புதுடெல்லி: தமிழ்நாடு நேஷனல் மீன்ஸ் கம் மெரிட் ஸ்காலர்ஷிப் (என்எம்எம்எஸ்) 2023 ஆம் வகுப்புக்கான 8 ஆம் வகுப்புக்கான தேர்வு முடிவுகள் இன்று ஏப்ரல் 15, 2023 அன்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன. தேர்வெழுதிய விண்ணப்பதாரர்கள் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளமான dge.tn-ல் இருந்து முடிவுகளை சரிபார்த்து பதிவிறக்கம் செய்யலாம். gov.in
NMMS தேர்வு பிப்ரவரி 25, 2023 அன்று மாநிலத்தின் அரசு மற்றும் அரசு உதவி பெறும் பள்ளிகளில் படிக்கும் 8 ஆம் வகுப்பு மாணவர்களுக்கு 2022- 2023 ஆம் ஆண்டுக்கான கல்வி அமர்வுக்காக நடத்தப்பட்டது.
வேட்பாளர்கள் சரிபார்க்கலாம் தமிழ்நாடு NMMS வகுப்பு 8 முடிவுகள் 2023 உள்நுழைவு போர்ட்டலில் அவர்களின் பத்து இலக்க ரோல் எண் மற்றும் பிறந்த தேதியைப் பயன்படுத்தி ஆன்லைனில். முடிவை ஆன்லைனில் பதிவிறக்கம் செய்ய அல்லது கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ள நேரடி இணைப்பைக் கிளிக் செய்யவும் ஒரு படிப்படியான வழிகாட்டி கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.
தமிழ்நாடு என்எம்எம்எஸ் 8 ஆம் வகுப்பு முடிவை பதிவிறக்கம் செய்வது எப்படி?
படி 1: அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளத்தைப் பார்வையிடவும் – dge.tn.gov.in
படி 2: முகப்புப் பக்கத்தில், முடிவு தாவலைக் கிளிக் செய்யவும்.
படி 3: இப்போது “தேசிய வருவாய் சேவை மற்றும் மெரிட் ஸ்காலர்ஷிப் தேர்வு (NMMS தேர்வு)- முடிவுகள் பிப்ரவரி-2023 தமிழ் இலக்கியத் திறன் தேர்வு முடிவுகள்- அக்டோபர் 2022″க்கான இணைப்பைக் கிளிக் செய்யவும்.
படி 4: உங்கள் உள்நுழைவு சான்றுகளை உள்ளிடவும்.
படி 5: முடிவைப் பதிவிறக்கி, எதிர்கால பயன்பாட்டிற்காக பிரிண்ட் அவுட் எடுக்கவும்.
நேரடி இணைப்பு: முடிவை இங்கே சரிபார்க்கவும்
தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வேட்பாளர்களின் பட்டியல்

தமிழ்நாடு என்எம்எம்எஸ் தேர்வில் மொத்தம் 2,22,985 பேர் தேர்வெழுதினர் மற்றும் 6695 பேர் தேர்ச்சி பெற்றனர். இது தொடர்பான கூடுதல் விவரங்கள் மற்றும் தகவல்களுக்கு, விண்ணப்பதாரர்கள் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்திற்கு ஒரு முறை செல்லுமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

Source link