புது தில்லி: ட்விட்டர் இஸ்ரேலை தளமாகக் கொண்ட சமூக வர்த்தக நிறுவனமான eToro உடன் கூட்டு சேர்ந்துள்ளது, இது பயனர்கள் பங்குகள், கிரிப்டோகரன்சிகள் மற்றும் பிற நிதி சொத்துக்களை அணுக அனுமதிக்கும். நிறுவனம் ஒரு புதிய அம்சத்தை அறிமுகப்படுத்தியது — `Cashtags`, இது பயனர்கள் ஒரு டிக்கர் சின்னத்தைத் தேடுவதற்கும், அதன் முன் டாலர் குறியைச் செருகுவதற்கும் அனுமதிக்கும், அதன் பிறகு, API (பயன்பாட்டு நிரலாக்க இடைமுகத்தைப் பயன்படுத்தி TradingView இலிருந்து விலைத் தகவலை ஆப்ஸ் காண்பிக்கும். ), சிஎன்பிசி தெரிவித்துள்ளது.

இந்த புதிய அம்சம் இப்போது ட்விட்டர் செயலியில் வெளிவருகிறது. கூடுதலாக, இந்த புதிய அம்சம் பயனர்கள் பரந்த அளவிலான நிதிக் கருவிகளில் சந்தை விளக்கப்படங்களைப் பார்க்கவும் மற்றும் eToro இலிருந்து பங்குகள் மற்றும் பிற சொத்துக்களை வாங்கவும் விற்கவும் அனுமதிக்கும். “கடந்த மூன்று ஆண்டுகளில் நாங்கள் அபரிமிதமாக வளர்ந்து வருவதால், எங்களின் அதிகமான பயனர்கள் ட்விட்டரில் தொடர்புகொள்வதையும் (மற்றும்) சந்தைகளைப் பற்றி தங்களைக் கற்றுக்கொள்வதையும் நாங்கள் பார்த்துள்ளோம்” என்று eToro இன் CEO, Yoni Assia மேற்கோள் காட்டினார்.

“மிக உயர்தர உள்ளடக்கம், நிறுவனங்களின் நிதிப் பகுப்பாய்வில் நிகழ்நேர உள்ளடக்கம் மற்றும் உலகம் முழுவதும் என்ன நடக்கிறது. இந்த கூட்டாண்மை அந்த புதிய பார்வையாளர்களை அடைய (மற்றும்) Twitter மற்றும் eToro பிராண்டுகளை சிறப்பாக இணைக்க உதவும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். ,” அவன் சேர்த்தான். மேலும், eToro கூட்டாண்மையுடன், ட்விட்டர் கேஷ்டேக்குகள் பல கருவிகள் மற்றும் சொத்து வகுப்புகளை உள்ளடக்கும் வகையில் விரிவுபடுத்தப்படும் என்று அறிக்கை கூறியது. eToro, இது 2007 இல் நிறுவப்பட்டது, இது ஒரு ஆன்லைன் தரகு ஆகும், இது பயனர்கள் பங்குகள், கிரிப்டோகரன்சிகள் மற்றும் குறியீட்டு நிதிகளை வாங்கவும் விற்கவும் அனுமதிக்கிறது.

அதன் மிகவும் பிரபலமான அம்சங்களில் ஒன்று மற்ற பயனர்களின் வர்த்தக உத்திகளைப் பிரதிபலிக்கும் திறன் ஆகும், அறிக்கை குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. Assia படி, நிறுவனம் ஐரோப்பா, ஆசியா மற்றும் அமெரிக்கா முழுவதும் 32 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பதிவு செய்யப்பட்ட பயனர்களைக் கொண்டுள்ளது.

Source link