தமிழ் புத்தாண்டை முன்னிட்டு சிலம்பம் சுழற்றி சாதனை படைக்கும் நிகழ்ச்சி ஆங்காங்கே, நடைபெற்று வருகிறது. மேலும், வெளிநாடுகளான சிங்கப்பூர், கனடா, நெதர்லாந்து போன்ற நாடுகளிலும் நடைபெற்று வருகிறது. அந்த வகையில், தென்காசி மாவட்டம் சங்கரன்கோவிலில் உள்ள தனியார்பள்ளியில் இந்த சிலம்ப சாதனை போட்டி நடைபெற்றது.

இந்த மாபெரும் உலக சாதனை போட்டியில் சங்கரன்கோவில், புளியங்குடி சிந்தாமணி உள்ளிட்ட ஊர்களில் 14 பள்ளிகளில் இருந்து 150-க்கும் மேற்பட்ட மாணவ மாணவிகள் கலந்து கொண்டனர். இந்த சாதனைப் போட்டியானது காலை 10:23 மணிக்கு தொடங்கியது. தொடர்ந்து, 23 நிமிடங்கள் 23 வினாடிகள் சிலம்பம் சுற்றி யுனிவர்சல் புக் ஆஃப் ரெக்கார்டில் மாணவர்களின் சாதனை இடம் பெற்றது. இந்த போட்டியானது, குமார் ஆசான் தலைமையில் நடைபெற்றது.

மேலும் கலந்து கொண்டு அனைத்து மாணவ மாணவிகளுக்கும் சான்றிதழ்கள் வழங்கப்பட்டது.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(தென்காசி)

உலகம் முதல் உள்ளூர் வரை இன்றைய முக்கிய செய்திகள் (Top Tamil News, Breaking News), உண்மைச் செய்திகள் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நியூஸ்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் உடனுக்குடன் அறியலாம்.
நியூஸ்18 தமிழ்நாடு தொலைக்காட்சி, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 782, DISH TV:Source link