமாக ஒரு மலிவு தொலைக்காட்சிக்கு கூட அதிகமாக இருக்காது. சிறிய அளவு டிவி மிகவும் இலகுவானது, அதன் சொந்த எடை 3.9 கிலோ.

Redmi Smart Fire TV 32 இன் விற்பனைத் தொகுப்பில் ஒரு ஜோடி டேபிள் ஸ்டாண்டுகள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன, அவை நிறுவ மிகவும் எளிதானவை. எனது நிலையான VESA டிவி ஹூக்குகளைப் பயன்படுத்தி என்னால் டிவியை வால்-மவுண்ட் செய்ய முடியவில்லை என்பது சுட்டிக்காட்டத்தக்கது. Xiaomi இலவச நிறுவலை வழங்குகிறது, எனவே நிறுவனம் வழங்கிய அதிகாரப்பூர்வ நிறுவல் சேவையின் மூலம் டிவிக்கான சரியான சுவர்-மவுண்ட் கிட்டை நீங்கள் பெறலாம், ஆனால் அந்த கருவிக்கான கட்டணங்களை தொழில்நுட்ப வல்லுநரிடம் உறுதிப்படுத்த நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 இல் உள்ள போர்ட்கள் திரையின் இடதுபுறமாக இருக்கும், அதே நேரத்தில் நிலையான பவர் கேபிள் வலது பக்கத்தில் உள்ளது. கம்பி இணைப்புக்காக, தொலைக்காட்சியில் இரண்டு HDMI போர்ட்கள் (அதில் ஒன்று ARC ஐ ஆதரிக்கிறது), இரண்டு USB 2.0 போர்ட்கள், AV-இன் சாக்கெட்டுகள், ஒரு ஈதர்நெட் போர்ட், ஹெட்ஃபோன்கள் அல்லது ஸ்பீக்கர்களுக்கான 3.5mm சாக்கெட் மற்றும் ஒரு ஆண்டெனா சாக்கெட் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. வயர்லெஸ் இணைப்பில் டூயல்-பேண்ட் வைஃபை மற்றும் புளூடூத் 5 ஆகியவை அடங்கும்.

Dolby Audio, DTS Virtual:X மற்றும் DTS-HD ஒலி வடிவங்களுக்கான ஆதரவுடன் டிவியின் 20W டூ-ஸ்பீக்கர் சிஸ்டம் கீழே உள்ளது மற்றும் கீழ்நோக்கி இயங்குகிறது. ஸ்மார்ட் டிவி இடைமுகத்தை இயக்குவது குவாட் கோர் கார்டெக்ஸ் A35 செயலி மற்றும் Mali G31 MP2 GPU ஆகும், இதில் 1GB ரேம் மற்றும் 8GB இன்டெர்னல் ஸ்டோரேஜ் ஆப்ஸ் மற்றும் ஆப்ஸ் டேட்டா உள்ளது.

Redmi Smart Fire TV 32 (L32R8-FVIN) ரிமோட் மற்றும் அம்சங்கள்

பிரபலமான (ஒருவேளை பிரபலமற்ற) Xiaomi மினிமலிஸ்ட் ரிமோட், நிறுவனம் விற்கும் ஒவ்வொரு தொலைக்காட்சி அல்லது ஸ்ட்ரீமிங் சாதனங்களுடனும் தொகுக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் இது Android TV இயங்குதளத்துடன் வேலை செய்யும் வகையில் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த காரணத்திற்காக, Redmi Smart Fire TV ஆனது Fire TV இயக்க முறைமைக்கு மிகவும் பொருத்தமான ஒரு புதிய ரிமோட்டைப் பெறுகிறது, மேலும் ஒட்டுமொத்த அனுபவத்தை மேம்படுத்த உதவும் சில கூடுதல் மாற்றங்களுடன் வருகிறது.

தொடங்குவதற்கு, கீழே ரெட்மி மற்றும் ஃபயர் டிவி பிராண்டிங் மற்றும் மேலே உள்ள குரல் கட்டுப்பாடு பட்டனில் சின்னமான நீல அலெக்சா லோகோ போன்ற இரண்டு குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்கள் உள்ளன. நேவிகேஷன் பேடில் இருந்து தனித்தனியாக பிரத்யேக பிளேபேக் பட்டன்களும் உள்ளன, அவை முந்தைய பிளேபேக் கட்டுப்பாடுகளுக்காக இரட்டிப்பாக்கப்பட்டன, மேலும் ஒரு பிரத்யேக ஊமை பொத்தான். இது இன்னும் மினிமலிஸ்டிக் ரிமோட் தான், ஆனால் சியோமியின் முந்தைய ரிமோட்களை விட நிச்சயமாக மிகவும் ஒழுங்கமைக்கப்பட்டு சிறப்பாக அமைக்கப்பட்டுள்ளது.

நெட்ஃபிக்ஸ், பிரைம் வீடியோ மற்றும் அமேசான் மியூசிக் ஆகியவற்றிற்கான ஹாட் கீகளையும், ஃபயர் டிவி ஆப்பரேட்டிங் சிஸ்டத்தில் ஆப் டிராயரையும் பெறுவீர்கள். ரிமோட் இரண்டு AAA பேட்டரிகளால் இயக்கப்படுகிறது (பெட்டியில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது), மேலும் தொலைக்காட்சியுடன் இணைக்க மற்றும் அலெக்சாவுக்கு குரல் கட்டளைகளை அனுப்ப புளூடூத்தைப் பயன்படுத்துகிறது.

redmi ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 விமர்சனம் ui Redmi

ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 இன் ஃபயர் டிவி ஓஎஸ் மற்றும் யுஐ ஆகியவை, பிரைம் வீடியோ மற்றும் மினிடிவி உள்ளிட்ட அமேசானின் உள்ளடக்கத்தை முன்னிலைப்படுத்த முனைகின்றன.

ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 இல் உள்ள அலெக்சா எந்த ஃபயர் டிவி பதிப்பு தொலைக்காட்சி அல்லது அமேசான் ஸ்ட்ரீமிங் சாதனத்திலும் செயல்படுவது போலவே செயல்படுகிறது; தொலைக்காட்சியிலேயே உள்ளடக்கத்தைப் பெற, உங்கள் கணக்கில் இணைக்கப்பட்ட IoT சாதனங்களைக் கட்டுப்படுத்த அல்லது பொதுவான கேள்விகளுக்கான பதில்களைப் பெற இதைப் பயன்படுத்தலாம். மற்ற சாதனங்களைப் போல இது தொலைக்காட்சியில் ஹேண்ட்ஸ்-ஃப்ரீ இல்லை, மேலும் எந்த குரல் கட்டளைகளையும் டிவி செயல்படுத்துவதற்கு ரிமோட்டில் உள்ள அலெக்சா பொத்தானை அழுத்தி ரிமோட்டின் மைக்ரோஃபோனில் பேச வேண்டும்.

குறிப்பிடத்தக்க வகையில், Miracast மற்றும் AirPlayக்கான ஆதரவும், இணக்கமான சாதனங்களிலிருந்து உள்ளடக்கத்தை அனுப்ப அல்லது பிரதிபலிக்கிறது. ஏர்பிளே எனது ஐபோனிலிருந்து சிறப்பாகச் செயல்பட்டது, ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 போட்டி பட்ஜெட் ஸ்மார்ட் டிவிகளை விட கணிசமான நன்மையை அளிக்கிறது.

Redmi Smart Fire TV 32 (L32R8-FVIN) மென்பொருள் மற்றும் இடைமுகம்

பல ஆண்டுகளாக ஆண்ட்ராய்டு டிவி மற்றும் சியோமியின் சொந்த பேட்ச்வால் யுஐ ஆகியவற்றுடன் ஒட்டிக்கொண்ட பிறகு, ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 மென்பொருள் முன் மற்றும் பெரிய அளவில் விஷயங்களை மாற்றுகிறது. நிறுவனம் தனது நீண்ட கால ஈ-காமர்ஸ் பார்ட்னர் அமேசானுடன் இந்த தொலைக்காட்சியில் மிகவும் நெருக்கமாகப் பணிபுரிகிறது, இது ஒனிடா, அகாய் மற்றும் அமேசான் பேசிக்ஸ் போன்ற பிராண்டுகளின் ‘ஃபயர் டிவி எடிஷன்’ தொலைக்காட்சிகளைப் போலவே, ஃபயர் டிவி இயக்க முறைமையைக் கொண்டுள்ளது.

உங்களிடம் எந்தச் சாதனம் இருந்தாலும் Fire TV OS அனுபவம் ஒரே மாதிரியாக இருக்கும், மேலும் Redmi Smart Fire TV 32 ஆனது Amazon Fire TV Stick அல்லது Fire TV Cube இணைக்கப்பட்டுள்ள எந்தத் தொலைக்காட்சியையும் போலவே உணர்கிறது. நிறுவனத்தின் ஆண்ட்ராய்டு டிவியில் இயங்கும் தொலைக்காட்சிகளைப் போலல்லாமல், சிறந்த ஆண்ட்ராய்டு டிவியில் பேட்ச்வாலை துவக்கியாகக் கொண்டுள்ளது, ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 இல் Fire TV OS பயனர் இடைமுகம் மட்டுமே உங்களின் ஒரே தேர்வாகும்.

ஃபயர் டிவி ஓஎஸ் மற்றும் அதன் பயன்பாடுகள் கணிசமாக இலகுவானவை மற்றும் டிவியின் ஹார்டுவேரின் குறைந்த சக்தியில் இயங்குவது எளிது. 1ஜிபி ரேம் மற்றும் 8ஜிபி இன்டெர்னல் ஸ்டோரேஜ் இருந்தபோதிலும், இதே போன்ற குறிப்பிட்ட ஆண்ட்ராய்டு டிவியில் இயங்கும் தொலைக்காட்சிகளை விட Redmi Smart Fire TV 32 இல் அனுபவம் மென்மையாகவும் வேகமாகவும் இருக்கும்.

redmi ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 விமர்சனம் f1 ரெட்மி

எஃப்1 கார்கள் போன்ற வேகமான இயக்கம் டிவி போராட்டத்தின் அடிப்படையான 32-இன்ச் திரையை சிறிது சிறிதாக மாற்றியது.

துவக்க நேரம் முதல் பயன்பாடுகளை ஏற்றுவது வரை அனைத்தும் விரைவாக நடக்கும், ஆனால் சில சமயங்களில் நான் எதிர்பார்த்ததை விட சிறிது நேரம் எடுக்கும். அனைத்து முக்கிய ஸ்ட்ரீமிங் சேவைகள் உட்பட 12,000 க்கும் மேற்பட்ட பயன்பாடுகள் பதிவிறக்கம் செய்ய இருப்பதாக Fire TV இப்போது கூறுகிறது.

‘லைவ் டிவி’ ஒருங்கிணைப்பும் உள்ளது, இது செய்தி சேனல்கள் மற்றும் பிராண்டட் உள்ளடக்கம் போன்ற ஆதரிக்கப்படும் பயன்பாடுகளிலிருந்து இலவச மற்றும் பிரீமியம் ஆகிய இரண்டிலும் நேரடி ஸ்ட்ரீம் செய்யப்பட்ட எந்த உள்ளடக்கத்தையும் பயனுள்ளதாகப் பெறுகிறது. செட்-டாப் பாக்ஸ் அல்லது ஆண்டெனா அடிப்படையிலான சாதனத்தின் உள்ளடக்கத்துடன் இதை ஒருங்கிணைத்து, ஃபயர் டிவி இடைமுகத்தில் நேரடியாக வழிகாட்டி மற்றும் திட்டமிடலை உருவாக்கலாம். ஸ்ட்ரீமிங் உள்ளடக்கத்தை ஆராய்வதில் ஆர்வமுள்ள பயனர்களுக்காக இது சிறப்பாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, ஆனால் தண்டுகளை வெட்டவில்லை மற்றும் அவர்களின் டிவிக்கான பாரம்பரிய நேரியல் உள்ளடக்க ஆதாரங்களை இன்னும் அதிகமாக நம்பியுள்ளது.

Fire TV OS அனுபவத்தைப் பற்றி நான் பல மதிப்புரைகளில் விரிவாகப் பேசியுள்ளேன், மேலும் Redmi Smart Fire TV 32 இல் உள்ள ஒட்டுமொத்த அனுபவமும் பெரும்பாலும் ஒரே மாதிரியாகவே உள்ளது. தற்போதைய தலைமுறை ஃபயர் டிவி ஸ்டிக் மற்றும் ஃபயர் டிவி கியூப் சாதனங்களைப் போலவே, ஃபயர் ஓஎஸ் 7 எனப்படும் சமீபத்திய பதிப்பை தொலைக்காட்சி இயக்குகிறது. இதில் UI இன் உள்ளடக்கம், பயன்பாடுகள் மற்றும் பொதுவான தோற்றம் மட்டுமின்றி, அமைப்புகள் மற்றும் மென்பொருளின் பொதுவாகக் காணப்படாத பகுதிகளும் அடங்கும்.

OS மற்றும் UI ஆகியவை பிரைம் வீடியோவில் உள்ள உள்ளடக்கத்தின் மீது திட்டவட்டமான கவனம் செலுத்தும் உள்ளடக்க-முதல் அணுகுமுறையை வழங்குகின்றன, ஆனால் பிற சேவைகளிலிருந்தும் ஏராளமான பரிந்துரைகளை நீங்கள் காண்பீர்கள். ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 இல் நெட்ஃபிக்ஸ், ஆப்பிள் டிவி மற்றும் யூடியூப் போன்ற முக்கிய பயன்பாடுகள் மிகவும் சீராக வேலை செய்வதன் மூலம், நீங்கள் பிற சேவைகளில் இருந்து நேரடியாகப் பயன்பாடுகளுக்குச் செல்லலாம். நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் டிஸ்னி+ உட்பட பல சேவைகளிலிருந்து உள்ளடக்கத்தைப் பெறவும் அலெக்ஸாவைப் பயன்படுத்தலாம். ஹாட்ஸ்டார், குரல் கட்டளைகள் மூலம்.

Redmi Smart Fire TV 32 (L32R8-FVIN) செயல்திறன்

32 அங்குல திரை அளவு இந்தியாவில் பிரபலமாக உள்ளது, தொலைக்காட்சியின் ஒட்டுமொத்த கச்சிதமான அளவு மற்றும் அதன் வழக்கமாக மலிவு விலைக்கு நன்றி. இது பொதுவாக நிலையான-வரையறை மற்றும் முழு-எச்டி தெளிவுத்திறன் ஆகியவற்றுக்கு இடையே இருக்கும் பெரும்பாலான உள்ளடக்கத்தைச் சுற்றியே அமைந்துள்ளது, மேலும் இணைய அடிப்படையிலான ஆதாரங்களைக் காட்டிலும் பாரம்பரிய நிலப்பரப்பு மூலங்களைச் சார்ந்தது.

எனவே, 32-இன்ச் தொலைக்காட்சி இன்னும் இந்திய சந்தைக்கு மிகவும் பொருத்தமானது, மேலும் ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 ஆனது, வழக்கமான பட்ஜெட் உணர்வுள்ள ஸ்மார்ட் டிவி வாங்குபவர் விரும்பும் அனைத்தையும் ஒரு நல்ல கலவையாக வழங்க நன்றாக வேலை செய்கிறது. நான் Redmi Smart Fire TV 32ஐ ஸ்மார்ட் டிவியாக மட்டுமே பயன்படுத்தினேன், ஆனால் உள்ளமைக்கப்பட்ட ‘லைவ் டிவி’ க்யூரேஷன் திறன்கள் மற்றும் பெரும்பாலான ஸ்ட்ரீமிங் உள்ளடக்கம் முழு-எச்டி தெளிவுத்திறனில் இன்னும் கிடைக்கின்றன என்பது உண்மையில் இல்லை என்றுதான் அர்த்தம். இடமில்லாமல் உணர்கிறேன்.

பார்க்கும் தூரம் குறைவாக இருக்கும்போது Redmi Smart Fire TV 32 சிறப்பாகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது, ஆனால் சில வகையான உள்ளடக்கங்களுக்கு நீண்ட தூரம் சென்றாலும் இது மிகவும் சுவாரஸ்யமாக இருக்கும். எடுத்துக்காட்டாக, டிஸ்னி+ ஹாட்ஸ்டாரில் மாடர்ன் ஃபேமிலி மற்றும் அரெஸ்டட் டெவலப்மென்ட் போன்ற சிட்காம்களைப் பார்ப்பது இந்த தொலைக்காட்சியைப் பயன்படுத்துவதற்கான சிறந்த வழியாக இருக்கலாம், உள்ளடக்கத்தின் பாணியானது டிவியின் அளவு மற்றும் திறன்களுக்கு மிகவும் பொருத்தமானது.

redmi ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 மதிப்பாய்வு நவீன குடும்பம் Redmi

மாடர்ன் ஃபேமிலி போன்ற சிட்காம்கள் Redmi Smart Fire TV 32க்கான சிறந்த உள்ளடக்க வகையாகும்

படம் நியாயமான தூரத்தில் இருந்து போதுமான அளவு கூர்மையாக இருந்தது, ஆனால் இது ஒரு வழக்கமான பட்ஜெட் டிவி அனுபவமாக இருந்தது. ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32, எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, மலிவு மற்றும் நுழைவு-நிலை தொலைக்காட்சி அதன் மையத்தில் உள்ளது, மேலும் அனுபவமும் ஒத்ததாக இருக்கிறது. சரியான வகையான உள்ளடக்கத்தைப் பார்க்கும்போது அது மோசமாக இருந்தது என்று சொல்ல முடியாது; சிட்காம்கள் மற்றும் மியூசிக் வீடியோக்கள் போன்ற பிரகாசமான மற்றும் இறுக்கமாக கவனம் செலுத்தும் உள்ளடக்கத்தைப் பார்ப்பது டிவியில் நன்றாக இருக்கும், சில சமயங்களில் சற்று தெளிவில்லாமல் இருந்தால். வண்ணங்கள் துடிப்பாக இல்லை மற்றும் கறுப்பர்கள் நான் விரும்பிய அளவுக்கு ஆழமாக இல்லை, ஆனால் டிவியின் நிறங்கள் மற்றும் மாறுபாடுகளைக் கையாளுவது மிகவும் மோசமானதாக இல்லை.

விளையாட்டு உள்ளடக்கத்துடன், குறிப்பாக F1 பந்தயங்கள் F1 TV பயன்பாடு, Redmi Smart Fire TV 32 ஒரு நியாயமான திறமையான அனுபவத்தை வழங்கியது, சில சமயங்களில் சீரற்ற இயக்கத்தால் சிதைந்தது. HD தெளிவுத்திறனில் உள்ள திரைப்படங்கள் இதேபோல் கையாளப்பட்டன, மொத்தத்தில் டிவி அதன் அளவிற்கு நியாயமான திறமையான பார்வை அனுபவத்தை வழங்கியது.

ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 இல் உள்ள பயன்பாடுகள், சிறந்த டேட்டா நுகர்வை உறுதி செய்வதற்காக, உயர் தெளிவுத்திறனில் வழங்கப்படும் திரைப்படங்கள் மற்றும் டிவி நிகழ்ச்சிகளில் கூட இயற்கையாகவே HD வரை தெளிவுத்திறனைக் குறைத்து வைத்திருக்கும். மாண்டலூர் கிரகத்தில் உள்ள செயல் காட்சிகள் போன்ற பெரும்பாலான விஷயங்களை, மந்தமான, மங்கலான உள்ளடக்கங்களை மட்டுமே தொலைக்காட்சி மிகவும் சீரான பார்வை அனுபவத்தை வழங்குகிறது. மாண்டலோரியன் சீசன் 3ஒரு பிட் குறைவாக உணர்ந்தேன்.

ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32 இல் ஒலி தரம் அதன் அளவிற்கு சத்தமாக உணர்கிறது, ஆனால் டியூனிங்கில் சில திட்டவட்டமான குறைபாடுகள் உள்ளன. ஒலி பெரும்பாலும் சற்று முரட்டுத்தனமாகவும், சுத்திகரிக்கப்படாததாகவும் உணரப்பட்டது, ஆனால் இது உரையாடல் மற்றும் இசையின் செவித்திறனை அதிகம் பாதிக்கவில்லை. ஒலியில் உங்களுக்கு முழுமையான பிரச்சனை இருக்க வாய்ப்பில்லை, மேலும் ஒலி அதிகரிப்பில் உள்ள சுத்த சத்தமும் சீரான தன்மையும் குறைபாடுகளை ஓரளவுக்கு ஈடுசெய்கிறது.

தீர்ப்பு

பட்ஜெட் 32-இன்ச் தொலைக்காட்சிகளைப் பொறுத்தவரை, ரெட்மி ஸ்மார்ட் ஃபயர் டிவி 32, இதேபோன்ற விலையுள்ள எந்த தொலைக்காட்சியிலிருந்தும் நீங்கள் எதிர்பார்ப்பது போல் செயல்படுகிறது, இது மிகவும் பொதுவான வகை உள்ளடக்கங்களைக் கொண்ட பெட்டிகளைத் தேர்ந்தெடுக்கும் நேரடியான படத் தரத்தை வழங்குகிறது. தொலைக்காட்சி உண்மையிலேயே தனித்து நிற்கும் இடம் மென்பொருள் தொகுப்பில் உள்ளது; ஃபயர் டிவி தொகுப்பு இந்த தொலைக்காட்சிக்கு கணிசமான வித்தியாசத்தை அளிக்கிறது, குறிப்பாக நீங்கள் ஏற்கனவே அலெக்ஸாவுடன் பழகி, வீட்டில் எக்கோ ஸ்மார்ட் ஸ்பீக்கரை வைத்திருந்தால்.

ஃபயர் டிவி மென்பொருளானது பட்ஜெட் ஹார்டுவேருக்காக ஆண்ட்ராய்டு டிவியை விட சிறப்பாக மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளது, மேலும் Redmi Smart Fire TV 32 இல் ஒட்டுமொத்த செயல்திறன் சிறப்பாக உள்ளது. ஸ்மார்ட் திறன்களைக் கொண்ட சிறிய, மலிவு தொலைக்காட்சியை நீங்கள் வாங்குகிறீர்களானால், இது ஒரு பயனுள்ள விருப்பமாகும். உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளை நீங்கள் குறைக்கும் வரை, நீங்கள் ஏமாற்றமடையக்கூடாது.


இணைப்பு இணைப்புகள் தானாக உருவாக்கப்படலாம் – எங்கள் பார்க்கவும் நெறிமுறை அறிக்கை விவரங்களுக்கு.Source link