தி சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் இருந்து தாமதமாக திரும்புவதை முறியடித்தது கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் வெள்ளியன்று இரவு, கொல்கத்தாவில் நிதிஷ் ராணா அணிக்கு எதிராக 23 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. முதலில் பேட்டிங் செய்த KKR 20 ஓவர்களில் 228/4 என்ற மகத்தான ஸ்கோரை பதிவு செய்தது, ரன் சேஸில் ஒரு கட்டத்தில் 96/5 என்று தத்தளித்த நைட் ரைடர்ஸ், கேப்டன் நிதிஷ் ராணா (75) மற்றும் சிறப்பான மறுபிரவேசத்தை அரங்கேற்றியது. ரிங்கு சிங் (58*). எவ்வாறாயினும், இந்த சீசனில் SRH மிகவும் தேவையான வெற்றியைப் பதிவு செய்ததால், இலக்கு இருவருக்குமே மிகவும் பெரியதாக இருந்தது.

ரஷித் கான் (பிடிஐ)
ரஷித் கான் (பிடிஐ)

நாராயண் ஜெகதீசன் (21 பந்துகளில் 36) மற்றும் பவர்-ஹிட்டர் ஆண்ட்ரே ரஸ்ஸல் (3) ஆகியோரின் இரண்டு முக்கிய விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய சுழற்பந்து வீச்சாளர் மயங்க் மார்கண்டே பக்கத்தின் நட்சத்திர செயல்திறனில் ஒருவர். மொத்தமாக 433 ரன்கள் எடுக்கப்பட்ட ஒரு போட்டியில், மார்கண்டே வெறும் 6.75 என்ற எகானமி விகிதத்தில் விட்டுக்கொடுத்தார், நான்கு ஓவர்களில் 2/27 என்று ஈர்க்கக்கூடிய புள்ளிவிவரங்களை பதிவு செய்தார்.

மேலும் படிக்க: விஜய்குமார் வைஷாக் யார்? ஆர்சிபியின் கர்நாடகாவில் பிறந்த வேகப்பந்து வீச்சாளர் வார்னர், அக்சரை விஞ்சினார்; ஐபிஎல் அறிமுகத்தில் டிசியை அழித்தார்

25 வயதான லெக் ஸ்பின்னர், பாகிஸ்தானின் முன்னாள் கேப்டனும் விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டருமான ரஷித் லத்தீப் எல்லைக்கு அப்பால் இருந்து ஒரு அபிமானியைக் கண்டுபிடித்துள்ளார். லத்தீஃப் மார்கண்டேவின் வேகத்தில் ஈர்க்கப்பட்டார், மேலும் அவரை ஆப்கானிஸ்தானின் நட்சத்திர சுழற்பந்து வீச்சாளர் ரஷித் கானுடன் ஒப்பிட்டார், அவர் தற்போது விளையாட்டின் குறுகிய வடிவத்தில் முதல் தரவரிசையில் உள்ள பந்துவீச்சாளராக உள்ளார்.

“அந்த பெயரை நினைவில் வையுங்கள், மயங்க் மார்கண்டே. அவருக்கு வேகம் உள்ளது, அவர் காற்றில் வேகமாக இருக்கிறார். ரவி பிஷ்னோய் நல்லவர், ஆனால் அந்த பந்தை காற்றில் வீசுவதில் அவர் வெற்றிபெறவில்லை. இந்த பையன் ஒரு வித்தியாசமான கோணத்தில் ரஷித் கான் மாதிரியான பந்து வீச்சாளர். பேட்டர்ஸ் தனது கூக்லியைப் படிக்க சிரமப்பட்டார். எதிர்காலத்திலும் அவரைப் பார்ப்போம். அவர் அவ்வளவாக விளையாடுவதை நான் பார்த்ததில்லை, ஆனால் நேற்று அவர் பந்துவீசியதை நான் பார்த்தேன், இரண்டு வருடங்களில் அவர் ஒரு சிறந்த பந்துவீச்சாளராக முடியும் என்று நான் நினைக்கிறேன், ”என்று லத்தீஃப் தனது அதிகாரப்பூர்வ யூடியூப் சேனலில் கூறினார்.

மார்கண்டே இந்த ஆண்டு SRHக்காக இரண்டு ஆட்டங்களில் விளையாடியுள்ளார், ஆனால் இரண்டிலும் சிறந்து விளங்கினார்; பஞ்சாப் கிங்ஸுக்கு எதிரான சீசனின் முதல் ஆட்டத்தில், மார்கண்டே நான்கு ஓவர்களில் 4/15 என்ற அற்புதமான புள்ளிகளைப் பதிவு செய்தார்.
Source link