கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 15, 2023, 19:20 IST

ராஜஸ்தான் முதல்வர் அசோக் கெலாட்டின் கோப்பு புகைப்படம்.  (படம்: IANS)

ராஜஸ்தான் முதல்வர் அசோக் கெலாட்டின் கோப்பு புகைப்படம். (படம்: IANS)

முதல்வர் அசோக் கெலாட்டின் சிறப்புப் பணி அதிகாரி லோகேஷ் ஷர்மா, முந்தைய நாளில் ஷாவின் குற்றச்சாட்டுகளுக்குப் பதிலளித்தார், அதில் மாநிலத்தில் உள்ள காங்கிரஸ் அரசாங்கம் கலவரங்கள் மற்றும் பெண்கள் மற்றும் தலித்துகள் மீதான அடக்குமுறைகளால் சிதைக்கப்படுவதாக அவர் கூறினார்.

மத்திய அமைச்சர் அமித் ஷா கூறியது போல், ராஜஸ்தான் மாநிலத்தில் உள்ள காங்கிரஸ் அரசு, வளர்ச்சி, அர்ப்பணிப்பு மற்றும் பேச்சுவார்த்தைக்காக நிற்கிறது என்றும், ‘டங்கா’ மற்றும் ‘துர்வ்யவஹர்’ அல்ல என்றும் ராஜஸ்தான் அரசு அதிகாரி ஒருவர் சனிக்கிழமை தெரிவித்தார்.

முதல்வர் அசோக் கெலாட்டின் சிறப்புப் பணி அதிகாரி லோகேஷ் சர்மா, முந்தைய நாளில் ஷாவின் குற்றச்சாட்டுகளுக்குப் பதிலளித்தார், அதில் மாநிலத்தில் உள்ள காங்கிரஸ் அரசாங்கம் கலவரங்கள் மற்றும் பெண்கள் மற்றும் தலித்துகள் மீதான அடக்குமுறைகளால் சிதைக்கப்படுவதாக அவர் கூறினார்.

“அமித்ஷா ஜி, நீங்கள் சரியாகச் சொன்னீர்கள். ராஜஸ்தான் ஒரு 3D அரசாங்கம். D – வளர்ச்சி, D- அர்ப்பணிப்பு, D- உரையாடல்” என்று ஷர்மா ஒரு ட்வீட்டில் கூறினார்.

ராஜஸ்தான் அரசு ஒவ்வொரு தனிநபருக்கும் அர்ப்பணிப்புடன் உள்ளது என்றார். பட்ஜெட், சுகாதாரம் அல்லது சமூகப் பாதுகாப்புத் திட்டம் எதுவாக இருந்தாலும், ஒவ்வொரு முக்கிய முடிவும் பேச்சுவார்த்தை மூலம் எடுக்கப்படுகிறது, என்றார்.

“வசுந்தரா ராஜே தனது அமைச்சர்கள் மற்றும் எம்.எல்.ஏக்களுடன் தொடர்பு கொள்ளவில்லை என்பதை அமித் ஷா அறிந்திருக்க வேண்டும், அதே நேரத்தில் முதல்வர் அசோக் கெலாட் நேரடியாக பொதுமக்களுடன் தொடர்பு கொள்கிறார்,” என்று சர்மா கூறினார்.

முன்னதாக பாரத்பூர் மாவட்டத்தில் நடைபெற்ற பூத் மகா சம்மேளனத்தில் கட்சி தொண்டர்களிடம் பேசிய ஷா, “ராஜஸ்தானில் 3-டி அரசு உள்ளது என்றும், மூன்று டி என்றால் ‘டாங்கே’ (கலவரங்கள்), ‘துர்வ்யவஹர்’ (தவறான சிகிச்சை) பெண்கள் மற்றும் ‘தலித்’ கொடுமைகள்.”

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய அரசியல் செய்திகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ்18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link