கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: ஏப்ரல் 16, 2023, 08:38 IST

ரோடீஸ் 19 மூலம் மீண்டும் வருவதால், ரியா சக்ரவர்த்தி தனக்கு 100 சதவீதம் கொடுக்க வேண்டும் என்று இளவரசர் நருலா கூறுகிறார்.

ரோடீஸ் 19 மூலம் மீண்டும் வருவதால், ரியா சக்ரவர்த்தி தனக்கு 100 சதவீதம் கொடுக்க வேண்டும் என்று இளவரசர் நருலா கூறுகிறார்.

ரியா சக்ரவர்த்தி எஸ்.எஸ்.ஆரின் மரணப் பதிவின் போது பல சர்ச்சைகளில் சிக்கினார்.

சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத்தின் மரணத்திற்குப் பிறகு மூன்று ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு தனது முதல் திட்டத்தில் கையெழுத்திட்டுள்ளதால், ரியா சக்ரவர்த்தி மீண்டும் மீண்டும் வரவிருக்கிறார். எம்டிவி ரோடீஸ் சீசன் 19 இல் கேங் லீடர்களில் ஒருவராக நடிகை தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளார். இதையே சமூக ஊடகங்களில் அறிவித்த நடிகை சமீபத்தில் ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார், அதில் அவர் “ஆப்கோ க்யா லகா மே வபாஸ் நஹி ஆங்கி, தர் ஜாங்கி… டார்னே. கி பாரி கிசி அவுர் கி ஹை. Milte hani auditions pe (நீங்கள் என்ன நினைத்தீர்கள்…நான் திரும்பி வரமாட்டேன், நான் பயப்படுவேன்? மற்றவர்கள் பயப்பட வேண்டிய நேரம் இது. ஆடிஷனில் சந்திப்போம்).”

ரியாவைத் தவிர, ரோடீஸின் வரவிருக்கும் சீசனில் பிரின்ஸ் நருலா, கௌதம் குலாட்டி மற்றும் சோனு சூட் மற்றும் மூன்று நீதிபதிகளும் நடிக்கவுள்ளனர். இப்போது இளவரசர் நருலா நிகழ்ச்சியுடன் மீண்டும் வருவதற்கான ரியா சக்ரவர்த்தியின் முடிவை ஆதரித்துள்ளார், மேலும் இந்த நிகழ்ச்சி அவருக்கு ஒரு செய்தியை வழங்குவதற்கான சரியான தளத்தை வழங்கும் என்றும் கருத்து தெரிவித்துள்ளார். தனக்கும் ரியாவுக்கும் இடையிலான போட்டி குறித்து கவலைப்படவில்லை என்றும் அவர் பகிர்ந்து கொண்டார்.

“ஒவ்வொருவருக்கும் இது குறித்து வேறுபட்ட கருத்து உள்ளது, ஆனால் ஒருவருக்கு மீண்டும் மேடைக்கு வந்து மக்களை எதிர்கொள்ள தைரியம் தேவை. எங்கள் பார்வையாளர்கள் விவேகமானவர்கள், அவர்கள் யாரை விரும்புகிறார்களோ அவர்களை ஆதரிப்பார்கள். அவர்கள் என்னை விட ரியாவை விரும்புவார்கள் என்றால், அவர்கள் அவருக்காக நிகழ்ச்சியைப் பார்ப்பார்கள். அவர்கள் என்னை விரும்பவில்லை என்றால், அவர்கள் என் இருப்பை புறக்கணிப்பார்கள். எனவே, அவள் நிகழ்ச்சிக்கு 100% கொடுக்க வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன்” என்று பிரின்ஸ் டிஎன்ஏவிடம் கூறினார்.

“அவள் எதையாவது தெரிவிக்க விரும்பினால், அதை வெளிப்படுத்த மேடையைப் பயன்படுத்த வேண்டும். ரோடீஸ் இளைஞர்களின் விருப்பமான நிகழ்ச்சிகளில் ஒன்றாகும், எனவே அவர் ஒரு செய்தியை அனுப்ப விரும்பினால், இந்த நிகழ்ச்சியை விட சிறந்த தளம் அவருக்கு இருக்க முடியாது, ”என்று நடிகர் மேலும் கூறினார்.

சீசனின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதைப் பற்றி பேசுகையில், ரியா முன்னதாக ஐஏஎன்எஸ் இடம் கூறினார், “எம்டிவி ரோடீஸ் சீசன் 19 இன் ஒரு பகுதியாக இருப்பதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். இந்த பரபரப்பான பயணத்தின் போது எனது உறுதியான மற்றும் அச்சமற்ற பக்கத்தை வெளிப்படுத்துவதால், சோனு சூட் மற்றும் எனது சக கும்பல் தலைவர்களுடன் இணைந்து பணியாற்ற ஆவலுடன் காத்திருக்கிறேன். இந்த நம்பமுடியாத புதிய சாகசத்திற்கு ரசிகர்களிடமிருந்து அன்பையும் ஆதரவையும் பெறுவேன் என்று நம்புகிறேன்!

MTV உடனான ரியாவின் தொடர்பு நீண்ட தூரம் செல்கிறது. அவர் 2009 இல் டீன் திவாவில் ஒரு பங்கேற்பாளராக புகழ் பெற்றார், அதன் பிறகு அவர் MTV இல் VJ ஆக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார், பின்னர் பாலிவுட்டுக்கு மாறினார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய பாலிவுட் செய்திகள் மற்றும் பிராந்திய சினிமா செய்திகள் இங்கேSource link