ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் தலைமையிலான ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர், டேவிட் வார்னர் தலைமையிலான டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணிக்கு எதிரான இரண்டு போட்டிகளில் தோல்வியைத் தடுக்கும்.

மும்பை இந்தியன்ஸுக்கு எதிரான வெற்றியுடன் தங்கள் பிரச்சாரத்தைத் தொடங்கிய RCB, ஐபிஎல் 2023 புள்ளிகள் அட்டவணையின் கீழ் பாதிக்கு வீழ்ச்சியடைய அடுத்தடுத்த போட்டிகளில் லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் மற்றும் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸிடம் தோல்விகளை சந்தித்தது.

இதற்கிடையில், DC, இந்த சீசனில் இதுவரை விளையாடிய நான்கு போட்டிகளிலும் தோல்வியடைந்துள்ளது. DC அவர்களின் பிரச்சார தொடக்க ஆட்டத்தில் LSGயிடம் தோற்று, அதைத் தொடர்ந்து குஜராத் டைட்டன்ஸ், ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் மற்றும் MI அணிகளிடம் தோல்வியடைந்து புள்ளிகள் அட்டவணையின் அடிவாரத்தில் அமர்ந்தது.

RCB vs DC IPL 2023 கணிக்கப்பட்ட வரிசை

RCB விளையாடும் 11 vs DC: ஃபாஃப் டு பிளெசிஸ் (கேப்டன்), விராட் கோலி, கிளென் மேக்ஸ்வெல், தினேஷ் கார்த்திக், மஹிபால் லோம்ரோர், ஷாபாஸ் அகமது, வனிந்து ஹசரங்கா, ஹர்ஷல் படேல், வெய்ன் பார்னெல், ஆகாஷ் தீப், முகமது சிராஜ்.

DC விளையாடும் 11 vs RCB: டேவிட் வார்னர் (கேப்டன்), பிரித்வி ஷா, மணீஷ் பாண்டே, ரோவ்மேன் பவல், லலித் யாதவ், அக்சர் படேல், அபிஷேக் போரல் (விக்கெட் கீப்பர்), அன்ரிச் நார்ட்ஜே, முஸ்தபிசுர் ரஹ்மான், குல்தீப் யாதவ், முகேஷ் குமார்.

RCB vs DC: போட்டியில் அதிக விக்கெட்டுகளை எடுக்கக்கூடிய 4 வீரர்கள்

டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் மற்றும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் அணிகளுக்கு இடையிலான போட்டியில் பந்தில் தங்கள் அணிக்காக விளையாடக்கூடிய நான்கு வீரர்கள் இதோ, ஐபிஎல் 2023 இன் மேட்ச் 20ல் அதிக விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியவர்கள்.

Anrich Nortje (DC): DC வேகப்பந்து வீச்சாளர் தனது சிறந்த நிலைக்குத் திரும்பத் தொடங்கினார், அதிக வேகத்தில் பந்துவீசினார், ஆனால் விக்கெட்டுகளுக்குள் வரவில்லை. இருப்பினும், தென்னாப்பிரிக்க வேகப்பந்து வீச்சாளர் பெங்களூரு விக்கெட்டில் பந்துவீசுவதை அனுபவிக்கலாம், இது ஆட்டத்தின் ஆரம்ப கட்டங்களில் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு உதவியது.

குல்தீப் யாதவ் (டிசி): இந்திய சைனாமேன் பந்துவீச்சாளர் முந்தைய சீசனில் இருந்து ஃபார்ம் காட்டவில்லை, ஆனால் அவரது நாளில் நடவடிக்கைகளில் ஆதிக்கம் செலுத்த முடியும். நார்ட்ஜே மற்றும் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் ஆர்சிபி டாப் ஆர்டரை கிழித்தெறிந்தால், குல்தீப் ஆர்சிபி பேட்டர்களுக்கு கடும் சவாலாக இருப்பார் என்பது உறுதி.

முகமது சிராஜ் (RCB): இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் இதுவரை நடந்த மூன்று போட்டிகளிலும் பவர்பிளேயில் சிறப்பாக செயல்பட்டுள்ளார். இந்த சீசனில் RCBக்காக அதிக விக்கெட் வீழ்த்தியவர்களில் ஒருவராகவும் இருந்தார். அவர் நிச்சயமாக ஆரம்ப ஓவர்களில் டேவிட் வார்னர் மற்றும் கோவை சோதிப்பார்.

வனிந்து ஹசரங்க (RCB): 2022 ஆம் ஆண்டில் அதிக விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய இலங்கையின் சுழற்பந்து வீச்சாளர், சர்வதேசப் பணியைத் தொடர்ந்து அவர் அணியில் இணைந்ததால், RCB க்கு ஒரு பெரிய ஊக்கத்தை சேர்க்கிறார். லெக்-ஸ்பின்னர் பெங்களூரில் பந்து வீசவில்லை, ஆனால் விக்கெட்டுகளில் இருப்பார்.Source link