அர்ஜுன் கபூர் தற்போது தனது காதலியுடன் தனது வாழ்க்கையை கழித்துள்ளார் மலாக்கா அரோரா ஜெர்மனியில். நடிகர் மலைக்காவுடன் பெர்லினில் இருந்து விரும்பப்படும் சில செல்ஃபிகளைப் பகிர்ந்துள்ளார், அவை வெறுமனே தவிர்க்க முடியாதவை
புகைப்படங்களை இங்கே பாருங்கள்:

தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில், அர்ஜுன் லிஃப்டில் இருந்து மலைக்காவுடன் சில செல்ஃபிகளைப் பகிர்ந்துள்ளார். அவர் இடுகைக்கு, ‘லிஃப்ட் கரா டி !!!’ என்று தலைப்பிட்டார், அதைத் தொடர்ந்து கண் சிமிட்டும் ஈமோஜி.

அர்ஜுன் சாம்பல் நிற டி-சர்ட், கருப்பு பேன்ட் மற்றும் மேட்சிங் ஜாக்கெட்டில் எப்பொழுதும் போல் கவர்ச்சியாகத் தெரிந்தாலும், மலாய்கா தனது முழு வெள்ளை நிற உடையில் ஒரு இறுதி பார்வையாகத் தெரிந்தார். இந்த ஜோடி குளிர்ந்த கருப்பு நிற நிழல்களுடன் தங்கள் ஸ்டைலான தோற்றத்தை நிறைவு செய்தது.

புகைப்படங்கள் இன்ஸ்டாகிராமில் பகிரப்பட்டவுடன், அவர்களது நண்பர்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் இந்த ஜோடி மீது அன்பைப் பொழிந்தனர். கரீனா கபூர் கான் படங்கள் குறித்து, ‘லிஃப்டி (நெருப்பு மற்றும் இதய ஈமோஜி) ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம் கில்லிங் இட்’ என்று கருத்து தெரிவித்துள்ளார். மற்றவர்கள் இடுகையில் இதய ஈமோஜிகளை கைவிட்டனர். அவர்களின் ரசிகர்களில் ஒருவர், ‘எப்போதும் சிறந்த ஜோடி’ என்று எழுத, மற்றொருவர், ‘அற்புதமாக இருங்கள்’ என்று சேர்த்தார்.

மலைக்காவும் அர்ஜுனும் நீண்ட நாட்களாக காதலித்து வருகின்றனர். இவர்களது திருமணம் குறித்து அடிக்கடி செய்திகள் ஊடகங்களில் வெளியாகும். இருப்பினும், அத்தகைய அறிக்கைகள் எதையும் அவர்கள் உறுதிப்படுத்தவில்லை. சமீபத்தில் ஒரு நேர்காணலில், மலாக்கா இதைப் பற்றித் திறந்து, மீண்டும் எப்போது திருமணம் செய்து கொள்வேன் என்று தன்னால் பதிலளிக்க முடியாது என்று கூறினார், ஏனென்றால் ஒருவரின் வாழ்க்கையின் சில அம்சங்களை ஆச்சரியமாக விட்டுவிடுவதையும் அதிகம் திட்டமிடாமல் இருப்பதையும் தான் நம்புவதாகக் கூறினார். அவளைப் பொறுத்தவரை, விஷயங்களைத் திட்டமிடுவது தொடர்ந்து வாழ்க்கையின் மகிழ்ச்சியை உறிஞ்சிவிடும்.Source link