புதுடில்லி: ரயில்வே ஆட்சேர்ப்பு வாரியம் (RRB) RRB குரூப் D தேர்வு 2019க்கான தேர்வுக் கட்டணத்தைத் திரும்பப்பெறுவதற்கான இணைப்பை இன்று, ஏப்ரல் 14, 2023 அன்று செயல்படுத்தியுள்ளது. CEN எண். RRC – 01/2019க்கு எதிராக நிலை-1 பதவிகளுக்குத் தோன்றிய விண்ணப்பதாரர்கள். அதிகாரப்பூர்வ RRB பிராந்திய வலைத்தளங்களைப் பார்வையிடுவதன் மூலம் கட்டணத்தைத் திரும்பப் பெற விண்ணப்பிக்கலாம்.
RRB போர்ட்டல் மூலம் ஆன்லைனில் வங்கிக் கணக்கு விவரங்களைப் புதுப்பிக்க கடைசித் தேதி ஏப்ரல் 30, 2023, மாலை 5 மணி வரை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.
விண்ணப்பப் படிவத்தை பூர்த்தி செய்யும் போது பகிரப்பட்ட வங்கிக் கணக்கு விவரங்களுக்கு RRB கட்டணத்தை திருப்பிச் செலுத்தும். RRB குரூப் D விண்ணப்ப செயல்முறை நான்கு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நடைபெற்றதால், இந்த ஆண்டுகளில் வங்கிக் கணக்கு விவரங்கள் மாற்றப்பட்ட அல்லது புதுப்பிக்கப்பட்ட விண்ணப்பதாரர்கள் கணக்கு விவரங்களைப் புதுப்பிக்கும் வசதியைப் பயன்படுத்தி தங்கள் புதிய விவரங்களைச் சமர்ப்பிக்கலாம்.
RRB முன்பதிவு செய்யப்படாத பிரிவைச் சேர்ந்த விண்ணப்பதாரர்களிடமிருந்து விண்ணப்பக் கட்டணமாக 500 ரூபாயும், ஒதுக்கப்பட்ட வகை விண்ணப்பதாரர்களிடமிருந்து 250 ரூபாயும் வசூலிக்கப்பட்டது. கடந்த ஆண்டு, RRB குரூப் டி தேர்வு ஆகஸ்ட் 17, 2022 முதல் அக்டோபர் 11, 2022 வரை நடைபெற்றது.
RRB குரூப் D கட்டணம் திரும்பப்பெறுதல் 2023: வங்கி கணக்கு விவரங்களை புதுப்பிப்பதற்கான படிகள்?
படி 1: பிராந்திய RRBs அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளங்களைப் பார்வையிடவும்.
படி 2: முகப்புப் பக்கத்தில், இணைப்பைக் கிளிக் செய்யவும் – “பணத்தைத் திரும்பப் பெறுவதற்கான வங்கிக் கணக்கு விவரங்களைப் புதுப்பிக்க இங்கே கிளிக் செய்யவும்.
படி 3: ஒரு புதிய பக்கம் திறக்கும்.
படி 4: உங்கள் உள்நுழைவுச் சான்றுகளை உள்ளிட்டு உங்கள் சரியான வங்கிக் கணக்கு விவரங்களைப் புதுப்பிக்கவும்.
படி 5: தேவையான விவரங்களைச் சமர்ப்பித்து, எதிர்கால குறிப்புக்காக பக்கத்தைச் சேமிக்கவும்.
நேரடி இணைப்பு: வங்கிக் கணக்கு விவரங்களைப் புதுப்பிக்கவும்
“வேட்பாளர்கள் உள்ளிடப்பட்ட வங்கிக் கணக்கு எண் மற்றும் IFSC குறியீடு சரியாக உள்ளதா என்பதை உறுதிசெய்யுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள். அதைச் சமர்ப்பிக்கும் முன் வங்கிக் கணக்கு விவரங்கள் மற்றும் IFSC குறியீட்டை கவனமாகச் சரிபார்க்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள். சமர்ப்பித்த பிறகு வங்கி விவரங்களை மாற்றியமைக்க முடியாது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.” அதிகாரப்பூர்வ RRB அறிவிப்பைப் படிக்கிறது.

Source link