இன்று 51 வயதாகும் மந்திரா பேடிக்கு, BFF மௌனி ராயின் அபிமான பிறந்தநாள் குறிப்பு

மௌனி ராயுடன் மந்திரா பேடி படம். (உபயம்: இமோனிராய்)

புது தில்லி:

நடிகை-தொகுப்பாளர் மற்றும் தொழில்முனைவோர் மந்திரா பேடி இன்று (ஏப்ரல் 15) தனது 51வது பிறந்தநாளை கொண்டாடுகிறார். இந்த மகிழ்ச்சியான சந்தர்ப்பத்தில், பல தரப்பிலிருந்தும் வாழ்த்துகள் குவிந்து வருகின்றன. இருப்பினும், மந்திரா பேடியின் BFF இலிருந்து மிக அழகான செய்தி வந்தது, நடிகை மௌனி ராய். மந்திராவுடனான தன்னைப் பற்றிய சில படங்களைப் பகிர்ந்து கொண்ட மௌனி ராய், “எனது அன்பான எம், நான் எங்கள் படங்களைப் பார்த்துக் கொண்டிருந்தேன், எங்களுக்கு எவ்வளவு அற்புதமான நட்பு இருந்தது என்பதை உணர்ந்தேன். என்ன அழகான நினைவுகளை நாங்கள் ஒன்றாக உருவாக்கினோம். எல்லாப் பயணங்களும், இந்த முழுப் பயணமும் மிகவும் அற்புதமாக இருந்தது. இந்த சிறப்பு நாளில், உங்களுக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்களைத் தெரிவிக்க சிறிது நேரம் ஒதுக்க விரும்புகிறேன்! நீங்கள் ஒரு அற்புதமான நபர் மற்றும் எனக்கு ஒரு உத்வேகம். உங்கள் திறமை, கருணை மற்றும் உங்கள் கைவினைப்பொருளுக்கான அர்ப்பணிப்பு ஆகியவை உங்களை நாட்டின் மிகவும் மரியாதைக்குரிய கலைஞர்களில் ஒருவராக ஆக்கியுள்ளன. உங்கள் தொழிலையும் தாய்மையையும் சமநிலைப்படுத்தும் உங்கள் திறன் உண்மையிலேயே போற்றத்தக்கது மற்றும் ஊக்கமளிக்கிறது.

மேலும் தன் தோழியைப் பாராட்டி, மௌனி ராய் கூறினார். “ஆனால் உங்களைச் சுற்றியுள்ள அனைவரிடமும் நீங்கள் காட்டும் கருணையும் பெருந்தன்மையும்தான் உங்களை உண்மையிலேயே குறிப்பிடத்தக்கதாக ஆக்குகிறது. தங்க இதயமும், எந்த அறையையும் ஒளிரச் செய்யும் புன்னகையும் உங்களிடம் உள்ளது. உங்கள் நட்பை நான் மிகவும் நேசிக்கிறேன், என் வாழ்க்கையில் நீங்கள் இருப்பதை நான் பாக்கியமாக உணர்கிறேன். இன்று நீங்கள் உங்கள் பிறந்தநாளைக் கொண்டாடும்போது, ​​உங்களுக்குத் தகுதியான மகிழ்ச்சி, அன்பு மற்றும் வெற்றியை நான் விரும்புகிறேன். உங்கள் கனவுகள் தொடர்ந்து உயரட்டும், நீங்கள் நினைத்த அனைத்தையும் அடையட்டும். வாழ்க்கையின் எளிய விஷயங்களில் நீங்கள் எப்போதும் மகிழ்ச்சியையும் மனநிறைவையும் காண்பீர்கள், மேலும் உங்கள் வழியில் வரும் அனைத்து ஆசீர்வாதங்களுக்கும் உங்கள் இதயம் நன்றியுணர்வுடன் நிரப்பப்படட்டும்.

மௌனி ராய் மந்திரா பேடிக்கு “நிறைய அன்பு, சிரிப்பு மற்றும் அற்புதமான நினைவுகள்” என்று வாழ்த்தினார். அவள் குறிப்பில் கையெழுத்திட்டாள், “இதோ இன்னும் பல மகிழ்ச்சியான மற்றும் ஆரோக்கியமான ஆண்டுகள். அன்புடனும் அன்புடனும், எம். அதற்கு பதிலளித்த மந்திரா பேடி, “மௌனி.. நான் உங்களுக்கு மிகவும் நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன். உங்கள் காதலுக்காக. என் வாழ்க்கையில் நீ இருந்ததற்காக. நான் உன்னை பொக்கிஷமாக கருதுகிறேன்.

கடந்த ஆண்டு, மௌனி ராயின் பிறந்தநாளிலும், Mandira Bedi, சமமாக நகரும் இடுகையைப் பகிர்ந்துள்ளார். அவர் மற்றும் மௌனி ராய் ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ள ஒரு மாண்டேஜ் வீடியோவை விட்டுவிட்டு, மந்திரா, “எனது அன்பான, இனிமையான மானுக்கு பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்கள். நாங்கள் 2019 ஜனவரியில் சந்தித்தோம்.. பல அழகான நினைவுகளை ஒன்றாக உருவாக்கினோம். என் வாழ்வில் உன்னைப் பெற்றதற்கு நான் உண்மையிலேயே பாக்கியவானாக இருக்கிறேன். சிரித்துக்கொண்டே இருங்கள், ஜொலித்துக் கொண்டே இருங்கள்.. நீங்கள் எப்போதும் என்னை நம்பலாம் என்று தெரிந்து கொள்ளுங்கள்.. அதற்காகத்தான் நண்பர்கள் இருக்காங்க….லவ் யூ” என்று ஒரு இதய ஈமோஜியையும் சேர்த்துள்ளார்.

பணியிடத்தில், மௌனி ராய் கடைசியாகக் காணப்பட்டார் பிரம்மாஸ்திரம் ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஆலியா பட் உடன்.

Source link