தி கபில் சர்மா ஷோ ஏழு வருடங்களாக ரசிகர்களை மகிழ்வித்து வருகிறது. கடந்த சில வருடங்களாக சீசன் கால இடைவெளியில் நிகழ்ச்சி நடந்து வருகிறது. இப்போது, ​​Indianexpress.com இல் ஒரு அறிக்கையின்படி, தி கபில் சர்மா ஷோ மீண்டும் ஒரு தற்காலிக இடைவெளியில் இருக்கும், மேலும் ஜூன் 2023 இல் கடைசி எபிசோட் ஒளிபரப்பப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
வெளியீடு மேற்கோள் காட்டப்பட்ட ஒரு ஆதாரம், கடந்த சில ஆண்டுகளில் பருவகால இடைவெளிகள் அடிக்கடி நிகழ்ந்துவிட்டதாகவும், அவை நிகழ்ச்சிக்கு ஆதரவாக செயல்பட்டதாகவும் பகிர்ந்துள்ளது. உள்ளடக்கம் மற்றும் நடிகர்களை ஊக்குவிக்க இது தயாரிப்பாளர்களுக்கு வாய்ப்பளிக்கிறது. பருவகால இடைவெளிகள் நடிகர்கள் மற்றும் படைப்பாற்றல் குழுவை ஏகபோகத்தையும் பரிசோதனையையும் உடைக்க அனுமதிக்கின்றன. நிகழ்ச்சி பெரும்பாலும் மே மாதத்தில் படப்பிடிப்பை முடிக்கும் மற்றும் சீசனின் கடைசி எபிசோட் ஜூன் மாதத்தில் ஒளிபரப்பப்படும், ஆனால் தேதிகள் பற்றி இன்னும் இறுதி செய்யப்படவில்லை.
நிகழ்ச்சியின் தொகுப்பாளரான கபில் ஷர்மா ஒரு சர்வதேச சுற்றுப்பயணத்தை மேற்கொள்கிறார், எனவே தயாரிப்பாளர்கள் பருவகால இடைவெளியை எடுக்க முடிவு செய்தனர். TKSS குழு இப்போது எபிசோட்களை எப்படி படமாக்குவது என்று யோசனை செய்து வருகிறது, இதனால் பார்வையாளர்கள் அவற்றை ரசிக்கிறார்கள். இடைவேளையின் காலம் இன்னும் இறுதி செய்யப்படவில்லை என்றும் அந்த வட்டாரம் எங்களுக்குத் தெரிவித்துள்ளது.
நிகழ்ச்சி தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்படுவது இது முதல் முறையல்ல. 2021 மற்றும் 2022 இல், TKSS இதேபோன்ற இடைவெளியில் சென்றது. பின்னர், நிகழ்ச்சி 6 மாதங்களுக்குப் பிறகு நட்சத்திர நடிகர்களுடன் புதிய சேர்க்கைகளுடன் மீண்டும் வந்தது. இருப்பினும், 2022 இல், நிகழ்ச்சி பார்தி சிங் திரும்பியபோது, ​​க்ருஷ்ணா அபிஷேக் மற்றும் சந்தன் பிரபாகர் ஆகியோர் நட்சத்திர நடிகர்களில் இருந்து விடுபட்டனர். சேனலுடனான ஒப்பந்தச் சிக்கல்களை க்ருஷ்னா மேற்கோள் காட்டினாலும், சாந்தன் புதிய முயற்சிகளை ஆராய விரும்பியதால் திரும்பி வரவில்லை.

கபில் சர்மா ஷோவில் நடிக்கிறார் சுமோனா சக்ரவர்த்தி, கிகு ஷர்தாஸ்ரீஷ்டி ரோட், மற்றும் அர்ச்சனா புராணம் சிங் உள்ளிட்டோர்.

Source link