தேசிய திருநங்கைகள் தின விழாவை முன்னிட்டு நாமக்கல் மாவட்டத்தை சேர்ந்த திருநங்கைகள், மாவட்ட திருநங்கை கூட்டமைப்புதலைவர் அருணா நாயக் தலைமையில் சமூக சேவை பணிகளில் ஈடுபட்டு திருநங்கைகள் தினத்தை கொண்டாடினர்.

நாமக்கல் பூங்கா சாலையில் நடைபெற்ற இந்த விழாவில் நாமக்கல் நகர் பகுதிகளில் சுற்றி திரிந்த மனநலம் பாதிக்கப்பட்ட மற்றும் யாசகம் எடுப்பவர்களை அழைத்து வந்து மொட்டை அடித்து அவர்களை குளிக்க வைத்ததோடு புது துணி மாற்றியும் உணவு ஊட்டியும் திருநங்கைகள் தினத்தை கொண்டாடினர்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(நாமக்கல்)

பின்னர் திருநங்கைகள் அனைவரும் ஒன்றாய் சேர்ந்து கேக் வெட்டி அனைவருக்கும் பகிர்ந்து அவர்களின் மகிழ்ச்சியை வெளிப்படுத்தியதோடுசமூக சேவை செய்ததால் பொதுமக்கள் மத்தியில் அவர்களுக்கு பாராட்டுக்கள் கிடைத்தன.

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link