சட்டமேதை என்ற போற்றப்படும் டாக்டர் அம்பேத்கரின் 132வது பிறந்தநாள் நாடு முழுவதும் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. இதில், ராமநாதபுரம் மாவட்டம் பரமக்குடி அருகே உள்ள காமன்கோட்டை கிராமத்தில் ஓய்வுபெற்ற அரசு ஊழியர்கள், பணியாளர்கள் மற்றும் காமன்கோட்டை கிராம மக்கள் சார்பில் அம்பேத்கரின் பிறந்தநாள் கொண்டாடப்பட்டது.

இந்நிலையில், அம்பேத்காரின் திருவுருவப்படத்திற்கு மலர்தூவி மரியாதை செய்து, அம்பேத்கரின் படைப்புகள் குறித்து பள்ளி மாணவ, மாணவிகளுக்கு எடுத்துரைக்கப்பட்டது. இதையடுத்து, சிறுவர்கள், சிறுமிகளுக்கு 90’களின் விளையாட்டுகளான சாக்குப்போட்டி, ஓட்டப்பந்தயம், தவளைப்போட்டி, சைக்கிள் போட்டி, ஊசியில் நூல்கோர்த்தல் போன்ற விளையாட்டுப் போட்டிகள் நடைபெற்றன, இதில் ஏராளமான சிறுவர்கள் உற்சாகமாக கலந்துகொண்டனர்.

இதையும் படிங்க : பொம்மை நடனம்.. ஊட்டியில் டோல் இசையுடன் களைகட்டிய திருவிழா!

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(ராமநாதபுரம்)

ராமநாதபுரம்

ராமநாதபுரம்

ஓட்டப்போட்டியில் வெற்றி பெற்றவர்கள் (ஆண்கள்)

1. மாதேஷ்

2. சுந்தர்

3. சரவணன்

சைக்கிள் மிதவேக போட்டியில் வெற்றி பெற்றவர்கள் (ஆண்கள்)

1. கார்த்திக்

2. மித்ரன்

3. ஹர்சன்

சாக்கு போட்டியில் வெற்றி பெற்றவர்கள்

1. நவீன்குமார்

2. லோகேஸ்வரன்

3. பாண்டியராஜன்

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

ஓட்டப்போட்டியில் வெற்றி பெற்றவர்கள் (பெண்கள்)

1. சுகன்யா

2. மகேஸ்வரி

3. பிரதீபா

எழுமிச்சை ஸ்பூன் போட்டியில் வெற்றி பெற்றவர்கள் (பெண்கள்)

1. அமுதா

2. காளிலஸ்வரி

3. சுந்தரி

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link