ராஜஸ்தானின் நந்தினி குப்தா ஃபெமினா மிஸ் இந்தியா வேர்ல்ட் 2023 என்ற பட்டத்தை வென்றார். அவருடன் டெல்லியைச் சேர்ந்த ஸ்ரேயா பூஞ்சா முதல் ரன்னர்-அப் ஆனார், மணிப்பூரின் தோனாஜாம் ஸ்ட்ரெலா லுவாங் 2-வது ரன்னர் அப் மகுடம் பெற்றார்.
19 வயதான நந்தினி கோட்டாவைச் சேர்ந்தவர், இது பொறியியல் மற்றும் மருத்துவ ஆர்வலர்களுக்கான நாட்டின் மிகப்பெரிய பயிற்சி மையங்களில் ஒன்றாகும். வணிக மேலாண்மையில் பட்டம் பெற்ற மூளையுடன் கூடிய அழகு நந்தினி, சவால்களை ஏற்று வெற்றி பெறுவதில் அர்ப்பணிப்புடன் இருக்கிறார்.

இந்தியாவின் மிகவும் மதிப்புமிக்க போட்டியின் 59வது பதிப்பு, மற்றொரு சீசனின் இறுதிப் போட்டியை, இம்பாலில் உள்ள குமான் லாம்பக், மணிப்பூரின் உள்ளக அரங்கில் ஒரு வரலாற்று விழாவில் தொடங்கியது.
நட்சத்திரங்கள் நிறைந்த களியாட்டம் பன்முகத்தன்மையில் அழகின் நெறிமுறைகளைக் கொண்டாடியது மற்றும் இந்தியாவின் இதயத் துடிப்புகள், எப்போதும் மிகவும் கவர்ச்சிகரமான கார்த்திக் ஆர்யன் மற்றும் மிகவும் அழகான அனன்யா பாண்டே ஆகியோரின் மறக்கமுடியாத நிகழ்ச்சிகளைக் கொண்டிருந்தது. மாலையின் சிறப்பம்சமாக அமைந்த மற்றொரு நிகழ்ச்சி, முன்னாள் வெற்றியாளர்களான சீனி ஷெட்டி, ரூபல் ஷெகாவத், ஷினாதா சவுகான், மானசா வாரணாசி, மனிகா ஷியோகாந்த், மன்யா சிங், சுமன் ராவ் மற்றும் ஷிவானி ஜாதவ் ஆகியோர் இணைந்து அரங்கேற்றினர். மோஹேயிலிருந்து லெஹெங்காக்களை வடிவமைத்தார். மாலைக்கான எம்சிஸ்கள் வேறு யாருமல்ல, மிகவும் புத்திசாலித்தனமான மனீஷ் பால் மற்றும் மிகவும் விறுவிறுப்பான பூமி பெட்னேக்கர், அவர்கள் நிச்சயதார்த்தத்தை முன்னெச்சரிக்கையுடன் வைத்திருந்தனர்.

30 மாநிலங்களைச் சேர்ந்த அழகான மற்றும் புத்திசாலித்தனமான வெற்றியாளர்கள், ஃபேஷன் ஜாம்பவான்கள், நம்ரதா ஜோஷிபுரா ஃபார் ட்ரெண்ட்ஸ், ராக்கி ஸ்டார் மற்றும் ராபர்ட் நௌரெம் ஆகியோரின் அசத்தலான கலெக்‌ஷன்களை வெளிப்படுத்தும் வகையில், ஃபேஷனுக்காக அர்ப்பணிக்கப்பட்ட பல சுற்றுகள் வடிவில் சிறந்த ஃபேஷனில் இந்த மாபெரும் நிகழ்வு இடம்பெற்றது. அழகிகள் பாரம்பரிய உடைகளை காட்சிப்படுத்தினர். மாநில வெற்றியாளர்களை ஃபெமினா மிஸ் இந்தியா யுனிவர்ஸ் 2002 மற்றும் வழிகாட்டியான நேஹா தூபியா, இந்திய குத்துச்சண்டை வீராங்கனை லைஷ்ராம் சரிதா தேவி, பிரபல நடன இயக்குனர் டெரன்ஸ் லூயிஸ், திரைப்பட தயாரிப்பாளரும் எழுத்தாளருமான ஹர்ஷவர்தன் குல்கர்னி மற்றும் பிரபல வடிவமைப்பாளர்களான ராக்கி ஸ்டார் மற்றும் நம்ரதா ஜோஷிபுரா ஆகியோர் அடங்கிய நடுவர் குழு தேர்வு செய்தது. மாநில வெற்றியாளர்கள் நடுவர் குழுவுடன் நுண்ணறிவுத் தொடர்புகளை மேற்கொண்டனர் மற்றும் அவர்களின் அனைத்து கேள்விகளுக்கும் மிகுந்த உறுதியுடன் பதிலளித்தனர்.

நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளைச் சேர்ந்த போட்டி ஆர்வலர்கள் தேசிய பட்டத்தை வெல்வதற்காக தங்கள் அபிலாஷைகளை வெளிப்படுத்த ஒரு மேடையில் போராடினர். 29 மாநிலங்களிலிருந்து (டெல்லி உட்பட) பிரதிநிதிகளையும், அனைத்து யூனியன் பிரதேசங்களுக்கு (ஜே&கே உட்பட) ஒரு கூட்டுப் பிரதிநிதியையும் தேர்ந்தெடுப்பதற்காக நாடு தழுவிய வேட்டை ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது, இதில் 30 பேர் வரை பங்கேற்பார்கள்.Source link