புதிய AMD Radeon Pro GPUகள் இங்கே உள்ளன.  (படம்: ஏஎம்டி)

புதிய AMD Radeon Pro GPUகள் இங்கே உள்ளன. (படம்: ஏஎம்டி)

சிப் தயாரிப்பாளரான AMD வெள்ளியன்று தனது புதிய Radeon PRO W7000 தொடர் பணிநிலைய கிராபிக்ஸ் கார்டுகளை வேகமான செயல்திறனை வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டது.

சிப் தயாரிப்பாளரான AMD வெள்ளியன்று தனது புதிய Radeon PRO W7000 தொடர் பணிநிலைய கிராபிக்ஸ் கார்டுகளை வேகமான செயல்திறனை வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டது.

AMD Radeon PRO W7000 தொடர் கிராபிக்ஸ் கார்டுகளில் Radeon PRO W7900 மற்றும் Radeon PRO W7800 கிராபிக்ஸ் கார்டுகள் உள்ளன, இவை ஏப்ரல் 16 முதல் 19 வரை லாஸ் வேகாஸில் உள்ள NAB ஷோ 2023 இல் காட்சிக்கு வைக்கப்படும்.

“புதிய AMD Radeon PRO W7000 தொடர் AMD இன்று வரை உருவாக்கியிருக்கும் மிகவும் சக்திவாய்ந்த கிராபிக்ஸ் கார்டுகளாகும், இது தொழில் வல்லுநர்கள், படைப்பாளிகள் மற்றும் கலைஞர்களுக்கு விதிவிலக்கான செயல்திறன் மற்றும் மதிப்புடன் மிகவும் தேவைப்படும் தொழில்முறை வடிவமைப்பு மற்றும் ஆக்கப்பூர்வமான பயன்பாடுகளை இயக்கும் மதிப்பை வழங்குகிறது,” ஸ்காட் ஹெர்கெல்மேன், மூத்த துணைத் தலைவர் மற்றும் பொது மேலாளர், கிராபிக்ஸ் வணிக AMD இல் உள்ள பிரிவு, ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

மேலும், AMD Radeon PRO W7900 மற்றும் W7800 தொடர் கிராபிக்ஸ் கார்டுகள் தொழில்முறை பயன்பாடுகளில் நம்பமுடியாத செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மையை வழங்குவதற்காக உருவாக்கப்பட்டுள்ளன, அதே நேரத்தில் வண்ண-முக்கியமான துல்லியம் மற்றும் நம்பமுடியாத காட்சி அனுபவத்தை வழங்குகிறது.

Radeon PRO W7000 தொடர் கிராபிக்ஸ் அட்டைகள் பெரிய திட்டங்களைச் சமாளிக்கும் திறனை வல்லுநர்களுக்கு வழங்குகின்றன, விரைவாக வழங்குகின்றன மற்றும் அதிக பிக்சல்கள், அதிக பலகோணங்கள் மற்றும் அதிக அமைப்புகளுடன் ஏற்றப்பட்ட மிகவும் சிக்கலான மாதிரிகளை உருவாக்குகின்றன.

புதிய கிராபிக்ஸ் கார்டுகள் AMD ரேடியன்ஸ் டிஸ்ப்ளே எஞ்சின் 2.1 ஐக் கொண்ட முதல் தொழில்முறை பணிநிலைய ஜிபியுக்கள் ஆகும், இது ஒரு சிறந்த காட்சி அனுபவம், அதிக தெளிவுத்திறன்கள் மற்றும் முன்பை விட கிடைக்கக்கூடிய வண்ணங்களை வழங்குகிறது.

மேலும், Radeon PRO W7900 கிராபிக்ஸ் கார்டு 1.5X வேகமான ஜியோமியன் செயல்திறனை வழங்குகிறது மற்றும் முந்தைய தலைமுறையை விட 1.5X கூடுதல் நினைவகத்தை வழங்குகிறது என்று சிப் தயாரிப்பாளர் கூறினார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய தொழில்நுட்ப செய்திகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ் 18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link