அதிக் அகமது மற்றும் அவரது சகோதரர் அஷ்ரப் அகமது ஆகியோர் இன்று சுட்டுக் கொல்லப்பட்டனர்

புது தில்லி:

குறைந்தது 100 கிரிமினல் வழக்குகளை எதிர்கொண்ட உத்தரபிரதேச கும்பல் அதிக் அகமது மற்றும் அவரது சகோதரர் அஷ்ரப் அகமது ஆகியோர் இன்று உத்தரபிரதேசத்தின் பிரயாக்ராஜில் மருத்துவ பரிசோதனைக்காக அழைத்துச் செல்லப்பட்டபோது கேமராவில் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டனர்.

இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு உ.பி.யின் ஜான்சியில் நடந்த என்கவுன்டரில் அதிக் அகமதுவின் மகன் ஆசாத்தும் கொல்லப்பட்டார்.

கொலை செய்யப்பட்ட கும்பலின் வழக்கறிஞர் விஜய் மிஸ்ரா NDTV-யிடம் கூறுகையில், மக்கள் கூட்டத்தில் இருந்து யாரோ ஒருவர் அதிக் அகமது மற்றும் அவரது சகோதரர் மீது மிக அருகில் இருந்து துப்பாக்கியால் சுட்டதாக கூறினார். திரு மிஸ்ரா அவர்கள் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டபோது அவர்களுடன் நின்று கொண்டிருந்தார்.

3 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

சம்பவத்தின் காட்சிகளில், அதிக் அகமதுவும் அவரது சகோதரரும் நிருபர்களிடம் பேசிக் கொண்டிருக்கும் போது நடந்து செல்வதைக் காட்டுகிறது. அடுத்த நொடி அவனது சகோதரனும் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டான்.

சமாஜ்வாடி கட்சி எம்.பி.யாக இருந்த அதிக் அகமது, கடத்தல் வழக்கில் தண்டனை பெற்றவர். 2005-ல் பகுஜன் சமாஜ் கட்சி எம்.எல்.ஏ ராஜு பால் கொலை மற்றும் இந்த ஆண்டு பிப்ரவரியில் கொலை செய்யப்பட்ட எம்.எல்.ஏ-வின் வழக்கறிஞர் உமேஷ் பால் கொல்லப்பட்ட வழக்குகளிலும் அவர் ஒரு குற்றவாளி.

செவ்வாய்க்கிழமை அகமதாபாத்தில் உள்ள சிறையில் இருந்து அதிக் அகமது உ.பி.க்கு அழைத்து வரப்பட்டார். அவர் என்கவுன்டரில் கொல்லப்படுவார் என்று குற்றம் சாட்டிய அவர், தனது குடும்பத்தை காப்பாற்ற அதிகாரிகளிடம் கோரிக்கை வைத்தார்.Source link