கத்ரீனா கைஃப், ஜான் ஆபிரகாம் மற்றும் சுஷ்மிதா சென் ஆகியோர் சனிக்கிழமையின் தலைப்புச் செய்திகளை ஆளுகிறார்கள்.  (புகைப்படங்கள்: Instagram)

கத்ரீனா கைஃப், ஜான் ஆபிரகாம் மற்றும் சுஷ்மிதா சென் ஆகியோர் சனிக்கிழமையின் தலைப்புச் செய்திகளை ஆளுகிறார்கள். (புகைப்படங்கள்: Instagram)

கத்ரீனா கைஃப் மற்றும் ஜான் ஆபிரகாம் பற்றி சல்மான் கானின் பழைய வீடியோவில் இருந்து ஆர்யா 3 படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்கும் சுஷ்மிதா சென் வரை; அன்றைய முக்கிய தலைப்புச் செய்திகள் இதோ.

ஒரு Reddit பயனர் ஒரு பழைய வீடியோவைக் கண்டுபிடித்தார் சல்மான் கான் காலத்தை நினைவுபடுத்துகிறது கத்ரீனா கைஃப் அவர்கள் இருவரும் பணிபுரியும் ஒரு படத்திலிருந்து ஜான் ஆபிரகாம் தனக்குப் பதிலாக மாற்றப்பட்டதாகவும், சல்மான் கான் தன்னைப் பின்பற்றும்படி அறிவுறுத்தியதால் தான் அந்தத் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக இருந்ததாகவும் கூறினார். வைரல் கிளிப்பில், அனுராக் பாசுவின் 2003 சூப்பர்நேச்சுரல் ஃபேன்டஸி ரொமாண்டிக் த்ரில்லர் சாயாவில் தாரா சர்மாவுக்குப் பதிலாக கத்ரீனா, ‘எனது முழு வாழ்க்கையும் அழிந்து விட்டது’ என்று கத்ரீனா அவரிடம் கூறியதை சல்மான் பகிர்ந்துள்ளார்.

மேலும் படிக்க: ஜான் ஆபிரகாம் திரைப்படத்திலிருந்து கத்ரீனா கைஃப் ‘அகற்றப்பட்ட’ பிறகு, ‘நிறைய அழுதார்’ என்பதை சல்மான் கான் வெளிப்படுத்துகிறார்; பழைய வீடியோ

சுஷ்மிதா சென் இறுதியாக தனது சூப்பர்ஹிட் வலைத் தொடரான ​​ஆர்யாவின் வரவிருக்கும் சீசனுக்கான படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்கியுள்ளார். தி பாலிவுட் திவா சனிக்கிழமை மதியம் ஜெய்ப்பூரில் இறங்கினார், அவர் தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் நேரலைக்குச் சென்று அதை தனது ரசிகர்கள் மற்றும் பின்தொடர்பவர்களுடன் பகிர்ந்து கொண்டார். விமான நிலையத்தில் தனக்கு கிடைத்த ‘அருமையான வரவேற்பு’ பற்றி பேசிய சுஷ்மிதா, ‘நிறைய சிகிச்சை மற்றும் உடற்பயிற்சி’க்குப் பிறகு திரும்பி வந்ததாகக் குறிப்பிட்டார். சுஷ்மிதா சென்னுக்கு மாரடைப்பு ஏற்பட்டதை அடுத்து, கடந்த மாதம் ஜெய்ப்பூரில் ஆர்யா 3 படப்பிடிப்பு நிறுத்தப்பட்டது.

மேலும் படிக்க: மாரடைப்பிலிருந்து மீண்ட பிறகு ஆர்யா 3 படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்கினார் சுஷ்மிதா சென், ‘எனக்கு தேவைப்படுகிறேன்…’

கிசி கா பாய் கிசி கி ஜான் நட்சத்திரங்கள் ஷெஹ்னாஸ் கில் மற்றும் ராகவ் ஜூயல் ஒன்றாக வாழ்கிறார்கள் என்ற வதந்திகளுக்கு மத்தியில், முன்னாள் தந்தையின் பழைய வீடியோ ஆன்லைனில் வெளிவந்துள்ளது, அதில் சித்தார்த் சுக்லாவின் மரணத்திற்குப் பிறகு அவரது மகள் திருமணத்தில் ஆர்வம் இழந்துவிட்டதாகக் கூறுவதைக் கேட்கலாம். சந்தோக் சிங் சுக், ஷெஹ்னாஸ் சோகமான விஷயங்களைப் பற்றி யோசிக்காமல் இருப்பதற்காக தன்னை வேலையில் பிஸியாக வைத்திருப்பதாகக் குறிப்பிட்டார். இந்த ஆண்டு பிப்ரவரியில், ஷெஹ்னாஸ் தனது ‘தேசி வைப்ஸ்’ நிகழ்ச்சியில் புவன் பாமுடன் பேசிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​தற்போது திருமணத்தில் தனக்கு நம்பிக்கை இல்லை என்பதையும் அவர் வெளிப்படுத்தினார்.

மேலும் படிக்க: ‘சித்தார்த் சுக்லாவுக்குப் பிறகு ஷெஹ்னாஸ் கில் திருமணத்தில் ஆர்வம் இழந்தார்’; நடிகையின் தந்தையின் பழைய வீடியோ வைரலாகும்

ஜான் ஆபிரகாம் சஜித் கானின் 100% பின்வாங்கியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. Pinkvilla அறிக்கையின்படி, ஜான் தனது மனதை மாற்றிக்கொண்டார், இப்போது நகைச்சுவை படங்களில் நடிக்கும் மனநிலையில் இல்லை. பதானின் வெற்றியால் தான் ஜான் 100% பின்வாங்கியதாக கூறப்படுகிறது. இது மட்டுமின்றி, அவரா பாகல் தீவானா 2 படத்திற்கான பேச்சுவார்த்தையில் ஈடுபட்டிருந்த நடிகர், தற்போது அது தொடர்பான விவாதங்களைப் பொருத்தவரை பின் இருக்கையில் அமர்ந்துள்ளார். ஜான் இப்போது ஆக்‌ஷன்-த்ரில்லர் வகையிலான நல்ல ஸ்கிரிப்ட்களைத் தேடுகிறார் என்று கூறப்படுகிறது.

மேலும் படிக்க: சஜித் கானின் 100% படத்திலிருந்து ஜான் ஆபிரகாம் பின்வாங்கினார், அதற்கு பதான் காரணம்: அறிக்கைகள்

அறிக்கைகள் நம்பப்பட வேண்டும் என்றால், தற்போதைய சீசன் தி கபில் சர்மா நிகழ்ச்சி விரைவில் ஒளிபரப்பாகாமல் போக வாய்ப்புள்ளது. TellyChakkar அறிவித்தபடி, நடப்பு சீசனின் கடைசி எபிசோட் ஜூன் மாதத்தில் ஒளிபரப்பப்படும். ஒரு இடைவேளைக்குப் பிறகு TKSS திரைக்கு வருமா இல்லையா என்பது இன்னும் உறுதிப்படுத்தப்படவில்லை என்றும் பொழுதுபோக்கு போர்டல் கூறியுள்ளது. இந்த நிகழ்ச்சி ஒளிபரப்பாகாமல் போவது குறித்து கபிலோ அல்லது அவரது குழுவினரோ இதுவரை எந்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பையும் வெளியிடவில்லை என்பதையும் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும்.

மேலும் படிக்க: கபில் சர்மா நிகழ்ச்சி மீண்டும் ஒளிபரப்பாகுமா? நாம் அறிந்தவை இதோ

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு செய்திகள் இங்கேSource link