சக்தி சமந்தாவின் ஆராதனா படத்தில் ராஜேஷ் கண்ணா தனது கதாபாத்திரத்திற்காக இன்னும் பாராட்டப்படுகிறார்.

சக்தி சமந்தாவின் ஆராதனா படத்தில் ராஜேஷ் கண்ணா தனது கதாபாத்திரத்திற்காக இன்னும் பாராட்டப்படுகிறார்.

திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் எழுத்தாளர் சச்சின் பௌமிக்குடன் ஒரு ஆக்கப்பூர்வமான சிக்கலில் ஈடுபட்டார், இது ஆராதனாவை உருவாக்கும் முடிவை அவர் சிந்திக்க வழிவகுத்தது.

ஆராதனா, காஷ்மீர் கி காளி மற்றும் அமர் பிரேம் போன்ற அவரது விதிவிலக்கான படைப்புகளுக்காக மூத்த திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் சக்தி சமந்தா இன்றும் நினைவுகூரப்படுகிறார். அவர் ராஜேஷ் கண்ணா, ஷம்மி கபூர் போன்ற நடிகர்களை நட்சத்திரமாக உயர்த்த உதவினார். ஆராதனா படத்தில் ராஜேஷ் கண்ணா தனது கதாபாத்திரத்திற்காக இன்னும் பாராட்டப்படுகிறார். சக்தி சமந்தா படத்தை கைவிட முடிவு செய்த ஒரு காலம் இருந்தது உங்களுக்குத் தெரியுமா? அறிக்கைகளின்படி, திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் எழுத்தாளர் சச்சின் பௌமிக்குடன் ஆக்கப்பூர்வமான சிக்கலில் ஈடுபட்டார், இது ஆராதனாவை உருவாக்கும் முடிவை அவர் சிந்திக்க வழிவகுத்தது.

1969 ஆம் ஆண்டில், சக்தி சமந்தாவின் திரைப்படமான அன் ஈவினிங் இன் பாரிஸ் ஒரு தலைசிறந்த படைப்பாக இருந்தாலும் வணிக ரீதியாக நல்ல வெற்றியைப் பெறவில்லை என்று கூறப்படுகிறது. இதற்குக் காரணம் திரைப்பட அரங்கு உரிமையாளர்கள் சுமார் மூன்று வாரங்களாக வேலைநிறுத்தப் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டிருந்தனர். இந்தப் படத்தால் அவருக்கு ஏற்பட்ட நஷ்டத்தால் சக்தி சமந்தாவின் பொருளாதார நிலை கடுமையாகப் பாதிக்கப்பட்டது.

அந்த நேரத்தில் நடிகர் அனில் கபூரின் தந்தை சுரேந்திர கபூர் இயக்குநரை சந்தித்து அவரது ஏக் ஸ்ரீமான் ஏக் ஸ்ரீமதி திரைப்படம் குறித்து கருத்து கேட்டதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. அப்போதுதான் சுரேந்திர கபூரின் படத்தின் முடிவு ஆராதனாவின் திரைக்கதையுடன் ஒத்துப்போகிறது என்பதை சக்தி சமந்தா உணர்ந்தார்.

சுவாரஸ்யமாக, இரண்டு ஸ்கிரிப்ட்களும் எழுத்தாளர் சச்சின் பௌமிக் எழுதியது. தனது இரண்டு ஸ்கிரிப்டுகளுக்கும் வித்தியாசம் இருப்பதாக சச்சின் வலியுறுத்தினார், ஆனால் சக்தி சமந்தா இந்த பிரச்சனையில் மகிழ்ச்சியடையவில்லை என்று தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இதன் விளைவாக, சக்தி சமந்தா குல்ஷன் நந்தா மற்றும் மதுசூதன் ஆகியோரிடம் திரும்பினார். இருவரும் கதையை மேம்படுத்த முன்வந்தனர். அறிக்கைகளின்படி, அவர் ஆராதனாவின் கதையுடன் தனது சோதனையை அவர்களிடம் கூறினார். எழுத்தாளர்கள் மற்றும் சக்தி சமந்தா இருவரும் இரவு வரை ஸ்கிரிப்ட் வேலை செய்தனர். புதிய ஸ்கிரிப்ட் படி, ராஜேஷ் கண்ணா இரட்டை வேடத்தில் நடித்தார்.

திரைப்பட விநியோகஸ்தர்களால் முன்மொழிவு நிராகரிக்கப்பட்ட போதிலும் சக்தி சமந்தா கதையின் மீது நம்பிக்கை வைத்திருந்தார். ஆராதனா திட்டமிட்டபடி முடிக்கப்பட்டு செப்டம்பர் 27, 1969 அன்று வெளியிடப்பட்டது. அது பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது.

இப்படத்தில் ஷர்மிளா தாகூர், ஃபரிதா ஜலால், மதன் பூரி, சுஜித் குமார் போன்ற நடிகர்களும் நடித்திருந்தனர். படத்தின் பாடல்கள், நடிப்பு என அனைத்தும் பாராட்டப்பட்டது. இது சிறந்த படத்திற்கான பிலிம்பேர் விருதை வென்றது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link