சாகுந்தலம் இயக்குனர் சமந்தா ரூத் பிரபுவை ஏன் தனது இருமண்டை மற்றும் வயிற்றை இழக்கச் சொன்னார்

சமந்தா உள்ளே சாகுந்தலம்.(உபயம்: samantharuthprabhuoffl)

புது தில்லி:

சாகுந்தலம், இடம்பெறும் சமந்தா ரூத் பிரபு மற்றும் தேவ் மோகன் முக்கிய வேடங்களில், உலகம் முழுவதும் உள்ள திரையரங்குகளில் வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. பழம்பெருமையை அடிப்படையாகக் கொண்ட படம் அபிஞான சாகுந்தலம் காளிதாசாவின் இப்படத்தை பழம்பெரும் இயக்குனர் குணசேகர் இயக்கியுள்ளார். இந்திய இலக்கியம் மற்றும் புராணங்களில் வேரூன்றிய இந்த திட்டத்தைப் பற்றி பேசிய இயக்குனர், படத்திற்கான தனது முதல் மற்றும் ஒரே தேர்வு சமந்தா என்று பகிர்ந்துள்ளார். ஒரு நேர்காணலில் நேரங்கள், திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் சமந்தாவிடம், திட்டத்திற்கு முன்னதாக தனது உடலமைப்பை மறுவேலை செய்யும்படி கேட்க வேண்டும் என்று கூறினார். இயக்குனர் கூறியதாக மேற்கோள் காட்டப்பட்டது: “சகுந்தலாவின் மென்மையான மற்றும் மென்மையான தோற்றத்திற்கு அவரது வயிறு அல்லது பைசெப் பொருத்தமற்றதாக இருக்கும் என்பதால், சமந்தாவை அவரது உருவத்தை மறுவேலை செய்யும்படி கேட்டேன். எனவே, அவளுடைய தோற்றத்தில் வேலை செய்ய, அவள் சிறிது நேரம் கேட்டாள், ஆனால் அதன் உள்ளடக்கத்திற்காக அல்ல.

குணசேகர் மேலும் கூறினார்: “எனக்கு பி நடிகைக்கான திட்டம் எதுவும் இல்லை சாகுந்தலம், முதல் நாளிலிருந்து அது எப்போதும் சமந்தாவாகவே இருந்தது. சமந்தாவின் கடைசி இரண்டு திட்டங்கள் முந்தையவை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது சாகுந்தலம் செயலில் உயர்ந்தவர்கள் – குடும்ப நாயகன் 2 மற்றும் யசோதா.

சமந்தா ரூத் பிரபுவின் சமீபத்திய வெளியீடு ஒரு வரவேற்பைப் பெற்றுள்ளது அவரது ரசிகர்கள் மற்றும் சக ஊழியர்களிடமிருந்து நிறைய அன்பு. கடந்த ஆண்டு மயோசிடிஸ் எனப்படும் ஆட்டோ இம்யூன் நோயால் கண்டறியப்பட்ட நடிகை, அவரிடமிருந்து ஒரு சிறப்பு செய்தியைப் பெற்றார்குஷி இணை நடிகர் விஜய் தேவரகொண்டா. ஒரு சமூக ஊடகப் பதிவில், “சாமி, நீங்கள் மிகவும் அன்புடன் இருக்கிறீர்கள், எப்போதும் சரியாகச் செய்ய விரும்புகிறீர்கள், உற்சாகத்தை பரப்புகிறீர்கள், உங்கள் முழு வாழ்க்கையும் அதைச் சார்ந்தது போல ஒரு படத்தின் ஒவ்வொரு ஷாட்டுக்கும் உங்கள் அனைத்தையும் கொடுக்கிறீர்கள். கடந்த 1 வருடமாக நீங்கள் என்ன போராளியாக இருந்தீர்கள் என்பதை உலகம் அறிந்திருக்காது, எப்போதும் உங்கள் அணிகள், திரைப்படங்கள் மற்றும் ரசிகர்களுக்காக ஒரு புன்னகையுடன் உங்கள் சிறந்த கால்களை முன்னோக்கி வைக்க முயற்சி செய்கிறீர்கள், உங்கள் உடலுக்கு ஓய்வு தேவை என்றாலும், ஓய்வு தேவை. உங்கள் அனைவருக்கும் எனது வாழ்த்துக்கள் #சாகுந்தலம் நாளை. உங்கள் விருப்பமும் மில்லியன் கணக்கானவர்களின் அன்பும் உங்களை எப்போதும் பாதுகாப்பாக வைத்திருக்கும். எல்லாம் நன்றாக இருக்கும். எப்போதும் நேசி, விஜய்.

இதற்கு சமந்தா, “வார்த்தைகளுக்கு நஷ்டத்தில்… உண்மையில் இது தேவைப்பட்டது. நன்றி, என் ஹீரோ.

படத்தின் புரமோஷன் நிகழ்ச்சிகளின் போது, சமந்தா தனது மயோசிடிஸ் நோய் கண்டறிதல் போன்ற தனிப்பட்ட சவால்களை எதிர்த்துப் போராடுவதைப் பற்றி திறந்தார். பேசுகிறார் பாலிவுட் குமிழி, நடிகை ஒப்புக்கொண்டார்: “உங்கள் கண்கள், உணர்ச்சிகளை வெளிப்படுத்தும் ஊடகம் உங்களுக்குத் தெரியும், ஒவ்வொரு நாளும் நான் கண்களில் ஊசிகள் மற்றும் ஊசிகளுடன் எழுந்திருக்கிறேன். ஒவ்வொரு நாளும் நான் இந்த வலியை கடந்து செல்கிறேன். நான் ஒளியை உணர்திறன் உடையவன், என்னால் முடியாது, அதனால்தான் நான் வேடிக்கைக்காகவும் ஸ்டைலுக்காகவும் கண்ணாடி அணிவதில்லை என்பது உங்களுக்குத் தெரியும். ஒளி உண்மையில் என் கண்களை பாதிக்கிறது. எனக்கு கடுமையான ஒற்றைத் தலைவலி உள்ளது; என் கண்களில் கடுமையான வலி உள்ளது, அவை வலியால் வீங்குகின்றன, இது கடந்த எட்டு மாதங்களாக ஒவ்வொரு நாளும்.

வேலை முன்னணியில், கூடுதலாக குஷி விஜய் தேவரகொண்டாவுடன் சமந்தா ரூத் பிரபுவும் வருண் தவானுடன் இந்திய தவணையில் நடிக்கவுள்ளனர். கோட்டை.

Source link