கிம் ஜாங் உன்னின் மகள் N. கொரியா ஆயுதப் பரிசோதனையில் இடம்பிடித்துள்ளார்

ஐசிபிஎம் சோதனைக்காக அவர் தனது தந்தையின் பக்கத்தில் மூன்றாவது முறையாக இது குறித்தது.

வடகொரியா முழுவதும் குழந்தைகள் பள்ளியில் பகல் பொழுதைக் கழித்த போது, ​​தலைவர் கிம் ஜாங் உன்னின் இளம்பெண் தனது அப்பாவுடன் அணுசக்தித் தாக்குதலில் அமெரிக்க நகரத்தை அழிக்க வடிவமைக்கப்பட்ட புதிய ஏவுகணையின் சோதனையைப் பார்த்துக் கொண்டிருந்தார்.

வடகொரியா தனக்கு உடன்பிறந்தவர்கள் இருக்கிறார்களா என்று கூறவில்லை. அவளுடைய வயது ஒரு மர்மமாகவே உள்ளது. உலகம் அதிகாரப்பூர்வமாக அவரது பெயரை அறியவில்லை, இன்னும், நவம்பர் முதல் அவர் மாநிலத்தின் பிரச்சார கருவியின் பிரதானமாக இருந்து வருகிறார். அவர் ஆயுதங்களை ஏவுவது, தளபதிகளுடன் உணவருந்துவது மற்றும் ஆயிரக்கணக்கான வாத்து மிதிக்கும் வீரர்களுடன் அணிவகுப்புகளுக்குத் தலைமை தாங்குவது போன்றவற்றில் அவள் தந்தையின் பக்கத்தில் தோன்றினாள்.

“விலைமதிப்பற்ற குழந்தை” மற்றும் “மதிப்பிற்குரிய மகள்” என்று அழைக்கப்படும் அதன் சமீபத்திய புகைப்படங்களை வெள்ளிக்கிழமை அரசு ஊடகம் வெளியிட்டது – தென் கொரியாவின் உளவு நிறுவனத்தால் ஜூ ஏ என்று பெயரிடப்பட்டது மற்றும் 10 வயது இருக்கலாம்.

அனைத்து கருப்பு மற்றும் விளையாட்டு நீண்ட சுருட்டை உடையணிந்து, அவள் தந்தையின் அருகில் அமர்ந்திருப்பதைக் காணலாம், அவர் கையில் சிகரெட்டுடன் ஒரு புதிய வகை கண்டம் விட்டு கண்டம் பாயும் ஏவுகணை வானத்தில் பாயும்.

ஐசிபிஎம் சோதனைக்காக அவர் தனது தந்தையின் பக்கத்தில் மூன்றாவது முறையாக இது குறித்தது. பியாங்யாங்கின் தெருக்களில் ஒரு பெரிய இராணுவ அணிவகுப்புடன் இணைந்த பிப்ரவரியில் உயர் இராணுவ பித்தளைகளின் விருந்தில் கிம்மின் பக்கத்தில் அவரும் அவரது தாயும் நின்றதால், அவர் மரியாதைக்குரிய விருந்தினராகவும் இருந்தார். நூறாயிரக்கணக்கான மக்கள் கூட்டத்தின் முன் அவள் கன்னத்தை வருடியபோது, ​​மேற்கில் ஒரு மிருகத்தனமான சர்வாதிகாரி என்று ஏளனப்படுத்தப்பட்ட தன் தந்தைக்கு ஒரு மனிதப் பக்கத்தை வெளிப்படுத்தும் அணிவகுப்பில் ஒரு கணம் முக்கிய இடத்தைப் பிடித்தார்.

மகளின் தோற்றம் வரை, வட கொரியா முன்பு அதன் தலைவர்களின் சந்ததியினர் பெரியவர்களாகி அரசு எந்திரத்தில் பதவிகளை எடுக்கும் வரை பொதுமக்களுக்கு தெரியப்படுத்தவில்லை. ஆனால் கிம்மின் மகளுக்கு நாட்டின் மிக சக்திவாய்ந்த பாலிஸ்டிக் ஏவுகணை வெற்றிகரமாக ஏவப்பட்டதைக் கொண்டாடுவதற்காக அரசு ஊடகங்களில் அறிமுகமான ஒரு வாரத்திற்குப் பிறகு ஆயிரக்கணக்கான குடிமக்கள் மற்றும் வீரர்களால் விருந்து அளிக்கப்பட்டது. இது உத்தியோகபூர்வ ஊடகம் அனுப்பியபடி, “‘ஹுர்ரே!’ இன் புயல் உற்சாகத்தைத் தூண்டியது.

நவம்பர் நடுப்பகுதியில் அவர் வெள்ளை ஜாக்கெட்டை அணிந்து, அணுசக்தி திறன் கொண்ட ICBM ஐ ஆய்வு செய்யும் போது அவரது தந்தையின் கையைப் பிடித்தபடி தோன்றினார். பின்னர் அவர்கள் விடியற்காலையின் கீழ் ஒரு உயரமான ஏவுகணையுடன் ஒரு திண்டு மீது வெடிக்க காத்திருந்தனர்.

ஜு ஏ ஒரு சாத்தியமான வாரிசாக வளர்க்கப்படுகிறாரா என்பதைப் பார்க்க வேண்டும் என்றாலும், பனிப்போரில் உருவானதிலிருந்து நாட்டை ஆண்ட குடும்ப வம்சம் தெளிவாக மற்றொரு தலைமுறை காத்திருக்கிறது என்பதை சோதனைகளில் அவரது இருப்பு காட்டுகிறது.

Source link