160 ரன் இலக்கைத் துரத்தும்போது 6 ஓவர்களில் 45 ரன்களுக்கு 3 விக்கெட்டுகளை இழந்திருந்த பஞ்சாப் அணிக்கு 36 வயதான பாகிஸ்தானில் பிறந்த கிரிக்கெட் வீரர் ஷீட் ஆங்கர் ரோல் செய்தார். ராசா ஒரு கட்டத்தில் 17 பந்தில் 13 ரன்களில் பேட்டிங் செய்து கொண்டிருந்தார், ஆனால் அவர் வெளியேறியவுடன் கியர்களை மாற்றினார் மற்றும் கிருஷ்ணப்பா கவுதம் தரையில் ஒரு சிக்ஸரை அடித்தார்.

அடுத்த ஓவரில் க்ருனால் பாண்டியா வீசிய இரண்டு சிக்ஸர்களை அடுத்தடுத்து அடித்தார். அவர் இரண்டு அதிகபட்சங்களை ஒரு எல்லையுடன் பின்பற்றினார். அவர் விரைவில் 34 பந்துகளில் அரைசதத்தை பூர்த்தி செய்தார். அவர் ஹர்பிரீத் ப்ரார் மற்றும் சாம் கர்ரன் ஆகியோருடன் ஒரு முக்கியமான 30 மற்றும் 37 ரன் பார்ட்னர்ஷிப்களை அமைத்தார்.

ஐந்தாவது ஓவரின் ஐந்தாவது பந்தில் வலது கை வீரர் ரவி பிஷ்னோய் ஆட்டமிழந்தார். அதிகபட்சமாக ஸ்லாக் ஸ்வீப் செய்ய முயன்ற ராசா டீப் பேக்வர்ட் ஸ்கொயர் லெக்கில் ஸ்டோனிஸிடம் கேட்ச் ஆனார்.

ராசா வெளியேறிய பிறகு 12 பந்துகளில் 20 ரன்கள் தேவைப்பட்டது. ஷாருக்கான் 10 பந்துகளில் 23 ரன்கள் எடுத்த நிலையில் பஞ்சாப் இலக்கை துரத்தியது.

போட்டியின் முன்னதாக, ராசா தனது இடது கை சுழற்பந்து வீச்சால் தீபக் ஹூடாவையும் ஸ்டம்புகளுக்கு முன்னால் சிக்க வைத்தார். முதலில் துடுப்பெடுத்தாடக் கேட்கப்பட்ட LSG 20 ஓவர்களில் 159/8 என்று கட்டுப்படுத்தப்பட்டது. ஐபிஎல் 2023 சீசனில் பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணிக்காக ராசா இதுவரை 79 ரன்கள் குவித்து இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார்.

ஜிம்பாப்வே நட்சத்திரத்தின் தைரியமான நாக்கை ரசிகர்கள் கொண்டாடிய விதம் இங்கே.

Source link