கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 15, 2023, 23:54 IST

மார்க் வுட் நான்கு போட்டிகளில் 11 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார்.  (பட உதவி: Sportzpics)

மார்க் வுட் நான்கு போட்டிகளில் 11 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியுள்ளார். (பட உதவி: Sportzpics)

மாறிவரும் ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை, ஆரஞ்சு தொப்பி வைத்திருப்பவர் மற்றும் ஊதா தொப்பி வைத்திருப்பவர் பற்றிய அனைத்து சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளையும் இங்கே பெறுவீர்கள்.

மற்றொரு ஐபிஎல் 2023 போட்டி லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் மற்றும் பஞ்சாப் கிங்ஸ் கடைசி ஓவர் த்ரில்லரை உருவாக்கியது. எல்எஸ்ஜியை 159/8 ஆக வைத்திருந்த பிறகு. லக்னோவில் ஷாருக்கான் வெற்றி எல்லையை எட்டியதால், பிபிகேஎஸ் கடைசி ஓவரில் மூன்று பந்துகள் மீதமுள்ள நிலையில் இலக்கை மாற்றியது.

ஆரஞ்சு தொப்பி ஹோல்டர் ஐபிஎல் 2023: முழு பட்டியலையும் இங்கே பார்க்கவும்

சிக்கந்தர் ரேஸ் தனது முதல் ஐபிஎல் அரைசதம் அடிப்பதற்குள் பவர்பிளேக்குள் மூன்று விக்கெட்டுகளை PBKS இழந்தது. ரவி பிஷ்னோய் 57 ரன்களில் ராசா உட்பட இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி போட்டியை ஆழமாக தள்ளினார். ஷாருக் மீண்டும் தனது இறுதித் திறமையை 10 ரன்களில் ஆட்டமிழக்காமல் 23 ரன்களுடன் வெளிப்படுத்தினார்.

PBKS vs LSG புள்ளிகள் அட்டவணை புதுப்பிப்பு

ஐந்து முயற்சிகளில் மூன்றாவது வெற்றியுடன், PBKS அட்டவணையில் நான்காவது இடத்திற்கு முன்னேறியுள்ளது. போட்டிக்கு முன், அவர்கள் புள்ளிப்பட்டியலில் ஆறாவது இடத்தில் இருந்தனர். இருப்பினும், தற்போது -0.067 ஆக உள்ள நிகர ரன்-ரேட்டை மேம்படுத்துவதில் அவர்கள் பணியாற்ற வேண்டும். LSG அவர்களின் இரண்டாவது இடத்தைத் தக்க வைத்துக் கொண்டது, ஆனால் அவர்களின் NRR தோல்விக்கு நன்றி .761 ஆகக் குறைந்துள்ளது.

ஊதா நிற தொப்பி ஹோல்டர் ஐபிஎல் 2023: முழு பட்டியலையும் இங்கே பார்க்கவும்

ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணி முதலிடத்திலும், குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணி முதல் நான்கு இடங்களைப் பிடித்துள்ளது.

முந்தைய நாளில், ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் தனது இரண்டாவது வெற்றிக்காக டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸை தோற்கடித்தது மற்றும் நான்கு புள்ளிகளுடன், அவர்கள் இப்போது அட்டவணையில் ஏழாவது இடத்தில் உள்ளனர். தற்போது தொடர்ச்சியாக ஐந்து போட்டிகளில் தோல்வியடைந்துள்ள டி.சி., தொடரின் கடைசி இடத்தில் நீடிக்கிறது.

ஐபிஎல் 2023 ஆரஞ்சு தொப்பி

கே.எல். ராகுல் இந்த சீசனில் தனது முதல் அரை சதத்தை அடித்தார், 74 ரன்களை அடித்தார், இப்போது ஐந்து இன்னிங்ஸ்களில் இருந்து 155 ரன்களை எடுத்தார், தற்போது 11 வது இடத்தில் உள்ளார். ராசாவின் முதல் அரைசதம் நான்கு இன்னிங்ஸ்களில் இருந்து 79 ரன்களை எடுத்துள்ளது, மேலும் அவர் தற்போது 34வது இடத்தில் உள்ளார்.

ஷிகர் தவான் ஒரு குறுக்கீடு காரணமாக போட்டியைத் தவறவிட்டார், ஆனால் அவர் நான்கு இன்னிங்ஸ்களில் இரண்டு அரை சதங்கள் மற்றும் 99 நாட் அவுட் அதிக ஸ்கோர் உட்பட 233 ரன்கள் எடுத்து ஆரஞ்சு தொப்பியை தக்க வைத்துக் கொண்டார்.

ஆர்சிபி தொடக்க ஆட்டக்காரர் விராட் கோலி இந்த சீசனில் தனது மூன்றாவது அரைசதத்தை அடித்தார் மற்றும் இப்போது நான்கு இன்னிங்ஸ்களில் இருந்து 214 ரன்கள் எடுத்துள்ளார். தற்போது மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளார். டேவிட் வார்னர் 228 ரன்களுடன் இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளார்.

ஐபிஎல் 2023 பர்பிள் கேப்

மார்க் வுட் தனது நான்கு ஓவர்களில் இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார், மேலும் அந்த வேலைநிறுத்தங்கள் யுசேந்திர சாஹலை முன்னணி விக்கெட்டுகள் எடுத்தவர்களில் முதலிடத்தில் இருந்து அகற்ற உதவியது. வூட் இப்போது நான்கு போட்டிகளில் 11 விக்கெட்டுகளை எடுத்துள்ளார், இப்போது ஊதா நிற தொப்பியை பெற்றுள்ளார்.

ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை: குழு நிலைகள், அணி புள்ளிகள், வெற்றிகள், தோல்விகளை சரிபார்க்கவும்

நான்கு போட்டிகளில் 10 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய சாஹல் 2வது இடத்திற்கு தள்ளப்பட்டார். எல்எஸ்ஜி லெக்ஸ்பின்னர் ரவி பிஷ்னோய் இந்தப் போட்டியிலும் இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி நான்காவது இடத்திற்கு முன்னேறியுள்ளார்.

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், ஐபிஎல் 2023 லைவ் ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link