என்று பாலக் திவாரி சில நாட்களுக்கு முன்பு வெளியிட்ட அறிக்கையில் கூறியிருந்தார் சல்மான் கான் பெண்கள் செட்களில் கழுத்து நெக்லைன்களை அணிய வேண்டாம் என்று வலியுறுத்துகிறார், இது அவர் ஒரு பாரம்பரியவாதி என்பதை குறிக்கிறது. பின்னர் அவர் மன்னிப்புக் கேட்டு, தனது கருத்துக்கள் “தவறாகப் புரிந்து கொள்ளப்பட்டுள்ளன” என்று கூறினார். இருப்பினும், ஒரு கட்டத்தில் பெண்கள் “அதிக ஆடைகளை வெளிக்காட்டி அணியக்கூடாது” என்று தான் விரும்புவதாக சல்மான் ஒப்புக்கொண்டார். ஆப் கி அதாலத்தில் சல்மான் தோன்றியபோது, ​​அவர் ஏன் படங்களில் அடிக்கடி தனது சட்டை அல்லது டி-சர்ட்டைக் கழற்றுகிறார் என்று கூட கேள்வி எழுப்பப்பட்டார், ஆனால் பெண்கள் குறைவாக உடை அணிய வேண்டும் என்று நினைக்கவில்லை. இதற்குப் பதிலளித்த அவர், தனது தட்டையான தசைநார் உடலைப் பார்த்து, தனது ரசிகர்கள் தினமும் மாலை 6:30 முதல் 8 மணி வரை புகைபிடித்தல், மது அருந்துதல் போன்றவற்றைச் செய்வதை விட ஜிம்மிற்குச் சென்று ஆரோக்கியமாகவும், பயனுள்ள விஷயங்களில் பிஸியாகவும் இருக்க வேண்டும் என்ற உத்வேகத்தைப் பெறுவதாக நம்புவதாகக் கூறினார். நீண்ட காலத்திற்கு அவர்களின் உடலை சேதப்படுத்தும் விஷயங்கள்.

கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் படத்தின் விளம்பரங்களின் போது, ​​சல்மான் ஒரு பாரம்பரியவாதி என்று பாலக் கூறினார், “நான் சல்மான் சாருடன் ஆண்டிமில் நடிக்கும் போது, ​​சல்மான் சாருக்கு ஒரு விதி இருந்தது: ‘எனது செட்டில் இருக்கும் ஒவ்வொரு பெண்ணும் நெக்லைன் இங்கே இருக்க வேண்டும். , எல்லா பெண்களும் நல்ல முறையான பெண்களைப் போல மறைக்கப்பட வேண்டும். அவர் ஒரு பாரம்பரியவாதி,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.Source link