Xiaomi 13 அல்ட்ரா ஏப்ரல் 18 ஆம் தேதி சீனாவில் அறிமுகப்படுத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. அறிமுகத்திற்கு முன்னதாக, சீன உற்பத்தியாளர் தொலைபேசியின் பல அம்சங்களை கிண்டல் செய்யத் தொடங்கியுள்ளார். மிக சமீபத்தில், நிறுவனம் ஸ்மார்ட்போனில் பயன்படுத்தப்படும் கேமரா சென்சார்கள் பற்றிய சில விவரங்களை வெளியிட்டது. இப்போது, ​​நிறுவனம் Xiaomi 13 Ultra வடிவமைப்பைப் பற்றிய முதல் அதிகாரப்பூர்வ தோற்றத்தை எங்களுக்கு வழங்கியுள்ளது, மேலும் இது ஸ்மார்ட்போனை விட கேமராவைப் போன்றது. வரவிருக்கும் ஃபிளாக்ஷிப் வெற்றி பெறும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது Xiaomi 12S அல்ட்ராமற்றும் லைகா-டியூன் செய்யப்பட்ட கேமராக்கள் இடம்பெறும்.

சமீபத்திய வெய்போவில் அஞ்சல், Xiaomi CEO Lei Jun Xiaomi 13 Ultra இன் சில விளம்பரப் படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார், இது வரவிருக்கும் கைபேசியின் வடிவமைப்பைக் கிண்டல் செய்கிறது. இது கேமரா போன்ற வடிவமைப்பைக் கொண்ட ஸ்மார்ட்போனின் சில்ஹவுட் படம். ஜூன் பதிவில், “இந்த உடையின் ஆசீர்வாதத்துடன், தொலைபேசி ஒரு கேமராவாக மாறுகிறது! Mi 13 அல்ட்ரா முழு அளவிலான தொழில்முறை புகைப்படக் கலையைக் கொண்டுள்ளது. இந்த தொகுப்பில் பல வேடிக்கையான விஷயங்கள் உள்ளன,” மேலும் மேலும் தகவல்கள் வெளியிடப்பட்டு பத்திரிகையாளர் சந்திப்பில் விவாதிக்கப்படும் என்றும் கூறினார்.

இது மிகவும் தெளிவாக இல்லாவிட்டாலும், இடுகையில் இருந்து, விளம்பரப் படத்தில் காணப்படும் கேமரா போன்ற பம்ப் மற்றும் பிடியானது Xiaomi 13 அல்ட்ராவிலிருந்து இணைக்கப்பட்டு பிரிக்கப்படக்கூடிய ஒரு வெளிப்புற வழக்கு என்று கருதலாம். Xiaomi 12S அல்ட்ரா கான்செப்ட் பயனர்களை லைக்கா எம்-சீரிஸ் லென்ஸ் தொகுதியை அதன் உடலுடன் இணைக்க அனுமதித்தது என்பதைக் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும், எனவே Xiaomi இந்த முறை இதேபோன்ற வழிமுறையை செயல்படுத்தும் சாத்தியம் உள்ளது.

நிறுவனம் என்கிறார் Xiaomi 13 அல்ட்ரா “ஒரு தொழில்முறை இமேஜிங் சாதனம், கேமரா ஃபோன் அல்ல.” (மொழிபெயர்க்கப்பட்டது) ஏப்ரல் 18 வெளியீட்டு செய்தியாளர் சந்திப்பில் தொலைபேசியின் தனித்துவமான மாதிரி “மறு மதிப்பீட்டிற்கு” வழங்கப்படும் என்றும் அதிகாரப்பூர்வ இடுகை கூறுகிறது.

இன்று முன்னதாக, கைபேசி இருந்தது உறுதி சிறப்பு Summicron லென்ஸ்கள் மற்றும் Sony IMX989 மற்றும் Sony IMX858 சென்சார்கள் கொண்ட லைகா-டியூன் செய்யப்பட்ட கேமராக்கள் இடம்பெறும். குவாட் கேமரா அமைப்பில் 50-மெகாபிக்சல் சோனி IMX989 சென்சார் மற்றும் மூன்று 50-மெகாபிக்சல் Sony IMX858 சென்சார்கள் ஆகியவை அடங்கும், அவை மேம்படுத்தப்பட்ட சத்தம் குறைப்பு தொழில்நுட்பங்கள் மற்றும் HDR அம்சங்களை வழங்குவதாகக் கூறப்படுகிறது.

முந்தைய படி அறிக்கைகள், Xiaomi 13 Ultra ஆனது Qualcomm Snapdragon 8 Gen 2 SoC மூலம் 16ஜிபி வரை ரேம் மற்றும் 512ஜிபி வரை உள்ளக சேமிப்பகத்துடன் இயக்கப்படலாம். கைபேசியில் 6.7 இன்ச் WQHD+ AMOLED LTPO டிஸ்ப்ளே 120Hz புதுப்பிப்பு வீதத்துடன் இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

ஸ்மார்ட்போன் 32 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமராவுடன் வரும் என்று கூறப்படுகிறது. Xiaomi 13 Ultra ஆனது ஆண்ட்ராய்டு 13-அடிப்படையிலான MIUI 14 உடன் அனுப்பப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. கசிந்த அறிக்கைகளின்படி, இது 90W வேகமான சார்ஜிங் திறன்களுடன் 4,900mAh பேட்டரியையும் கொண்டுள்ளது.


OnePlus Nord CE 3 Lite இந்தியாவில் ரூ.20,000 துணை விலையில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. போட்டிக்கு எதிராக அது எவ்வாறு செயல்படுகிறது. இதையும் மேலும் பலவற்றையும் நாங்கள் விவாதிக்கிறோம் சுற்றுப்பாதை, கேஜெட்ஸ் 360 போட்காஸ்ட். ஆர்பிட்டால் கிடைக்கிறது Spotify, கானா, ஜியோசாவ்ன், Google Podcasts, ஆப்பிள் பாட்காஸ்ட்கள், அமேசான் இசை உங்கள் பாட்காஸ்ட்கள் எங்கு கிடைக்கும்.Source link