பிரயாக்ராஜ்: வியத்தகு நிகழ்வுகளின் ஒரு வியத்தகு திருப்பத்தில், மாஃபியாவாக மாறிய அரசியல்வாதி-அதிக் அகமது மற்றும் அவரது இளைய சகோதரர் காலித் அசிம் என்ற அஷ்ரஃப் ஆகியோர் சனிக்கிழமை இரவு பிரயாக்ராஜில் உள்ள மோதிலால் நேரு பிரிவு மருத்துவமனையின் முன் அடையாளம் தெரியாத ஆசாமிகளால் பலத்த போலீஸ் படை முன்னிலையில் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டனர்.

அதிக் மற்றும் அவரது சகோதரர் அஷ்ரப் ஆகிய இருவரையும் போலீசார் மருத்துவ பரிசோதனைக்காக அழைத்துச் சென்றனர்.
பிரயாக்ராஜில் கொல்லப்பட்ட அதிக் அகமது, அஷ்ரப் அகமது: இதுவரை நாம் அறிந்தவை
முன்னதாக இரவு 8 மணியளவில் அவர்கள் பிரயாக்ராஜின் தூமங்கஞ்ச் காவல் நிலையத்தில் விசாரணைக்கு உட்படுத்தப்பட்ட பின்னர் சாக்கியா பகுதியில் உள்ள சில இடங்களுக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டனர். அவர்களின் தகவலின் பேரில், இரண்டு வெளிநாட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட துப்பாக்கிகள் மற்றும் சுமார் 58 தோட்டாக்களை போலீசார் மீட்டனர். இவற்றில் ஐந்து லைவ் கார்ட்ரிட்ஜ்கள் பாகிஸ்தானில் தயாரிக்கப்பட்டவை என்று வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.
சாக்கியாவில் உள்ள இடங்களுக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்ட பின்னர், ஒரு போலீஸ் குழு இரண்டு சகோதரர்களையும் கைவிலங்கிடப்பட்டு கொல்வின் மருத்துவமனைக்கு பரிசோதனைக்காக அழைத்துச் சென்றது.
இருவரும் மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்ட நிலையில், பல ஊடகவியலாளர்கள் அவர்களின் நேர்காணலை எடுத்துக் கொண்டிருந்ததாகவும், திடீரென அடையாளம் தெரியாத சிலர் பைக்கில் வந்து இரு சகோதரர்கள் மீதும் பல ரவுண்டுகள் துப்பாக்கியால் சுட்டதாகவும், அவர்கள் சம்பவ இடத்திலேயே கொல்லப்பட்டதாகவும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.
இந்த சம்பவம் முழுவதும் பலத்த போலீஸ் அதிகாரிகள் முன்னிலையில் மட்டுமல்லாது ஊடகவியலாளர்கள் முன்னிலையிலும் நடந்தது.
துப்பாக்கிச் சூட்டில் போலீஸ்காரர் ஒருவரும் காயமடைந்தார்.
இருவரின் உடல்களும் நகரின் எஸ்ஆர்என் மருத்துவமனையில் உள்ள பிணவறைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளது.
மூவரும் பொலிசாரிடம் சிக்கியுள்ளனர்
தாக்குதல் நடத்திய 3 பேரையும் போலீசார் பிடித்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
ஏசிபி கரேலி ஸ்வேதாங் பாண்டே, கைது செய்யப்பட்ட மூன்று ஆசாமிகள் இருப்பதை உறுதிப்படுத்தினார்.
தாக்குதல் நடத்திய மூவரும் ஊடகவியலாளர்கள் போல் நடித்து சம்பவ இடத்திற்கு வந்தனர். பழைய மாடலாக இருந்தாலும் வீடியோ கேமிராவை எடுத்துச் சென்றனர். கூடுதலாக, அவர்கள் வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட மீடியா சேனல் அடையாளத்தை எடுத்துச் சென்றனர்.

Source link