பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணிக்காக ஷாருக் கான் வெற்றி ரன்களை அடித்தார் (படம்: SPORTZPICS)

பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணிக்காக ஷாருக் கான் வெற்றி ரன்களை அடித்தார் (படம்: SPORTZPICS)

சிக்கந்தர் ராசாவின் விக்கெட் பஞ்சாப் கிங்ஸை பின்னுக்குத் தள்ளியது, ஆனால் ஷாருக் கான் அவர்களைக் கைப்பற்றினார்.

பாரத ரத்னா ஸ்ரீ அடல் பிஹாரி வாஜ்பாய் ஏகானாவில் விவேகம் வாய்ந்த சிக்கந்தர் ராசா மற்றும் சக்திவாய்ந்த ஷாருக் கான் ஆகியோர் பஞ்சாப் கிங்ஸ் அணிக்கு எதிராக லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணிக்கு எதிராக 2 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. மட்டைப்பந்து ஸ்டேடியம், லக்னோ. ஜிம்பாப்வேயின் ஆல்-ரவுண்டர் 18வது ஓவரில் சிக்கந்தர் ராசாவை ஆட்டமிழக்கச் செய்து லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட் அணியை ரவி பிஷ்னோய் மீண்டும் ஆட்டத்தில் கொண்டு வந்தார். தன் அணிக்காக ஓடுகிறான். அவர் 10 பந்துகளில் 23 ரன்கள் விளாசினார்.

தந்திரமான 160 ரன் இலக்கை துரத்திய பஞ்சாப் கிங்ஸ், யுத்வீர் சிங் சரக் வீசிய முதல் ஓவரிலேயே அறிமுக வீரர் அதர்வா தைடேயை டக் அவுட்டாக இழந்தது. மற்ற தொடக்க ஆட்டக்காரர் பிரப்சிம்ரன் சிங்கும் நான்கு ரன்களுக்கு மலிவாக ஆட்டமிழந்தார், சிறிது நேரத்தில் யுத்விர் தனது இரண்டாவது விக்கெட்டைப் பெற்றார். மேத்யூ ஷார்ட் மற்றும் ஹர்பிரீத் சிங் பாட்டியா துரத்தலை மீண்டும் கட்டமைக்க முயன்றனர், ஆனால் கிருஷ்ணப்பா கோதம் பவர்பிளேயின் கடைசி பந்தில் ஷார்ட்டை 34 ரன்களில் ஆட்டமிழக்கச் செய்தார்.

IPL 2023 LSG vs PBKS போட்டியின் சிறப்பம்சங்கள்

ஹர்ப்ரீத் 22 ரன்களில் க்ருனால் பாண்டியாவால் ஆட்டமிழக்க, ராசா மிடில் ஓவரில் பஞ்சாப் கிங்ஸிற்காக தனித்துப் போராடினார்.

ஸ்டாண்ட்-இன் கேப்டன் சாம் குர்ரான் மற்றும் விக்கெட் கீப்பர் பேட்டர் ஜிதேஷ் சர்மா ஆகியோரும் மட்டையுடன் சண்டையிடத் தவறி, முறையே 6 மற்றும் 2 ரன்களுக்கு மலிவாக ஆட்டமிழந்தனர்.

ராசாவின் விக்கெட் பஞ்சாப் கிங்ஸை பின்னுக்குத் தள்ளியது, ஆனால் ஷாருக் அவர்களைக் கைப்பற்றினார். ராசா 41 பந்துகளில் 4 பவுண்டரிகள் மற்றும் 3 சிக்ஸர்களுடன் தங்கினார்.

பஞ்சாப் கிங்ஸ் ரசிகர்களுக்கு நம்பிக்கை அளிக்கும் வகையில் ஷாருக் தனது கேமியோவை சிக்ஸருடன் தொடங்கினார், தமிழக கிரிக்கெட் வீரர் இறுதியாக உரிமையாளரின் எதிர்பார்ப்புகளுக்கு ஏற்ப வாழ்ந்தார். அவர் முக்கியமான இரண்டு சிக்ஸர்களையும், மேட்ச்-வின்னிங் ஃபோரையும் அடித்து PBKSக்கு ஒப்பந்தம் செய்தார்.

ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணை: குழு நிலைகள், அணி புள்ளிகள், வெற்றிகள், தோல்விகள் & சரிபார்க்கவும் ஆரஞ்சு தொப்பி, ஊதா நிற தொப்பி

முன்னதாக, முதலில் பேட் செய்ய அனுப்பப்பட்ட லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் அணித்தலைவர் கே.எல்.ராகுல் மற்றும் கைல் மேயர்ஸ் இடையேயான 53 ரன்களுடன் ஒரு திடமான தொடக்கத்தை அளித்தது. இருவரும் விவேகத்துடன் விளையாடி அபாரமான ஸ்கோருக்கு அடித்தளம் அமைத்தனர். மேயர்ஸ் தொடக்கத்தை பெரிய ஸ்கோராக மாற்றத் தவறி 29 ரன்களில் ஹர்பிரீத் பிராரால் ஆட்டமிழந்தார். தீபக் ஹூடா மீண்டும் ஒருமுறை ஈர்க்கத் தவறி 2 ரன்களில் ராசாவால் ஆட்டமிழந்தார்.

ராகுல் 48 ரன்களுடன் க்ருனால் பாண்டியாவுடன் மீண்டும் இன்னிங்ஸை மறுகட்டமைத்தார், ஆனால் விஷயங்கள் பிரகாசமாக இருக்கும் போது ககிசோ ரபாடா சவுத்பாவை சிறப்பாக செய்தார்.

நிக்கோலஸ் பூரன் (0), மார்கஸ் ஸ்டோனிஸ் (15), கிரிஷனப்பா கவுதம் (1) ஆகியோர் எல்எஸ்ஜி இன்னிங்ஸுக்கு இறுதித் தொடுதலைக் கொடுக்கத் தவறியதால், லக்னோ மிடில் ஆர்டர் பேட்டர்கள் பயனடையத் தவறினர்.

ராகுல் 56 பந்தில் 8 பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்சருடன் 74 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார்.

ஸ்டாண்ட்-இன் கேப்டன் குர்ரன் பஞ்சாப் அணிக்காக பந்துவீச்சாளர்களைத் தேர்ந்தெடுத்தார், அவர் மூன்று விக்கெட்டுகளைக் கைப்பற்றினார், அதே நேரத்தில் காகிசோ ரபாடா இரண்டு முறை எல்எஸ்ஜியை சமமான ஸ்கோருக்குக் கட்டுப்படுத்தினார்.

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள், ஐபிஎல் 2023 லைவ் ஸ்கோர், ஆரஞ்சு தொப்பி மற்றும் ஊதா நிற தொப்பி வைத்திருப்பவர் விவரங்கள் இங்கேSource link