மந்திரா பேடி 1999 இல் இயக்குனர் ராஜ் கௌஷலை மணந்தார்.

மந்திரா பேடி 1999 இல் இயக்குனர் ராஜ் கௌஷலை மணந்தார்.

மந்திரா பேடி 1994 இல் தூர்தர்ஷனில் ஒளிபரப்பான சாந்தி என்ற தொலைக்காட்சி தொடரில் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார்.

சிறிய மற்றும் பெரிய திரைகளில் சாதனை படைத்த நடிகைகளில் ஒருவரான மந்திரா பேடி, ஏப்ரல் 15 அன்று தனது 51வது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடுகிறார். தடைகளை மீறி, எல்லைகளை உடைத்துக்கொண்டே இருப்பதால், மந்திரா பேடி பெண்களுக்கு உண்மையான உத்வேகமாக இருக்கிறார்.

1994 இல் தூர்தர்ஷனில் ஒளிபரப்பான சாந்தி சீரியலுடன் தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். சாந்திக்குப் பிறகு, மந்திரா ஆஹாத், ஔரத், கர் ஜமாய் மற்றும் கியுங்கி சாஸ் பி கபி பஹு தி போன்ற பிரபலமான சீரியல்களில் பணியாற்றினார். அவர் 1995 இல் பிளாக்பஸ்டர் தில்வாலே துல்ஹனியா லே ஜாயங்கே மூலம் திரைப்படத் துறையில் அறிமுகமானார், அங்கு அவர் தனது அற்புதமான தோற்றத்திற்காக அதிக கவனத்தைப் பெற்றார். ஷாரு கான் மற்றும் கஜோல்.

டிடிஎல்ஜேக்குப் பிறகு மந்திராவுக்கு பல முன்னணி வேடங்கள் கிடைக்கவில்லை என்றாலும், அவர் தொடர்ந்து திரையில் ஜொலித்தார். காலப்போக்கில், அவர் ஒரு பிரபலமான நடிகையாக மட்டுமல்லாமல், இந்தியாவின் மிகவும் நாகரீகமான பிரபலங்களில் ஒருவராகவும் மாறினார்.

அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக இருக்கிறார் மற்றும் தனது புதிய திட்டங்களை தனது ரசிகர்களுடன் தொடர்ந்து புதுப்பித்து வருகிறார். ஜனவரி 5 அன்று, அவர் கலர்ஸில் ‘கிரிக்கெட் கா டிக்கெட்’ நிகழ்ச்சியை அறிவிக்கும் ரீல் ஒன்றை வெளியிட்டார், மேலும் அவர் இளஞ்சிவப்பு நிற பேன்ட்சூட்டில் அசத்தினார்.

நவம்பர் 2, 2022 அன்று, நடிகை சமூக ஊடகங்களில் 2003 மற்றும் 2022 இல் தனது தோற்றத்தை இணைத்து ஒரு புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார். 2003 ஆம் ஆண்டு உலகக் கோப்பையின் போது அவர் அணிந்திருந்த அதே வெள்ளைப் புடவையை அணிந்து, அவர் மிகவும் அழகாகத் தோன்றினார் மற்றும் அழகான ஒளியை வெளிப்படுத்தினார்.

2003 ஆம் ஆண்டு கிரிக்கெட் தொகுப்பாளராக அறிமுகமான மந்திரா, தனது வசீகரத்தையும் அறிவையும் பயன்படுத்தி விளையாட்டின் நுணுக்கங்களை புதியதாகவும் ஈர்க்கக்கூடியதாகவும் விளக்கியபோது அனைவரின் கவனத்தையும் ஈர்த்தார்.

பிங்க்வில்லா உடனான நேர்காணலின் போது, ​​​​தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் போட்டிக்கு முந்தைய கிரிக்கெட் நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கிய அனுபவத்தைப் பற்றி விவாதித்தார். பல கிரிக்கெட் வீரர்களிடமிருந்து தனக்கு அடிக்கடி மறுப்புப் பார்வைகள் வந்ததாகக் குறிப்பிட்டார், அவர்கள் தனது கேள்விகளின் பொருத்தத்தை கேள்விக்குள்ளாக்கியதாகத் தோன்றியது. இருந்தபோதிலும், அவர்கள் அடிக்கடி தொடர்பில்லாத பதில்களை அளித்து, அவளை நிராகரித்து, கேட்கவில்லை.

ஆனால், தொடர்ந்து செல்ல வேண்டும் என்ற அவரது ஆர்வம் மில்லியன் கணக்கான பெண்களுக்கு அவளை ஒரு உத்வேகமாக ஆக்குகிறது. மந்திரா இறுதியில் தனது அன்பான ஆளுமை மற்றும் தொற்று உற்சாகத்தால் அனைவரையும் வென்றார். அவரது பேஷன் சென்ஸும் விவாதப் பொருளாக இருந்தது, குறிப்பாக ஸ்டைலான ஸ்லீவ்லெஸ் பிளவுஸுடன் இணைந்த அவரது கண்ணைக் கவரும் புடவைகள். மந்திராவின் பார்வையாளர்களுடன் இணைந்திருக்கும் திறன் மற்றும் அவரது கைவினைப்பொருளின் மீதான அவரது அசைக்க முடியாத அர்ப்பணிப்பு ஆகியவை அவரை கிரிக்கெட் உலகிலும் அதற்கு அப்பாலும் பிரியமான நபராக ஆக்கியுள்ளன.

அவரது தனிப்பட்ட வாழ்க்கைக்கு வரும்போது, ​​அவர் இயக்குனர் ராஜ் கௌஷலை 1999 இல் திருமணம் செய்து கொண்டார். திருமணமான 12 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, தம்பதியினர் தங்கள் முதல் குழந்தையான ஒரு மகனை வரவேற்றனர். மந்திரா ஒருமுறை ஒரு நேர்காணலில் தனது வாழ்க்கையில் தாய்மையின் தாக்கத்தைப் பற்றி கவலைப்பட்டதாகப் பகிர்ந்து கொண்டார், குறிப்பாக அவர் 39 வயதில் குழந்தை பெற்றதிலிருந்து. இருப்பினும், அவர் தொடர்ந்து கடினமாக உழைத்தார் மற்றும் நடிப்பு மற்றும் வழங்குவதில் தனது ஆர்வத்தில் உறுதியாக இருந்தார். மந்திரா மற்றும் ராஜ் பின்னர் தத்தெடுப்பு மூலம் தங்கள் குடும்பத்தை விரிவுபடுத்த முடிவு செய்தனர், மேலும் அவர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையில் ஒரு மகளை வரவேற்றனர். அவர்களின் அன்பு மற்றும் பெற்றோரின் பயணம் பலருக்கு உத்வேகம் அளித்துள்ளது. துரதிர்ஷ்டவசமாக, அவரது கணவர் ராஜ் கௌஷல் 2021 இல் காலமானார்.

நடிகை கடைசியாக தி தாஷ்கண்ட் ஃபைல்ஸ் திரைப்படத்தில் நடித்தார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link