ஐந்து முறை வெற்றி பெற்ற மும்பை இந்தியன்ஸ் (எம்ஐ) ஐபிஎல் 2023ல் கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் (கேகேஆர்) அணியை ஞாயிற்றுக்கிழமை மும்பை வான்கடே மைதானத்தில் எதிர்கொள்கிறது. ரோஹித் ஷர்மா தலைமையிலான அணி, கடைசி ஆட்டத்தில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸுக்கு எதிராக சீசனின் முதல் புள்ளிகளைப் பெற்ற பிறகு, இந்த சீசனில் தொடர்ந்து இரண்டாவது வெற்றியைப் பெறும் என்று நம்புகிறது.

MI அவர்களின் வரவிருக்கும் IPL 2023 போட்டியில் KKR ஐ எதிர்கொள்கிறது.(AFP)
MI அவர்களின் வரவிருக்கும் IPL 2023 போட்டியில் KKR ஐ எதிர்கொள்கிறது.(AFP)

முதலில் பேட்டிங் செய்யும் போது 20 ஓவர்களில் 171/7 என்ற துணை மொத்தத்தை பதிவு செய்ததால், ஆர்சிபிக்கு எதிரான தொடக்க ஆட்டத்தில் MI தோல்வியடைந்தது. அதேசமயம், MI இன் பந்துவீச்சாளர்கள் மிகக் குறைவான வெற்றியைப் பெற்றனர், பெங்களூர் 22 பந்துகளில் எட்டு விக்கெட்டுக்கள் மீதமுள்ள நிலையில் இலக்கைத் துரத்தியது. சிஎஸ்கேக்கு எதிரான இரண்டாவது ஆட்டத்தில் பேட்டிங் மீண்டும் தடுமாறியது. பவர் ப்ளே முடிவில் 61/1 என்ற நிலையில் இருந்த MI 76/5 ஆகவும், நான்கு ஓவர்கள் மீதமிருக்கும் நிலையில் 113/7 ஆகவும் குறைக்கப்பட்டது. அவர்கள் 157/8 என்று தடுமாறினர், ஆனால் போட்டித் தொகைக்கு மிகவும் குறைவாக இருந்தனர், மேலும் 11 பந்துகள் மீதமிருக்க CSK 7 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. பின்னர் கடைசியாக டெல்லி அருண் ஜெட்லி மைதானத்தில் நடந்த பரபரப்பான ஆட்டத்தில் டெல்லி கேப்பிடல்ஸ் அணியை 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்திய மும்பை இந்தியன்ஸ் அணி கடைசியாக ஆட்டமிழந்தது.

இதையும் படியுங்கள் | ஐபிஎல்: விசுவாசப் பரீட்சையை மகிழ்ச்சியுடன் சந்திக்கிறேன்

பியூஷ் சாவ்லா (3/22) மற்றும் ஜேசன் பெஹ்ரென்டார்ஃப் (3/23) மூன்று விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியதன் மூலம் MI 172 ரன்களுக்கு DC ஐ கட்டுப்படுத்தியது. கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மா 65(45) என்ற அற்புதமான ஆட்டத்தில் ரோலர்-கோஸ்டரை வென்றதன் மூலம் மீண்டும் ஃபார்மிற்கு திரும்பினார். ஆட்டத்தின் கடைசி பந்தில் ஆட்டம்.

ரோஹித் ஷர்மா தலைமையிலான அணியானது அவர்களின் இரண்டு தொடக்க ஆட்டங்களில் இரண்டாவது சிறந்த அணியாக இருந்தது மற்றும் ஒரு தடுமாறிய DC அணியை தோற்கடிக்க போதுமானதாக இருந்தது. ஆனால் அவர்கள் மேசையில் மேலே செல்ல வேண்டுமானால், அனைத்து துறைகளிலும் அவர்கள் கணிசமாக முன்னேற வேண்டும்.

20 வயதான திலக் வர்மா தற்போது 3 ஆட்டங்களில் 158 ஸ்டிரைக் ரேட்டில் 147 ரன்களை குவித்து அணியின் அதிகபட்ச ஸ்கோரராக உள்ளார். கேப்டன் ரோஹித் ஷர்மாவின் வடிவத்திற்கு திரும்பியவுடன் எம்ஐ நிம்மதியாக இருப்பார். அவர் மிகுந்த அழுத்தத்தில் இருந்தார், ஆனால் ஐபிஎல்லில் இரண்டு வருடங்கள் தனது முதல் அரை சதத்துடன் தனது விமர்சகர்களுக்கு பாணியில் பதிலளித்தார் மற்றும் டிசிக்கு எதிராக MI இன் வெற்றியை உறுதி செய்தார்.

கேமரூன் கிரீன் இதுவரை 34 ரன்கள் மற்றும் ஒரு தனி விக்கெட் மட்டுமே எடுத்துள்ளார். INR 17.5 கோடி பிக்அப்பில் இருந்து அதிகம் எதிர்பார்க்கப்பட்டது ஆனால் இதுவரை அவர் MI கேம்களில் குறிப்பிடத்தக்க தாக்கத்தை ஏற்படுத்த தவறிவிட்டார்.

சூர்ய குமார் யாதவ் மூன்று ஆட்டங்களில் 16 ரன்கள் மட்டுமே எடுத்துள்ளார். SKY தனது வழக்கமான அழிவுத் தன்மையைப் போல் தோற்றமளிக்கவில்லை, மேலும் சில ஆட்டங்களில் சில ரன்களை எடுத்து தனது நம்பிக்கையை மீண்டும் பெறுவதற்கு அடிப்படைகளுக்குச் செல்ல வேண்டியிருக்கலாம். SKY மீண்டும் பள்ளத்தில் இறங்கி பந்துவீச்சாளர்களை மீண்டும் ஆதிக்கம் செலுத்துவதற்கு ஒரு நல்ல செயல்திறன் மட்டுமே எடுக்கலாம்.

ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர் கடைசி இரண்டு ஆட்டங்களில் ஆட்டமிழந்ததால் தவறவிட்டார். காயம் அடைந்த ஜே ரிச்சர்ட்சனுக்குப் பதிலாக சமீபத்தில் ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்ட ரிலே மெரிடித், அவருக்குப் பதிலாக விளையாடும் பதினொன்றில் DCக்கு எதிராக இரண்டு விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். ஜேசன் பெஹ்ரன்டோர்ஃப் மற்றும் பியூஷ் சாவ்லா இருவரும் தலா 4 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினர். பொருத்தமாக இருந்தால், மெரிடித்துக்குப் பதிலாக ஆர்ச்சர் தொடக்க வரிசைக்குத் திரும்பலாம்.

அர்ஷத் கான் இதுவரையான ஆட்டங்களில் மிகவும் விலை உயர்ந்தவர், மேலும் அவர் விளையாடும் பதினொன்றில் தனது இடத்தை இழக்கக்கூடும். சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் ஹிருத்திக் ஷோக்கீன் மற்றும் குமார் கார்த்திகேயா ஆகியோர் இதுவரை திறமையற்றவர்களாக இருந்தனர். ஆனால் சாவ்லாவை ஆதரிக்க வேறு நல்ல ஸ்பின் பந்துவீச்சு விருப்பங்கள் இல்லாததால் தொடரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

அர்ஷத் கான், குமார் கார்த்திகேயா, ராமன்தீப் சிங் மற்றும் சந்தீப் வாரியர் ஆகியோர் இம்பாக்ட் பிளேயர் விருப்பங்களாக பெயரிடப்படலாம்.

இதோ MI இன் வாய்ப்பு XI vs KKR:

தொடக்க வீரர்கள்: ரோஹித் சர்மா (கேட்ச்), இஷான் கிஷான் (வி.கே.).

மிடில் ஆர்டர்: சூர்யகுமார் யாதவ், திலக் வர்மா, நேஹால் வதேரா.

ஆல்-ரவுண்டர்கள்: டிம் டேவிட், கேமரூன் கிரீன், ஹிருத்திக் ஷோக்கீன்.

பந்து வீச்சாளர்கள்: ஜோஃப்ரா ஆர்ச்சர், ஜேசன் பெஹ்ரன்டோர்ஃப், பியூஷ் சாவ்லா.

இம்பாக்ட் பிளேயர்

MI இம்பாக்ட் பிளேயர் பாத்திரத்திற்காக அர்ஷத் கான், குமார் கார்த்திகேயா, ராமன்தீப் சிங் மற்றும் சந்தீப் வாரியர் ஆகியோரை தேர்வு செய்யலாம்.
Source link