ஒரு அறிக்கை ஸ்வேதா திவாரி கடந்த ஆண்டு போபாலில் நடந்த ஒரு நிகழ்ச்சியில் தலைப்புச் செய்தியாக வந்தது. மணீஷ் ஹரிசங்கர் தயாரித்து-எழுதி இயக்கிய ‘ஷோஸ்டாப்பர்’ என்ற தனது வலைத் தொடரை ஸ்வேதா விளம்பரப்படுத்திக் கொண்டிருந்தார். படப்பிடிப்பு தொடங்கவில்லை. சமூக ஊடகங்களில் சுற்றும் நிகழ்வின் கிளிப்புகள், “மேரே ப்ரா கி சைஸ் பகவான் லே ரஹே ஹை” என்று அவர் கூறியதைக் காட்டியது. (கடவுள் என் ப்ராவின் அளவீடுகளை எடுக்கிறார்). தொடர்ந்து குழப்பம், எதிர்ப்புகள், அவள் மீது வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது.
ஸ்வேதா மன்னிப்பு கேட்டார், “ஒரு சக ஊழியரின் முந்தைய பாத்திரத்தைக் குறிப்பிடும் எனது ஒரு குறிப்பிட்ட அறிக்கை சூழலில் இருந்து அகற்றப்பட்டு தவறாகப் புரிந்து கொள்ளப்பட்டது என்பது எனது கவனத்திற்கு வந்தது” என்று தொடங்கினார்.

“சௌரப் ராஜ் ஜெயின் தெய்வத்தின் பிரபலமான பாத்திரத்தின் பின்னணியில் ‘பகவான்’ பற்றிய கூற்று இருந்ததைச் சூழலில் வைத்துப் பார்க்கும்போது ஒருவர் புரிந்துகொள்வார். மக்கள் கதாபாத்திரங்களின் பெயர்களை நடிகர்களுடன் தொடர்புபடுத்துகிறார்கள், எனவே நான் அதை ஒரு உதாரணமாகப் பயன்படுத்தினேன். ஊடகங்கள்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.
அதன் பிறகு, என்ன நடந்தது? சமீபத்தில், மனிஷ் ஹரிசங்கரைப் பற்றிப் பேசினோம், அவர் விரைவில் OTT தளத்தில் நிகழ்ச்சியை வெளியிடுவார் என்று தெரிவித்தார்.

வாட்ஸ்அப் படம் 2023-04-15 22.54.48.

நாங்கள் அவரிடம் கேட்டதற்கும் அவர் என்ன பதிலளித்தார் என்பதற்கும் படிக்கவும்:

‘ஷோஸ்டாப்பர்’ முடிந்ததா?

என் மனதில் இரண்டு பருவங்கள் உள்ளன. நான் கிட்டத்தட்ட முதல் சீசனை முடித்துவிட்டேன், இன்னும் ஐந்து நாள் படப்பிடிப்பு உள்ளது.

இரண்டாவது சீசனில் நடிகர்கள் மாறுவார்களா?

வாட்ஸ்அப் படம் 2023-04-15 22.54.47 (1).

இல்லை.

இது எல்லாம் எப்படி தொடங்கியது?

அனைத்து நடிகர்களையும் அழைத்துக்கொண்டு போபாலில் எனது முதல் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பை நடத்தினேன். ஸ்வேதாவின் பேச்சு சிறிது குழப்பத்தை ஏற்படுத்தியது. போபாலில் ஒரு செட் அமைத்திருந்தேன். படப்பிடிப்பு பல எதிர்ப்புகளை சந்தித்தது. போபாலில் இருந்து சில மூத்த அதிகாரிகள் நிலைமையை எளிதாக்க எனக்கு உதவியது மற்றும் நான் படப்பிடிப்பை தொடங்கலாம் என்று எனக்கு கிரீன் சிக்னல் கொடுத்தனர். ஆனால் அதற்குள் என்னுடைய நடிகர்கள் மும்பை திரும்பிவிட்டனர். எனவே, அவர்கள் மீண்டும் போபாலுக்கு வர வேண்டியதாயிற்று. நான் மும்பை திரும்பவில்லை.

வாட்ஸ்அப் படம் 2023-04-15 22.54.47 (2).

நிகழ்ச்சியின் மையப் புள்ளி ப்ராக்களை சுற்றி வருகிறது என்ற உண்மை இருந்தபோதிலும், வீட்டில் சிறு குழந்தைகளுடன் அதை இன்னும் காணலாம். நிகழ்ச்சியில் அசிங்கம் இல்லை.

பிரா-ஃபிட்டராக சௌரப் ராஜ் ஜெயின் நடித்துள்ளார். நான் மூன்று நான்கு பெயர்களை மனதில் வைத்திருந்தேன் ஆனால் சௌரப் உடன் சென்றேன்.

நடிப்பை எப்படி செய்தீர்கள்?

ப்ரா-பிட்டருக்கு, தவறான பார்வை இல்லாத ஒருவரை நான் விரும்பினேன். அவருடன் படமெடுக்கும் போது அந்த காட்சியில் இருக்கும் பெண்கள் வசதியாக இருக்கும் வகையில் அவர் தோற்றம் கொண்டிருக்க வேண்டும். கூடுதலாக, நான் இயற்கையில் உணர்திறன் கொண்ட ஒருவரை விரும்பினேன்.

ஸ்வேதா திவாரி?

வாட்ஸ்அப் படம் 2023-04-15 22.54.47.

மாலினி கேரக்டருக்கு அதுதான் என் முதல் சாய்ஸ். அவரது பாத்திரத்தை கேட்டதும் ஸ்வேதா, ‘இது நான் மட்டும்தான்’ என்றார்.

அதன் பிறகு, நீங்கள் நடிக்கிறீர்கள் ஜீனத் அமன்

இல்லை, ஸ்வேதாவுக்குப் பிறகு, திகங்கனா சூர்யவன்ஷி நடித்தார். திகங்கனாவின் சித்தரிப்பில் மிகவும் உணர்ச்சிகரமான கதை உள்ளது.

அடுத்து ஜீனத் வந்தார். அதை அவளிடம் போனில் சொன்னேன். அவை கோவிட் நோயின் நாட்கள். நாள் 1 அன்று அவளுக்கு பல கேள்விகள் இருந்தன. மேலும், அவள் மிகவும் பதட்டமாக இருந்தாள், ஒருவேளை அவள் நீண்ட நேரம் கழித்து திரும்பி வருவதால் இருக்கலாம். ஆனால் கேமராக்கள் அவளது காட்சிகளில் உருண்டவுடன், அவள் விரைவில் வசதியாகிவிட்டாள். நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு, ராஜ் கபூர் மற்றும் தேவ் ஆனந்த் பாணியில், நடிகரின் பார்வையையும் சேர்த்து யாரோ தன்னை இயக்குவதாக உணர்ந்ததாக அவர் என்னிடம் கூறினார். அது ஒரு பெரிய பாராட்டு!

வாட்ஸ்அப் படம் 2023-04-15 22.54.48 (1).

ஜீனத் மிகவும் தைரியமான, முற்போக்கான பெண், சமூகத்தால் திணிக்கப்பட வேண்டியவை மற்றும் செய்யக்கூடாதவைகளில் நம்பிக்கை இல்லை. வாழ்க்கை வாழ வேண்டும் என்று அவள் நம்புகிறாள். அதுவே அவளுடைய ஆளுமை.

ஷெஃபாலி ஜரிவாலாவும் நிகழ்ச்சியில் இருக்கிறாரா?

ஆம், அவர் ஒரு சூப்பர் நடிகை. அவளது பெரிய உணர்ச்சிகரமான காட்சிக்குப் பிறகு, அவள் ஏன் நடனப் பாத்திரங்களுக்கு மட்டும் தன்னைக் கட்டுப்படுத்திக் கொண்டாள் என்று அவளிடம் கேட்டேன்.

சல்மான் கான் சமீபத்தில் OTT தளத்தை தணிக்கை செய்ய வேண்டும் என்று கூறினார், ஆனால் இந்த சரியான வார்த்தைகளில் இல்லை…

நான் சல்மான் கானுடன் உடன்படுகிறேன். சில நிகழ்ச்சிகள் டைட்டிலேஷனுக்காக காலிஸ் மற்றும் காட்சிகளைப் பயன்படுத்தியுள்ளன. எனது நிகழ்ச்சி தணிக்கைக்குச் செல்வதை நான் பொருட்படுத்தவில்லை, ஆனால் OTT விஷயங்களுக்கான தணிக்கைக் குழுவில் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர்கள் வரிசையாக இருப்பதைக் காண விரும்புகிறேன், அவர்களின் உணர்வுகளை கேள்வி கேட்கக்கூடாது.

சரி, விஷயத்திற்கு வாருங்கள். உங்கள் நிகழ்ச்சி எதைப் பற்றியது?

ப்ராக்களை தனிப்பயனாக்க முடியும் என்று நான் அறிந்த காலத்திலிருந்து எனது நிகழ்ச்சி உருவாகிறது. நான் அதைப் பற்றி நிறைய படிக்க ஆரம்பித்தேன், மேலும் பல பெண்கள் தவறான அளவிலான பிராக்களை அணிவதை உணர்ந்தேன். மேலும், ப்ராக்கள் தனிப்பயனாக்கப்பட வேண்டும், ஏனெனில் தவறான அளவிலான பிராக்களை அணிவது தொற்று மற்றும் நோய்களுக்கு வழிவகுக்கிறது.

வாட்ஸ்அப் படம் 2023-04-15 22.54.46.

மேலும் எனது நிகழ்ச்சி டைட்டிலேஷனுக்கானது அல்ல என்பதை நான் உங்களுக்கு சொல்கிறேன். ஆம், இது மிகவும் தைரியமானது – ஆனால் சிந்தனையில் மிகவும் தைரியமானது.

நம் எண்ணங்களையும் சுத்தம் செய்ய வேண்டும்; சில சமயங்களில் ப்ரா ஸ்ட்ராப் காட்டப்படுகிறதா என்று நாம் ஆச்சரியப்பட வேண்டியதில்லை, மேலும் இந்த ஷோ ஒருவருக்கு பாடி ஷேமிங் போன்ற பல பெண்கள் சார்ந்த பிரச்சினைகளையும் கையாள்கிறது. இது ஃபேஷன் உலகிற்கு எதிராக அமைக்கப்பட்டுள்ளது மற்றும் அழகை மறுவரையறை செய்கிறது.

வாட்ஸ்அப் படம் 2023-04-15 22.54.47 (3).

OTT இயங்குதளங்கள் ‘Showsttopper’ இல் ஆர்வத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளன. இது விரைவில் வெளியிடப்படும்.

பார்ட்டிங் ஷாட்: தனிப்பயனாக்கப்பட்ட ப்ரா விலை உயர்ந்த விவகாரம் அல்லவா? அதாவது, பணக்காரர்களும் உயரடுக்குகளும் மட்டுமே அதற்கு செல்ல முடியும்.

ஒருவேளை நீங்கள் சொல்வது சரிதான், ஆனால் வாதிடுவதற்கான எனது சுத்த காரணம் என்னவென்றால், அது ஒரு விதிமுறையாகிறது. மேலும் விழிப்புணர்வு ஏற்படும் போது விலையும் கூடிவிடும். மேலும், சரியான அளவிலான ப்ராவை வாங்க வேண்டிய அவசியத்தையும் நான் பரிந்துரைக்கிறேன். எல்லா சந்தர்ப்பங்களிலும் சரியான ப்ரா அளவு கிடைக்கவில்லை என்று நான் கூறவில்லை. சில அல்லது பல பெண்களின் உடல்கள் அடிக்கடி மாற்றங்களுக்கு உள்ளாகின்றன, அங்குதான் ப்ராவை தனிப்பயனாக்குவது உண்மையில் உதவும்.Source link