ஐபிஎல் 2023 இல் முதல் ஆட்டத்திற்குப் பிறகு குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியில் காயமடைந்த கேன் வில்லியம்சனுக்குப் பதிலாக இலங்கை கேப்டன் தசுன் ஷனகா சேர்க்கப்பட்டார். இருப்பினும், இலங்கையின் ஆசியக் கோப்பை வென்ற கேப்டன், அவர் பெஞ்ச் சூடாக இருப்பதால், ஐபிஎல் அறிமுகம் செய்யவில்லை. GT vs RR மோதலுக்கு முன்னதாக, குஜராத்தின் ஆல்-ரவுண்டர் ராகுல் தெவாடியா, ஷனகாவை விளையாடும் XI இல் சேர்ப்பது பற்றித் தெரிவித்தார்.

“இந்திய தொடரிலும் தசுன் ஷனகா சிறப்பாக விளையாடினார். இலங்கை அணியின் கேப்டன் எங்கள் அணியில் இணைந்ததில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம், அவரை எப்போது போட்டியில் விளையாடுவது என்பது குறித்து அணி நிர்வாகம் அழைப்பு விடுக்கும்” என்று RRக்கு முன்னதாக நடந்த செய்தியாளர் சந்திப்பில் ராகுல் கூறினார். மோதல்.

போட்டியில் அவர் ஏன் அடிக்கடி பந்துவீசுவதில்லை என்று கேட்டதற்கு, “கேப்டனுக்கு நான் லெக் ஸ்பின் வீசுவது தெரியும். ஆனால் நாங்கள் சூழ்நிலைக்கு ஏற்ப செயல்படுகிறோம். எங்களிடம் ரஷித் கான் இருக்கிறார், இப்போதைக்கு இரண்டாவது ஸ்பின்னர் தேவையில்லை என்று ராகுல் கூறினார்.

முந்தைய போட்டியில் பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணிக்கு எதிராக வெற்றி பெற்றுள்ள குஜராத் அணி, ஹர்திக் பாண்டியா தலைமையிலான இந்த ஆட்டத்தில் நேர்மறையான மனநிலையுடன் களமிறங்கும். ஐபிஎல் 2022 இறுதிப் போட்டியின் இந்த மறுபோட்டியில் தங்கள் வெற்றிப் படிவத்தைத் தொடர அவர்கள் ஆர்வமாக இருப்பார்கள். அதேசமயம், தோனி தலைமையிலான சென்னை அணிக்கு எதிரான கடைசி ஆட்டத்திலும் ராஜஸ்தான் வெற்றி பெற்றது. ராஜஸ்தான் அணி தற்போது நம்பிக்கையுடன் உள்ளது, குஜராத் அணி அவர்களை சமாளிப்பது சவாலான பணியாக உள்ளது.

“நீங்கள் செயல்முறையைப் பின்பற்ற வேண்டும். இந்த பயிற்சி அமர்வில் நீங்கள் எதை மேம்படுத்த விரும்புகிறீர்கள் என்பதை நீங்கள் மனதில் கொள்ள வேண்டும். செயல்முறையைப் பின்பற்றிய பிறகு, நான் பின்வாங்குகிறேன். பந்துவீச்சாளர்களின் கள அமைப்பைப் பற்றி நான் கேட்கிறேன். பின்னர் நான் பந்துக்கு ஏற்ப விளையாடுகிறேன். போட்டியில் விளையாடுவது போல் நெட்ஸில் விளையாடுகிறேன்.சூழ்நிலை என்னை ஃபினிஷராக மாற்றியது. ஷார்ஜாவில் நடந்த போட்டிக்கு பிறகு அணி நிர்வாகம் எனது ஆட்டத்தில் நம்பிக்கையை பெற்றதால் இந்த நிலையில் தான் விளையாட வேண்டும் என்று கூறியிருந்தார் ராகுல். சேர்க்கப்பட்டது.

தோல்வியை சமாளிப்பது எவ்வளவு கடினம் என்று கேகேஆர் ராகுல் கூறினார். எங்களுக்கு நடந்தது அதனால் பரவாயில்லை, கிரிக்கெட்டில் எது வேண்டுமானாலும் நடக்கலாம், குறிப்பாக டி20 கிரிக்கெட்டில், டி20 கிரிக்கெட்டில் ஒரே ஒரு ஓவர் போதும், கேகேஆர்க்கு எதிரான ஆட்டத்தில், எங்களுக்கும் அதுதான் நடந்தது ஆனால் அதன் பிறகு நாங்கள் மீண்டு வந்த விதம் சிறப்பானது.”

Source link