கிளென் மேக்ஸ்வெல் அவரைப் பெறுவதில் ஊக்கமளிக்க ஸ்டாண்டில் சில சிறப்பு ரசிகர்கள் இருப்பார்கள் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர்ஆஸ்திரேலிய ஆல்ரவுண்டர் அடுத்ததாக களமிறங்கும்போது அவரது பிரச்சாரம் மீண்டும் பாதையில் செல்கிறது ஐபிஎல் 2023.
மேக்ஸ்வெல்லின் சிறுவயது நண்பர்கள் நான்கு பேர் அங்கிருந்து பறந்துவிட்டனர் ஆஸ்திரேலியா அவனை வேரறுக்க.
மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிரான மூன்று ஆட்டங்களில் RCB ஒரு வெற்றியை மட்டுமே பெற்றுள்ளது மற்றும் இரண்டு புள்ளிகளுடன் எட்டாவது இடத்தில் உள்ளது.
மேக்ஸ்வெல் எம்ஐக்கு எதிராக ஆட்டமிழக்காமல் 12 ரன்களையும், கேகேஆருக்கு எதிராக ஐந்து ரன்களையும் எடுத்தார், பெங்களூரு அணி 81 ரன்களில் தோல்வியடைந்தது, மற்றும் லக்னோ சூப்பர் ஜெயன்ட் அணிக்கு எதிராக 59 ரன்கள் எடுத்தது.
RCB தங்கள் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களை அதிகம் நம்பியிருப்பதால் 34 வயதான அவர் இதுவரை ஒரு ஓவர் மட்டுமே வீசியுள்ளார்.
இந்த சீசனில் இதுவரை ஒரு அசாத்தியமான செயல்திறனுடன், அவரது நண்பர்களின் இருப்பு மேக்ஸ்வெல்லின் மன உறுதியை அதிகரிக்கக்கூடும், இது RCBயை மீண்டும் பாதையில் வைக்கும்.

க்ளென் மேக்ஸ்வெல்லின் சிறுவயது நண்பர்கள் தங்கள் RCB அனுபவத்தைப் பற்றி பேசுகிறார்கள் | 12வது நாயகன் டி.வி

மேக்ஸ்வெல் தனது தோழர்களுடன் ஸ்டாண்டில், “முடிவுகள் எங்களுக்குத் திரும்பும்” என்ற நம்பிக்கையையும் வெளிப்படுத்தினார்.
“ஆர்சிபியில் கடந்த இரண்டு வருடங்கள் நம்பமுடியாத அளவிற்கு சிறப்பு வாய்ந்தவை. இங்குள்ள எனது நண்பர்களுடன் இது போன்ற தருணங்கள் கூடுதலாக உள்ளன. தற்போது எங்களிடம் இதுபோன்ற இறுக்கமான (ஆர்சிபி) குழு இருப்பதால், முடிவுகள் எமக்குத் தெரியும். எங்களுக்காக திரும்பவும்.
“இந்த நேரத்தில் இந்த குழுவினர் என்னுடன் இருப்பது மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்தது. எனவே, இந்த ஆண்டு மேலும் வெற்றியடைந்து RCB மேசையின் மேல் (ஏற முடியும்)” என்று RCB வெளியிட்ட போட்காஸ்டில் மேக்ஸ்வெல் கூறினார். ட்விட்டர் கைப்பிடி.
மேக்ஸ்வெல்லை உற்சாகப்படுத்த இங்கு வந்திருக்கும் நான்கு நண்பர்கள், இயந்திர விவசாயியான அந்தோனி டேவிஸ், சகோதரர்கள் பிரெண்டன் மற்றும் நாதன் வால்ஷ் (இருவரும் பள்ளி ஆசிரியர்கள்) மற்றும் தீயணைப்புத் துறையில் பணிபுரியும் எலக்ட்ரீஷியன் ஆரோன் டேனியல்ஸ்.
“நான் மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறேன், இந்த தோழர்களுக்கு முன்னால் நான் சிறப்பாக செயல்படுவேன் என்று நினைக்கிறேன். (அவர்கள் இங்கு வருகிறார்கள்) நிறைய அர்த்தம், அவர்களை இங்கு வைத்திருப்பது மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்தது,” என்று மேக்ஸ்வெல் மேலும் கூறினார்.

மேக்ஸ்வெல்-நண்பர்கள்-RCBYouTube

(புகைப்படம்: RCB YouTube சேனல்)
மேக்ஸ்வெல்லுக்கு சிறப்பான திறமை இருக்கிறது என்று ஆரம்ப கட்டத்திலேயே நண்பர்கள் அனைவரும் நம்பினார்கள்.
“கிளென், 11-12 வயதில் கூட, மிகவும் சிறப்பு வாய்ந்தவர். அவர் ஒரு அபாரமான திறமைசாலி, அவருடைய ஆற்றலையும், அவருடைய நேர்மறையையும் நான் மிகவும் ரசித்தேன், அவர் மிகவும் அன்பான மனிதர். அந்த ஆரம்ப ஆண்டுகளில் நாங்கள் உண்மையில் இணைந்திருக்கிறோம், அங்கிருந்து, நாதன், மேக்ஸ்வெல் நான் உயர்நிலைப் பள்ளியிலும் இணைந்தேன்,” என்று பிரெண்டன் கூறினார்.
மேக்ஸ்வெல் என்றாவது ஒரு நாள் இந்த நிலையை எட்டுவார் என்பதில் தனக்கு எந்த சந்தேகமும் இல்லை என்று ஆண்டனி கூறினார்.
“நான் நினைக்கிறேன், ஆம் (அவர் ஒரு நாள் இந்த நிலையை அடைவார் என்று) சொல்வது மிகவும் தெளிவாக இருந்தது, நான் உள்ளே வருகிறேன், நான் பேட்டிங்கில் மிகவும் மோசமாக இல்லை என்று நினைக்கிறேன், பின்னர் அவர் (மேக்ஸ்வெல்) உள்ளே வந்து இருப்பார். நான் வலது கையை விட இடது கையால் சிறப்பாக பேட்டிங் செய்தேன்” என்று அந்தோணி கூறினார்.
“எனவே அவர் உடனடியாக உங்களிடம் அந்த புள்ளியைப் பெற்றார். அவர் ஒரு திறமையானவர், அவர் களத்தில் மட்டுமல்ல, அவர் பந்துவீசும் விதம், அவர் பேட்டிங் செய்யும் விதம், அவரது தலைமைத்துவம், விளையாட்டின் அறிவு மற்றும் புரிதல், இது ஈர்க்கக்கூடியது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.
தானும் மேக்ஸ்வெல்லும் வயதுக்குட்பட்ட வகையில் விளையாடியதாக பிரெண்டன் மேலும் கூறினார் மட்டைப்பந்து ஆஸ்திரேலியாவில், ஆல்ரவுண்டர் தனது பணி நெறிமுறையை வளர்த்துக் கொண்டார்.

“கிளெனும் நானும் நிறைய ஜூனியர் கிரிக்கெட்டை ஒன்றாக விளையாடினோம், ஆனால் நாங்கள் ஒன்றாக விக்டோரியன் U-15, விக்டோரியன் U-19 ஆகியவற்றை ஒன்றாக அனுபவித்தோம், மேலும் அவரைப் பற்றி நான் கவனித்த ஒன்று, அவருக்கு திறமை மட்டுமல்ல, அவர் ஒரு நம்பமுடியாத பணி நெறிமுறையும் கிடைத்தது.
“நீங்கள் அந்த இரண்டு விஷயங்களையும் ஒன்றாக இணைத்தால், நீங்கள் ஒரு அழகான சிறப்பு வீரரைப் பெறுவீர்கள்” என்று பிரெண்டன் கூறினார்.
“அவர் ஒரு சாம்பியனின் மனநிலையைப் பெற்றுள்ளார், எதையும் சாதிக்க முடியும், மறுமுனையில் அந்த கிரிக்கெட் பந்தை யார் பிடித்தாலும் பரவாயில்லை, நிலைமைகள் என்ன, அவர் பந்தை மைதானத்திற்கு வெளியே அடிக்க முடியும் என்று அவர் நம்புகிறார்” என்று நாதன் மேலும் கூறினார்.
பிரெண்டனும் மேக்ஸ்வெல்லைப் பற்றிய ஒரு ரகசியத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டார், அவர் தனது கோல்ஃப் விளையாட்டை விரும்புவதாகக் கூறினார், ஆனால் அவர் ஒருபோதும் விளையாடாத ஒரு ஷாட் உள்ளது — 16-மீட்டர் சிப்.
“அவர் தனது கோல்ப் விளையாட்டை நேசிக்கிறார், கோல்ஃப் மைதானத்தில் ஒரு குறிப்பிட்ட ஷாட் அவரை பயமுறுத்துகிறது, அது 16 மீட்டர் சிப் ஷாட், இது முழு ஊஞ்சல் அல்ல, அரை ஊஞ்சல். மென்மையான கைகளால் அவர் அதை நோக்கி சாமர்த்தியமாக செல்ல வேண்டும். 16 மீட்டர் சிப் ஷாட்டை விட அவரது முழங்கால்கள் குலுங்கியதை நான் பார்த்ததில்லை, அதனால் அது ரசிகர்களுக்குத் தெரியாது,” என்று பிரெண்டன் மேலும் கூறினார்.
RCB இன்று (ஏப்ரல் 15) டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸை சொந்த மண்ணில் எதிர்கொள்கிறது.

கிரிக்கெட்-1-AI

(PTI உள்ளீடுகளுடன்)

Source link