ஹாரி புரூக் தனது முதல் ஆட்டத்தில் ஆட்டமிழக்காமல் 55 பந்துகளில் 100 ரன்களை அடித்ததன் மூலம் அவரது தகுதிகளை நியாயப்படுத்தினார் ஐ.பி.எல் எதிராக கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் வெள்ளிக்கிழமை ஈடன் கார்டன் மைதானத்தில்.
இளைஞன் தனது முதல் மூன்றில் 13, 3 மற்றும் 13 ரன்களைப் பெற்ற பிறகு சில விமர்சனங்களை எதிர்கொண்டார் ஐ.பி.எல் இன்னிங்ஸ்.
ஐபிஎல்-க்கு முன்பு 93 டி20 இன்னிங்ஸ்களில் மூன்று முறை மட்டுமே இங்கிலாந்து பேட்டர் ஓப்பனிங் செய்த போதிலும், சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் தலைமை பயிற்சியாளர் பிரையன் லாரா ஆர்டரை வரச் சொல்லி மாஸ்டர் ஸ்ட்ரோக் விளையாடினார்.
“ஹாரி இரண்டு-மூன்று போட்டிகளில் விளையாட முடியவில்லை, எனவே நாங்கள் அவரை வளர்ப்போம், நான் நடுவில் செல்வேன் என்பது பிரையனின் (லாரா) மனதில் இருந்தது” என்று SRH இன் அபிஷேக் சர்மா வெள்ளிக்கிழமை போட்டிக்கு பிந்தைய செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.
“புரூக் எந்த வேகத் தாக்குதலையும் வீழ்த்த முடியும் என்பதை நாம் அனைவரும் அறிவோம். இடையில் நான் காயமடைந்தேன், நாங்கள் புரூக்கைத் திறக்க ஆதரவளித்தோம். பயிற்சியாளர் மற்றும் நிர்வாகத்தின் ஒரு நல்ல முடிவு என்று நான் நினைக்கிறேன், ”என்று சர்மா மேலும் கூறினார்.
KKR இன் ஸ்பின்னிங் ட்ரையோ செயல்படத் தொடங்கியபோது ப்ரூக் தனது கேப்டன் அட்ரியன் மார்க்ரமை மைய நிலைக்கு அழைத்துச் செல்ல அனுமதித்தார், ஆனால் நடுத்தர ஓவர்களில் ஸ்பின்னர்கள் தங்கள் ஒதுக்கீட்டை முடித்தவுடன் பெரிய ஷாட்களை விளையாடத் திரும்பினார்.
சுழலுக்கு எதிராக 29 ரன்களில் 34 ரன்கள் எடுத்த யார்க்ஷயர் பேட்டர், வேகப்பந்து வீச்சாளர்களுக்கு எதிராக 26 பந்துகளில் 66 ரன்கள் எடுத்தார். U-19 மட்டத்தில் ப்ரூக்கிற்கு எதிராக விளையாடிய ஷர்மா, ப்ரூக்கின் திறன்களில் ஹைதராபாத் சிந்தனைக் குழு முழு நம்பிக்கை வைத்திருப்பதாகவும் கூறினார்.

கிரிக்கெட் பேட்ஸ்மேன்கள்.

“இது நேரத்தின் ஒரு விஷயம், அதைத்தான் அவர் விளையாட்டில் செய்தார். டெஸ்டில் அவருடைய இன்னிங்ஸைப் பார்த்தால் கிட்டத்தட்ட டி20க்கு இணையாகத்தான் இருக்கும். அவர் எப்போதுமே பந்திற்கு எதிர்வினையாற்றுவதாகவும், சூழ்நிலை என்னவாக இருந்தாலும் தனது இயல்பான ஆட்டத்தை விளையாடுவதாகவும் எல்லோரிடமும் சொல்லிக்கொண்டே இருப்பார்” என்று சர்மா கூறினார்.

Source link