விருதுநகர்: இரண்டு தொழிலாளர்கள் இறந்தனர் மற்றும் இருவர் காயமடைந்தனர் குண்டு வெடிப்பு அருகில் உள்ள ஒரு பட்டாசு ஆலையில் சிவகாசி உள்ளே விருதுநகர் மாவட்டம் தமிழ்நாடு சனிக்கிழமையன்று.
உயிரிழந்தவர்கள் இடையன்குளம் கிராமத்தைச் சேர்ந்த 55 வயதான தங்கவேலு மற்றும் 28 வயதான பி கருப்பசாமி என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர்.
தி பட்டாசு அலகு — நவீன பட்டாசு என்று பெயரிடப்பட்டது — ஆனையூர் கிராமத்தில் அமைந்துள்ளது. பெட்ரோலியம் மற்றும் வெடிபொருள் பாதுகாப்பு அமைப்பின் உரிமம் பெற்ற இந்த யூனிட் சிவகாசியைச் சேர்ந்த பிரவீன்ராஜ் என்பவருக்கு சொந்தமானது.
சனிக்கிழமை காலை தொழிலாளர்கள் கொட்டகையில் பட்டாசு தயாரித்து கொண்டிருந்தனர். காலை 11 மணியளவில், கருப்பசாமி மற்றும் தங்கவேல் ஆகியோர் நிலச் சக்கரை (பல்வேறு பட்டாசுகள்) தயாரிப்பதற்கான ரசாயனங்களை நிரப்பிக் கொண்டிருந்தபோது, ​​உராய்வு காரணமாக வெடிவிபத்து ஏற்பட்டது. கொட்டகை இடிந்து விழுந்ததில் தொழிலாளர்கள் இருவரும் உயிரிழந்தனர்.
விளாம்பட்டியைச் சேர்ந்த வி கருப்பம்மாள், 55 மற்றும் துலுக்கப்பட்டியைச் சேர்ந்த ஆர் மாரித்தாய், 45 என அடையாளம் காணப்பட்ட இரு தொழிலாளர்கள், பறக்கும் குப்பைகள் அவர்கள் மீது மோதியதில் காயமடைந்தனர். அவர்கள் சிவகாசி அரசு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டனர்.
இதுகுறித்து மாரனேரி போலீஸார் வழக்குப் பதிவு செய்தனர்.

Source link