புதுடெல்லி: உத்தரகாண்ட் பப்ளிக் சர்வீஸ் கமிஷன் (யுகேபிஎஸ்சி) யுகேபிஎஸ்சி பட்வாரி, லெக்பால் டிவி அட்மிட் கார்டு 2023ஐ இன்று ஏப்ரல் 15, 2023 அன்று வெளியிட்டுள்ளது. வருவாய்ப் பதவிக்கான ஆவணச் சரிபார்ப்பு மற்றும் உடல் திறன் மற்றும் உடல் தரத் தேர்வுக்கான ஹால் டிக்கெட்டுகள் வெளியிடப்பட்டுள்ளன. சப் இன்ஸ்பெக்டர் (பட்வாரி/லெக்பால்).
தகுதியுடைய மற்றும் DV மற்றும் PET/PST தேர்வுகளுக்குத் தோன்றும் விண்ணப்பதாரர்கள் psc.uk.gov.in என்ற அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில் தங்கள் அனுமதி அட்டைகளை சரிபார்த்து பதிவிறக்கம் செய்து கொள்ளலாம்.
DV மற்றும் PET ஆகியவை ஏப்ரல் 24 முதல் மே 5, 2023 வரை இரண்டு ஷிப்டுகளாக – காலை 9:30 மற்றும் மதியம் 1.30 மணி வரை நடத்தப்படும். மொத்தம் 1781 விண்ணப்பதாரர்கள் ஆவணச் சரிபார்ப்புச் சுற்றுக்குத் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளனர்.
அறிவிப்பு

UKPSC பட்வாரி, லெக்பால் DV அனுமதி அட்டை 2023 ஐப் பதிவிறக்குவது எப்படி?
படி 1: அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தை இங்கு பார்வையிடவும் psc.uk.gov.in
படி 2: முகப்புப் பக்கத்தில், ஹால் டிக்கெட்டைப் பதிவிறக்கம் செய்யக் கிடைக்கும் இணைப்பைக் கிளிக் செய்யவும்.
படி 3: உங்கள் உள்நுழைவு சான்றுகளை உள்ளிடவும்.
படி 4: உங்கள் UKPSC பட்வாரி, லெக்பால் அட்மிட் கார்டு 2023 திரையில் காட்டப்படும்.
படி 5: அதைப் பதிவிறக்கி, மேலும் பயன்படுத்த ஒரு பிரிண்ட்அவுட் எடுக்கவும்.
அட்மிட் கார்டைப் பதிவிறக்குவதற்கான நேரடி இணைப்பு
PET/PST தேர்வில் பங்கேற்கும் விண்ணப்பதாரர்கள் ஆவணச் சரிபார்ப்புச் சுற்றுக்காக கேட்கப்பட்ட ஆவணத்துடன் தங்களுடைய அனுமதி அட்டைகளை எடுத்துச் செல்ல வேண்டும். இது பற்றிய கூடுதல் விவரங்கள் மற்றும் தகவல்களுக்கு, வேட்பாளர்கள் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பைப் பார்க்கவும் அல்லது அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தைப் பார்வையிடவும்.

Source link