காதர் பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம் ஜூலை 31ஆம் தேதி வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

காதர் பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம் ஜூலை 31ஆம் தேதி வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

காதர் பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம் முத்தையா எழுதி இயக்குகிறார்.

ஆர்யாவின் காதர் பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம் படம் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. படத்தின் மேலும் அப்டேட்களுக்காக ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருந்தனர். தயாரிப்பாளர்கள் இறுதியாக வியாழன் அன்று படத்திலிருந்து டவுலதானா ரவுடி என்ற முதல் சிங்கிளை வெளியிட்டனர். காஞ்சனா லோகன் மற்றும் ஜூனியர் நித்யா எழுதிய பாடலை ஜி.வி.பிரகாஷ் பாடியுள்ளார். இந்த பாடல் தற்போது ட்ரெண்டிங்கில் உள்ளது. மறைந்த நடிகர் எம்.ஜி. ராமச்சந்திரனின் திரைப்படத்தின் ஒரு காட்சியுடன் பாடல் வரிகள் தொடங்குகின்றன, பின்னர் ஆர்யா சில அற்புதமான நகர்வுகளை அடித்துக் காட்டுவதைத் தொடர்கிறது.

வெளியான இரண்டு நாட்களில், டவுலதானா ரவுடி யூடியூப்பில் 4 லட்சத்திற்கும் அதிகமான பார்வைகளைப் பெற்றுள்ளது மற்றும் பலர் தங்கள் விமர்சனங்களை கருத்துப் பிரிவில் கைவிட்டனர். பயனாளர்களில் ஒருவர், “ஜி.வி.பிரகாஷ் அருமை” என்று கருத்து தெரிவித்துள்ளார், மற்றொருவர் “ஆஹா, அற்புதம்! சூப்பர் பாடல்” என்று எழுதினார்.

காதர் பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம் ராமநாதபுரம் பின்னணியில் உருவாகிறது. இது ஒரு ஆக்‌ஷன் நிறைந்த கிராமப்புற பொழுதுபோக்காக இருக்கும், இது உறவுகளைப் பற்றி பேசும் மற்றும் உணர்ச்சிகள் அதிகமாக இருக்கும். வாக்குகளுக்காக ஒரு கிராமத்தில் உள்ள பல்வேறு மதங்களைச் சேர்ந்தவர்களின் நல்லிணக்கத்தை அரசியல்வாதிகள் எப்படிக் குலைக்க முயல்கிறார்கள் என்பதுதான் படத்தின் கதை.

ஆக்‌ஷன் நாடகமான இப்படத்தை முத்தையா இயக்குகிறார், மேலும் இதில் சித்தி இத்னானியும் நாயகியாக நடித்துள்ளார். ஜீ ஸ்டுடியோஸுடன் இணைந்து டிரம்ஸ்டிக்ஸ் புரொடக்‌ஷன்ஸ் இந்த படத்தை தயாரித்துள்ளது. காதர் பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம், கடைசியாக விருமன் படத்தை இயக்கிய முத்தையாவுடன் ஆர்யாவின் முதல் கூட்டணியைக் குறிக்கிறது. இப்படத்தில் பிரபு, பாக்யராஜ், சிங்கம்புலி, நரேன் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். சமீபத்திய தகவல்களின்படி, காதர் பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம் ஜூலை 31 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link