ஐபிஎல் 2023ல் ஆர்சிபி அணிக்காக தினேஷ் கார்த்திக் களமிறங்கினார்© AFP

தினேஷ் கார்த்திக் நடந்துகொண்டிருக்கும் இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) 2023 இல் நல்ல வடிவத்தை அனுபவிக்கவில்லை மற்றும் பெங்களூரில் சனிக்கிழமையன்று ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் மற்றும் டெல்லி கேபிடல்ஸ் இடையேயான போட்டியின் போது மூத்த கிரிக்கெட் வீரர் தனது பெயரில் தேவையற்ற சாதனையைச் சேர்த்தார். கார்த்திக் ஆட்டமிழந்தார் குல்தீப் யாதவ் ஒரு தங்க வாத்துக்கு அது 15 ஆக இருந்ததுவது போட்டியில் அவருக்கு புள்ளி. கார்த்தியுடன் தற்போது இணைந்துள்ளார் மந்தீப் சிங் ஐபிஎல் வரலாற்றில் அதிக எண்ணிக்கையிலான வாத்துகளை வீழ்த்திய வீரர். இரண்டும் ரோஹித் சர்மா மற்றும் சுனில் நரைன் தேவையற்ற பட்டியலில் 14 வாத்துகளுடன் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளன.

கார்த்திக் 2008 ஆம் ஆண்டு தொடக்க சீசனில் இருந்து ஐபிஎல்லின் ஒரு பகுதியாக இருந்து வருகிறார், மேலும் அவர் இதுவரை ஆறு உரிமையாளர்களுக்காக விளையாடியுள்ளார். 2022 சீசனுக்கு முன்னதாக கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸில் இருந்து ஆர்சிபியில் சேர்ந்தார்.

விஜய்குமார் வைஷாக் அறிமுக ஆட்டத்தில் 3 விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றினார் விராட் கோலிராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணி 23 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று வெற்றிப் பாதைக்கு திரும்பியது.

கோஹ்லி (34 பந்துகளில் 50) நான்கு இன்னிங்ஸ்களில் தனது மூன்றாவது அரைசதத்தை — ஆறு பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்சரின் உதவியுடன் — இடது கை மணிக்கட்டு சுழற்பந்து வீச்சாளர் குல்தீப் யாதவ் (4-1-23-2) டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணிக்கு தலைமை தாங்கினார். நடு ஓவர்கள் ஆர்சிபியை 174/6 என்று கட்டுப்படுத்தியது டேவிட் வார்னர் பந்து வீசத் தேர்வு செய்தார்.

நான்கு தோல்விகளுக்குப் பிறகு போட்டிக்கு வந்த கடைசி இடத்தில் உள்ள டெல்லி அணி, நிர்ணயிக்கப்பட்ட 20 ஓவர்களில் 151/9 என்று கட்டுப்படுத்தப்பட்டதால், 175 ரன்களைத் துரத்துவதை கேலி செய்தது.

கேப்டன் வார்னர் (13 பந்துகளில் 19 ரன்கள்) உட்பட பவர்பிளேயில் நான்கு விக்கெட்டுகளை இழந்த டெல்லி ஒரு கட்டத்தில் 3 விக்கெட்டுக்கு 2 ரன்கள் எடுத்திருந்தது.

இன்னும் ஐந்து போட்டிகளுக்குப் பிறகு அவர்களின் கணக்கைத் திறக்க, நேரம் முடிந்துவிட்டது ரிக்கி பாண்டிங்– பயிற்றுவிக்கப்பட்ட பக்கம். பிளே-ஆஃப் வாய்ப்பை உறுதி செய்வதற்காக மீதமுள்ள ஒன்பது ஆட்டங்களில் 8-ல் வெற்றி பெறுவது கடினமான பணியாகும்.

மறுபுறம், RCB, பல போட்டிகளில் நான்கு புள்ளிகளைப் பெற்றுள்ளதால், தொடர்ச்சியான தோல்விகளுக்குப் பிறகு தங்கள் பிரச்சாரத்தை மீட்டெடுத்தது.

வைஷாக், அவருக்குப் பதிலாக அறிமுகமானார் கர்ண் சர்மா3/20 என்ற அவரது மறக்கமுடியாத பந்து வீச்சுக்கு செல்லும் வழியில் வார்னரின் முதல் விக்கெட்டை மெதுவான பந்து வீச்சில் பெற்றார்.

(PTI உள்ளீடுகளுடன்)

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link