தென்காசி மாவட்டம் சங்கரன்கோவிலில் சட்டமன்ற உறுப்பினர் அலுவலகத்தில், அண்ணல் அம்பேத்கரின் 133ஆவது பிறந்தநாளை முன்னிட்டு சங்கரன்கோவில் சட்டமன்ற உறுப்பினர் ராஜா தலைமையில் சமத்துவ நாள் உறுதிமொழி ஏற்கப்பட்டது.

அம்பேத்கர் பிறந்த தினத்தை சமத்துவ நாளாக கடைப்பிடிப்பதை முன்னிட்டு அனைத்து அரசு அலுவலகங்கள் மற்றும் அரசியல் கட்சி அலுவலகங்களில் உறுதிமொழி ஏற்கப்பட்டது. அதன்படி, தென்காசி மாவட்டம் சங்கரன்கோவிலில் சட்டமன்ற உறுப்பினர் ராஜா தலைமையில் அம்பேத்கர் பிறந்த நாளை முன்னிட்டுசமத்துவ தினம் உறுதிமொழி எடுக்கப்பட்டது.

உங்கள் ஊர் செய்திகளை வீடியோவாக பெற கிளிக் செய்க

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(தென்காசி)

இதேபோல ஆங்காங்கே, அரசு அலுவலர்கள் மற்றும் பணியாளர்கள் சமத்துவ நாள் கடைபிடிக்கப்படுவதை முன்னிட்டு உறுதிமொழி எடுத்து வருகின்றனர். மேலும், அம்பேத்கர் படத்திற்கு மாலையிட்டு மரியாதை செய்யப்பட்டது.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link