புதுடெல்லி: மாஃபியாவில் இருந்து அரசியல்வாதியாக மாறிய அதிக் அகமது மற்றும் அவரது சகோதரர் அஷ்ரப் அகமது ஆகியோர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டனர். மருத்துவ சோதனை பிரயாக்ராஜ் சனிக்கிழமை அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.
தூமங்கஞ்ச் காவல் நிலையத்திற்குள் நடந்த துப்பாக்கிச் சூட்டில் ஆதிக் மற்றும் அவரது சகோதரர் கொல்லப்பட்டனர். இருவர் மீது 2-3 பேர் துப்பாக்கிச் சூடு நடத்தியதாக கூறப்படுகிறது.
உமேஷ் பால் கொலை வழக்கில் தேடப்பட்ட அதிக்கின் மகன் ஆசாத் மற்றும் அவரது கூட்டாளி குலாம் ஆகியோர் ஏப்ரல் 13 அன்று ஜான்சி அருகே உத்தரப் பிரதேச காவல்துறையினருடன் நடந்த துப்பாக்கிச் சண்டையில் சுட்டுக் கொல்லப்பட்ட சில நாட்களுக்குப் பிறகு இந்த மரணங்கள் நிகழ்ந்துள்ளன.
அதிக் அகமதுவின் ஐந்து மகன்களில் மூன்றாவது மகன் ஆசாத் மற்றும் உமேஷ் பால் கொலை வழக்கில் இருந்து தலைமறைவாக இருந்தார்.
ஆசாத்தின் இறுதி சடங்குகள் பலத்த போலீஸ் பாதுகாப்புக்கு மத்தியில் சனிக்கிழமை கசாரி மசாரி கல்லறையில் செய்யப்பட்டது, சில தூரத்து உறவினர்கள் மற்றும் உள்ளூர்வாசிகள் மட்டுமே அடக்கம் செய்யப்பட்ட இடத்திற்குள் இருந்தனர். ஒரு மணி நேரம் அடக்கம் நடந்ததாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.
(இது வளரும் கதை)

Source link