ஆலியா பட் மற்றும் ர்னாபீர் கபூர் ஏப்ரல் 14 அன்று தங்கள் முதல் திருமண ஆண்டு விழாவைக் கொண்டாடினர். மும்பையில் கட்டப்பட்டு வரும் தங்களுடைய வீட்டின் வேலையை மேற்பார்வையிடுவதற்காக நேற்றிரவு இருவரும் வெளியேறினர்.
ஜோடி இடைநிறுத்தப்பட்டு பாப்பராசிக்கு போஸ் கொடுத்தது. அவர்கள் காரில் ஏறிய பிறகு, புகைப்படக்காரர்கள் அவர்களை அணுகி திருமண நாள் வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்தனர்.

சமூக ஊடகங்களில் பரவி வரும் வீடியோவில், ரன்பீர் தனது கைகளை நீட்டியதைக் காணலாம், சிலர் அவர்களின் சிறப்பு நாளில் அவர்களுக்கு வாழ்த்துக்களைத் தெரிவித்தனர். இதற்கு இடையில், ஆலியா ஒரு ஸ்வீட் பேக் செய்தார் முத்தம் அவரது கன்னத்தில். சில புகைப்படக் கலைஞர்களும் அவர்களிடம் நேர்மையான புகைப்படங்களைக் கோரினர், அதற்கு ஆலியா சிரித்து முகம் சிவந்தார்.

இந்த வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் பகிரப்பட்டவுடன் அனைத்து தரப்பிலிருந்தும் லைக்குகள் மற்றும் கருத்துகள் குவிந்தன. ஒரு பயனர், ‘அவள் அவனை முத்தமிட்ட விதம்’ என்று எழுத, மற்றொருவர், ‘அழகான ஜோடி’ என்று சேர்த்துள்ளார். ஒரு ரசிகர், ‘எனக்கு பிடித்த ஜோடி ❤️ அவர்களை நேசிக்கிறேன்’ என்று கருத்து தெரிவித்துள்ளார்.

ஆலியா மற்றும் ரன்பீர் கடந்த ஆண்டு ஒரு சில நெருங்கிய நண்பர்கள் மற்றும் குடும்ப உறுப்பினர்கள் முன்னிலையில் ஒரு நெருக்கமான திருமணத்தில் திருமணம் செய்து கொண்டனர். கடந்த ஆண்டு நவம்பரில் அவர்கள் தங்கள் முதல் குழந்தையை வரவேற்றனர், மகளுக்கு ராஹா கபூர் என்று பெயரிட்டனர்.

அலியா அடுத்து கரண் ஜோஹரின் ‘ராக்கி அவுர் ராணி கி பிரேம் கஹானி’ படத்தில் ரன்வீர் சிங்கும் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். இந்த ஆண்டு ஜூலை மாதம் திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மறுபுறம், ரன்பீர், சந்தீப் ரெட்டி வாங்காவின் ‘அனிமல்’ படத்தைத் தயாரித்துள்ளார்.Source link