அறுவை சிகிச்சை வெற்றிகரமாக இருந்தது மற்றும் பும்ரா “வலி இல்லாதவர்” என்று பிசிசிஐயின் ஊடக அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. சொந்த மண்ணில் தொடங்க இருக்கும் ஒருநாள் உலகக் கோப்பைக்கு அவரை முழு உடல் தகுதியுடன் சேர்த்துக்கொள்ளும் திட்டம் அக்டோபர் 5 அன்று.

பும்ரா கடந்த ஆண்டு செப்டம்பர் மாத இறுதியில் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான வீட்டில் நடந்த ஒயிட்-பால் தொடரில் இருந்து வெளியேறியதில் இருந்து எந்த கிரிக்கெட்டிலும் இடம்பெறவில்லை – காரணம், அவரது கீழ் முதுகில் ஏற்பட்ட மன அழுத்தம் காரணமாக கூறப்படுகிறது. அவர் இந்த ஆண்டு ஜனவரியில் இலங்கைக்கு எதிரான சொந்த தொடரில் மீண்டும் திரும்ப முயற்சித்தார், ஆனால் அவர் முதுகில் வலியை அனுபவித்த பிறகு அது நடக்கவில்லை. அவர் தொடர்ந்து ஐபிஎல் 2023 மற்றும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிராக ஜூன் 7 ஆம் தேதி ஓவலில் தொடங்கும் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் (WTC) இறுதிப் போட்டியிலிருந்து ஓரங்கட்டப்பட்டார்.

இந்திய அணியின் முன்னாள் தலைமைப் பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரி, மூத்த இந்திய பந்துவீச்சாளர்களுக்கு அடிக்கடி ஏற்படும் காயங்கள் குறித்து தனது விரக்தியை சமீபத்தில் தெரிவித்திருந்தார். “இதை இப்படிச் சொல்வோம்: கடந்த மூன்று அல்லது நான்கு ஆண்டுகளில் NCA யில் நிரந்தரக் குடியுரிமை பெற்ற சிலர் உள்ளனர்” என்று ESPNcricinfo இன் T20 Time:Out ஷோவில் சாஸ்திரி கூறினார். “விரைவில், அவர்கள் விரும்பும் எந்த நேரத்திலும் அவர்கள் நடக்க குடியுரிமை அனுமதி பெறுவார்கள், இது ஒரு நல்ல விஷயம் அல்ல. இது உண்மையற்றது.”

ஷ்ரேயாஸ் ஐயருக்கு அடுத்த வாரம் அறுவை சிகிச்சை

ஷ்ரேயாஸ் ஐயர்ஐபிஎல் 2023 மற்றும் WTC இறுதிப் போட்டியிலிருந்தும் வெளியேற்றப்பட்டவர். அறுவை சிகிச்சை அடுத்த வாரம் அவன் முதுகில். இரண்டு வாரங்கள் அறுவை சிகிச்சை நிபுணரின் பராமரிப்பில் இருந்த பிறகு அவர் தனது சொந்த மறுவாழ்வுக்காக NCA க்கு அறிக்கை செய்வார்.

கடந்த டிசம்பரில் பங்களாதேஷ் தொடரில் இருந்து திரும்பியதில் இருந்து, வலது புறத்தில் கீழ் முதுகு பகுதியில் வீங்கிய வட்டு காரணமாக நரம்பு தளர்ச்சி ஏற்பட்டது. ஏறக்குறைய ஆறு ஊசி போட்டாலும், ஐயர் தொடர்ந்து அசௌகரியத்தை அனுபவித்தார்.Source link