RCB சீசனின் இரண்டாவது வெற்றியைப் பதிவு செய்தது (படம் கடன்: Sportzpics)

RCB சீசனின் இரண்டாவது வெற்றியைப் பதிவு செய்தது (படம் கடன்: Sportzpics)

அறிமுக வீரர் விஜய்குமார் வைஷாக் தனது நான்கு ஓவர்கள் வீசியதில் மூன்று விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றியதால், RCB க்காக சிறப்பாக பந்துவீசினார்.

பெங்களூரு எம்.சின்னசாமி ஸ்டேடியத்தில் சனிக்கிழமை டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணிக்கு எதிராக ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணி 23 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று வெற்றிப் பாதைக்கு திரும்பியது. RCB பந்துவீச்சாளர்களின் மிகச்சிறந்த பந்துவீச்சு செயல்திறன், அவர்கள் சின்னசாமியிடம் 175 ரன்களுக்கு குறைவான இலக்கை மிகவும் வசதியாக பாதுகாக்க முடிந்தது. ஆட்டத்தின் இரண்டாவது பாதியில் டெல்லி கேபிடல்ஸ் அணிக்கு தொடர்ச்சியாக ஐந்தாவது தோல்வியை வழங்க ஆர்சிபியின் கூட்டு முயற்சி இது.

அறிமுக வீரர் விஜய்குமார் வைஷாக் தனது நான்கு ஓவர்கள் வீசியதில் மூன்று விக்கெட்டுகளை கைப்பற்றியதால், RCB க்காக சிறப்பாக பந்துவீசினார். டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் 20 ஓவர்களில் 151/9 என்று கட்டுப்படுத்தப்பட்டதால் முகமது சிராஜ் இரண்டு என்று கூறினார்.

IPL 2023 RCB vs DC போட்டியின் சிறப்பம்சங்கள்

முதல் ஓவரிலேயே ப்ரித்வி ஷாவை இழந்ததால், துரத்துவதில் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸுக்கு இது ஒரு திகில் தொடக்கமாக இருந்தது. தொடக்க XI இல் சேர்க்கப்படாத ஷா, சேஸின் தொடக்கத்தில் தாக்க வீரராகப் பயன்படுத்தப்பட்டார். ஸ்வாஷ்பக்லிங் தொடக்க ஆட்டக்காரர் முதல் ஓவரின் நான்காவது பந்தை கவரில் தள்ளினார், அங்கு ராவத் பந்தை நிறுத்த டைவ் செய்தார், மேலும் பந்து வீச்சாளர் முடிவில் பந்தை வீச அதிக நேரத்தை வீணடிக்கவில்லை, ஏனெனில் ஷாவின் தங்குதடை நேராக முடிந்தது.

வெய்ன் பார்னெல் வீசிய இரண்டாவது ஓவரில் மிட்செல் மார்ஷும் ஆட்டமிழந்ததால் டெல்லி தொடர்ந்து விக்கெட்டுகளை இழந்தது. இளம் யஷ் துல் அடுத்த ஓவரில் முகமது சிராஜின் பலியாக 1 ரன் எடுத்ததால் அது நிற்கவில்லை. கேப்டன் டேவிட் வார்னர் கேபிடல்ஸ் சேஸை நிலைப்படுத்த முயன்றார், ஆனால் பவர்பிளேயின் இறுதி ஓவரில் அறிமுக வீரர் வைஷாக்கால் ஆட்டமிழந்தார்.

அனுபவம் வாய்ந்த பிரச்சாரகர் மணீஷ் பாண்டே ஒரு சிறந்த அரை சதத்துடன் சில சண்டை மனப்பான்மையை வெளிப்படுத்தினார், ஆனால் அவருக்கு மறுமுனையில் இருந்து போதுமான ஆதரவு கிடைக்கவில்லை. ஃபார்மில் உள்ள அக்சர் படேலும் 24 ரன்கள் எடுத்தார், ஆனால் ஆர்சிபி சீரான இடைவெளியில் விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி டெல்லியை துரத்தியது.

முன்னதாக, பேட்டிங் செய்ய அழைக்கப்பட்ட ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் 6 விக்கெட்டுக்கு 174 ரன்கள் எடுத்தது, இது அவர்களின் சொந்த மைதானத்தில் சமமான ஸ்கோராக இருந்தது.

என அனைத்து துப்பாக்கிகளும் எரிந்து கொண்டிருந்தது RCB விராட் கோலி (34 பந்துகளில் 50) போட்டியின் மூன்றாவது அரைசதத்தை விளாசினார் மற்றும் கிளென் மேக்ஸ்வெல் (14 பந்துகளில் 24; 3×6) சிக்ஸர் விளாசினார். இது 6 பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்சருடன் கூடிய முன்னாள் ஆர்சிபி கேப்டனின் சிறந்த நாக் ஆகும். ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் வெளியேறிய பிறகு அவர் RCB இன்னிங்ஸை நிலைப்படுத்த முடிந்தது, ஆனால் அவர் அரைசதத்தை ட்ரிபிள்-ஃபிகர் ஸ்கோராக மாற்றத் தவறிவிட்டார். ஐம்பதுக்குப் பிறகு அவர் ஆட்டமிழந்தார். லலித் யாதவ் வீசிய ஜூசி ஃபுல் டாஸ்தான் கோஹ்லியை ஒரு பெரிய ஷாட்டை ஆடத் தூண்டியது, ஆனால் அவர் அதைச் சரியாகச் செய்யத் தவறி, பவுண்டரி கயிறு அருகே துல் மூலம் கேட்ச் ஆனார்.

ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை: குழு நிலைகள், அணி புள்ளிகள், வெற்றிகள், தோல்விகள் & சரிபார்க்கவும் ஆரஞ்சு தொப்பி, ஊதா நிற தொப்பி

இதற்கிடையில், இந்த சீசனில் ஏற்கனவே 200 ரன்களை கடந்துள்ளதால் கோஹ்லிக்கு இது மூன்றாவது அரைசதமாகும்.

குல்தீப் யாதவ், பேக் டு பேக் பந்துகளில் மேக்ஸ்வெல் மற்றும் தினேஷ் கார்த்திக்கை ஆட்டமிழக்க வைத்து ஆர்சிபியை பின்னுக்குத் தள்ளினார்.

குல்தீப் (4-1-23-2), அக்சர் படேல் (3-0-25-1) மற்றும் லலித் யாதவ் (4-0-29-1) ஆகியோரின் DC சுழல் மூவரும் RCB முடிக்கத் தவறியதால், நடுத்தர ஓவரில் வேகத்தைக் கைப்பற்றினர். ஸ்லாக் ஓவர்களில் பெரியது மற்றும் 174/6 எடுத்தது இறுதியில் அவர்களுக்கு போதுமானதாக மாறியது.

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், ஐபிஎல் 2023 லைவ் ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link