அரசியலுக்கு வருவீர்களா என்று சயாலியிடம் கேள்வி கேட்கப்பட்டது.

அரசியலுக்கு வருவீர்களா என்று சயாலியிடம் கேள்வி கேட்கப்பட்டது.

சயாலி சமீபத்தில் மும்பை தக் சிட்கா நிகழ்ச்சியில் அரசியலில் பணியாற்றுவது குறித்த தனது எண்ணங்களை பகிர்ந்து கொண்டார்.

பல நடிகர்கள் மற்றும் நடிகைகள் மிகவும் வெற்றிகரமான அரசியல்வாதிகளாக மாறியுள்ளனர் மற்றும் மராத்தி திரையுலகம் இதற்கு அந்நியமாக இல்லை. பல மராத்தி கலைஞர்கள் தற்போது அரசியலில் தீவிரமாக உள்ளனர். சமீபத்தில் நடிகை சாயாலி சஞ்சீவ் மகாராஷ்டிரா நவநிர்மான் திரைப்பட ஊழியர் சேனாவின் துணைத் தலைவராக நியமிக்கப்பட்டார்.

சமீபத்தில் மும்பை தக் சிட்கா நிகழ்ச்சியில் அரசியலில் நுழைந்த தனது புதிய அனுபவத்தைப் பற்றி தனது எண்ணங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். சிவசேனாவின் உத்தவ் தாக்கரே கோஷ்டியைச் சேர்ந்த தீக்குளித்த தலைவர் சுஷ்மா அந்தரேவும் கலந்து கொண்டார். சயாலி சுஷ்மா அந்தாரேவை பாராட்டி, “சுஷ்மா டாய் நீ சொல்வது எனக்கு மிகவும் பிடிக்கும். மிக்க நன்றி. இதை சற்று முன் சொல்ல நினைத்தேன். ஆனால், நான் செய்யவில்லை”. சயாலி பாராட்டிய பிறகு சுஷ்மா அந்தரே முகத்திலும் புன்னகை.

இந்த பேட்டியின் போது, ​​சயாலி அரசியலுக்கு வருவாரா என்ற கேள்வி கேட்கப்பட்டது. “எதிர்காலத்தில் உங்களை நாசிக்கின் கார்ப்பரேட்டராகவோ, எம்எல்ஏவாகவோ அல்லது எம்பியாகவோ பார்க்க முடியுமா?” என்பதுதான் கேள்வி.

அதற்கு சயாலி, “எனக்குத் தெரியாது. இருக்கலாம். நிச்சயமாக, நான் வேலை செய்ய விரும்புகிறேன்.

ஹர் ஹர் மகாதேவ் படத்தில் நடித்ததற்காக பிரபலமடைந்த சயாலி சஞ்சீவ், மராத்தி பொழுதுபோக்கு துறையில் தனக்கென ஒரு பெயரை செதுக்கிக்கொண்டார்.

இவர் சமீபத்தில் ஜீ சித்ரா கௌரவ் விருது விழாவில் கலந்து கொண்டார். அவர் விருது வழங்கும் விழாவில் தனது பாரம்பரிய தோற்றத்தைக் கடைப்பிடிக்கத் தேர்ந்தெடுத்தார் மற்றும் பிரமிக்க வைக்கிறார். சோனியா சாஞ்சி என்ற லேபிளில் இருந்து நீல நிற பனாரசி-பைத்தானி புடவையை அணிந்திருந்த போது சயாலி ஆடம்பரத்தை வெளிப்படுத்தினார். அவள் தோற்றத்திற்கு மாறாக இளஞ்சிவப்பு ரவிக்கையைச் சேர்த்தாள். சயாலி தங்க ஸ்டேட்மென்ட் காதணிகளை அணிந்து, தலைமுடியை நேர்த்தியான ரொட்டியில் வைத்திருந்தாள்.

அவளுடைய அழகான புடவை அவளுடைய இதயத்தில் ஒரு சிறப்பு இடத்தைப் பிடித்துள்ளது என்பது உங்களுக்குத் தெரியுமா? சயாலி சமீபத்தில் ஒரு நேர்காணலில் பைதானி புடவை தனக்காகவே வடிவமைக்கப்பட்டதாக தெரிவித்தார். பிரபல நடிகர் அசோக் சரஃப் மற்றும் அவரது மனைவி நடிகை நிவேதிதா அசோக் சரஃப் ஆகியோர் தனக்கு சிறப்பு பரிசாக புடவையை வழங்கியதாக அவர் வீடியோவில் கூறுவதைக் கேட்கலாம். இதற்கு முன் பைதானி புடவையை அணிந்திருந்ததை அவர்கள் பார்த்ததில்லை என்பதால் அவர்கள் தனக்கு குறிப்பாக புடவையை கொடுத்ததாகவும், அதனால் விருது இரவுக்காக அதை அணிந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link