அமெரிக்காவில் சமீபத்தில் கிரிப்டோ எதிர்கொள்ளும் முன்னோடியில்லாத ஒழுங்குமுறை அழுத்தம் இருந்தபோதிலும், அமெரிக்க அரசாங்கத்திற்கும் கிரிப்டோ துறைக்கும் இடையிலான சண்டை இப்போதுதான் தொடங்கியது என்று ஷேப்ஷிஃப்ட் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி எரிக் வூர்ஹீஸ் நம்புகிறார்.

தொழில்முனைவோரின் கூற்றுப்படி, அமெரிக்க அதிகாரிகள் இன்னும் கிரிப்டோவை ஃபியட் அமைப்புக்கு ஒரு இருத்தலியல் அச்சுறுத்தலாகப் பார்க்கவில்லை, மேலும் அவர்களின் சமீபத்திய ஒடுக்குமுறை கடந்த ஆண்டு மோசடியான கிரிப்டோ நிறுவனங்களின் ஊதுகுழலுக்கு ஒரு சந்தர்ப்பவாத எதிர்வினையாகும்.

“அவர்கள் அதை இந்த மோசடியான பகுதியாக பார்க்கிறார்கள், அங்கு அவர்கள் உள்ளே வந்து ஒரு குழப்பத்தை சுத்தம் செய்வதற்கான ஹீரோவைப் போல் இருக்கிறார்கள்” என்று வூர்ஹீஸ் Cointelegraph உடனான ஒரு பிரத்யேக பேட்டியில் கூறினார்.

வூர்ஹீஸின் கூற்றுப்படி, அரசாங்கங்கள் அதற்கு எதிராக முழுமையாக நகரும் முன் கிரிப்டோ பிரதான நீரோட்டமாக மாற வேண்டும். அந்த நேரத்தில், கிரிப்டோவின் மதிப்பு மற்றும் பயன்பாட்டைப் பற்றி பலர் அறிந்திருப்பதால், அரசாங்க நடிகர்கள் கிரிப்டோவை முறியடிக்க “இது மிகவும் தாமதமாகிவிடும்”.

கிரிப்டோ இறுதியில் மக்களின் இதயங்கள் மற்றும் மனங்களுக்கான போரில் வெற்றிபெறும் என்பதில் Voorhees ஐயமில்லை, ஏனெனில் இது பாரம்பரிய நிதி அமைப்புகளில் இருக்கும் மூலதன ஓட்டத்தின் மீதான கட்டுப்பாடுகளிலிருந்து விடுபட்டுள்ளது.

“உராய்வு குறைவாக இருக்கும் இடத்திற்கு மூலதனம் செல்கிறது […]. கிரிப்டோ உலகில், மூலதனம் சுதந்திரமாக நகர்கிறது, அது சிரமமின்றி நகர்கிறது,” என்று அவர் சுட்டிக்காட்டினார்.

எங்கள் YouTube சேனலில் முழு நேர்காணலைப் பாருங்கள் மற்றும் குழுசேர மறக்காதீர்கள்!