அதிக் அகமது கொலையாளிகள் ‘ஜெய் ஸ்ரீராம்’ என்று முழக்கமிட்டனர்; அடையாளம்: நமக்கு என்ன தெரியும்

சனிக்கிழமை, பிரயாக்ராஜில், மருத்துவப் பரிசோதனைக்காக அழைத்துச் செல்லப்பட்டபோது, ​​கும்பலாக மாறிய அரசியல்வாதியான அதிக் அகமது மற்றும் அவரது சகோதரர் அஷ்ரப் அகமது மீது துப்பாக்கிச் சூடு நடத்திய ஒரு ஆசாமியை போலீஸார் கைது செய்ய முயன்றனர்.(பிடிஐ)
சனிக்கிழமை, பிரயாக்ராஜில், மருத்துவப் பரிசோதனைக்காக அழைத்துச் செல்லப்பட்டபோது, ​​கும்பலாக மாறிய அரசியல்வாதியான அதிக் அகமது மற்றும் அவரது சகோதரர் அஷ்ரப் அகமது மீது துப்பாக்கிச் சூடு நடத்திய ஒரு ஆசாமியை போலீஸார் கைது செய்ய முயன்றனர்.(பிடிஐ)

குண்டர் கும்பலாக மாறிய அரசியல்வாதியான அதிக் அகமது மற்றும் அவரது சகோதரர் அஷ்ரப் அகமது ஆகியோரின் மூன்று கொலையாளிகள் கைது செய்யப்பட்டு அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். பத்திரிக்கையாளர்கள் போல் காட்டிக் கொண்ட மூன்று நபர்களால் அடிக் மற்றும் அஷ்ரஃப் ஆகியோர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டனர்…மேலும் படிக்க.

வருண் காந்தி தனது தந்தையை அவதூறாகப் பேசியதற்காக அவதூறு வழக்கு தொடர்ந்தார்

பாஜக தலைவர் வருண் காந்தி, தனது தந்தையை ட்விட்டரில் தரக்குறைவாகப் பேசியதாக வாரணாசியைச் சேர்ந்த ஒருவர் மீது உள்ளூர் நீதிமன்றத்தில் அவதூறு வழக்கு தொடர்ந்தார். சனிக்கிழமை பிலிபிட் எம்.பி.க்கு வந்தார்…மேலும் படிக்க.

சூடானில் ராணுவம் மற்றும் துணை ராணுவப் படைகளுக்கு இடையே நடந்த மோதலில் குறைந்தது 26 பேர் கொல்லப்பட்டனர், 100க்கும் மேற்பட்டோர் காயமடைந்தனர்

சூடானின் இராணுவமும் ஒரு சக்திவாய்ந்த துணை ராணுவப் படையும் தலைநகர் மற்றும் பிற பகுதிகளில் சனிக்கிழமை கடுமையாகப் போரிட்டன, இது ஜனநாயகத்திற்கு மாறுவதற்கான நம்பிக்கைகளுக்கு ஒரு புதிய அடியாக இருந்தது மற்றும் ஒரு பரந்த மோதலின் அச்சத்தை எழுப்பியது. நாட்டின்…மேலும் படிக்க.

பாருங்கள்: ஆர்சிபியின் வெற்றிக்கு சில நிமிடங்களுக்கு முன்பு கங்குலிக்கு கோஹ்லி மரண பார்வை கொடுத்தார், டிசி இயக்குனர் கைகுலுக்கலை புறக்கணித்தார்

ஒரு வருடத்துக்கும் மேலாக உலக கிரிக்கெட்டை அதிரவைத்த விராட் கோலி-சௌரவ் கங்குலி எபிசோட் யாருக்கும் தெரியாத ரகசியம். ஒருநாள் கிரிக்கெட்டில் கேப்டன் பதவியில் இருந்து கோஹ்லி நீக்கப்பட்டதை அடுத்து முழு சலசலப்பும் தொடங்கியது. இதில் இருந்து கோஹ்லி விலகினார்…மேலும் படிக்க.

பிரியங்கா சோப்ரா மால்டி மேரியுடன் நடிக்கிறார், ராயல் ஆல்பர்ட் ஹாலில் மகளின் ‘முதல் ஒலி சரிபார்ப்பு’ படத்தை நிக் ஜோனாஸ் பகிர்ந்துள்ளார்.

நடிகர் பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் அவரது கணவர்-பாடகர் நிக் ஜோனாஸ் ஆகியோர் சமீபத்தில் லண்டனில் உள்ள ராயல் ஆல்பர்ட் ஹாலில் நடந்த அவரது கச்சேரியில் இருந்து அவர்களின் மகள் மால்டி மேரி சோப்ரா ஜோனாஸின் படங்களைப் பகிர்ந்து கொண்டனர். அழைத்துச் செல்கிறது…மேலும் படிக்க.

பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் நிக் ஜோனாஸ் புதிய போட்டோஷூட்டில் கவர்ச்சியை வழங்குவதால் ஒருவரையொருவர் தங்கள் கைகளால் விலக்க முடியாது: படங்களைப் பார்க்கவும்

லண்டனில் உள்ள ராயல் ஆல்பர்ட் ஹாலில் நடந்த ஜோனாஸ் பிரதர்ஸ் இசை நிகழ்ச்சியில் நடிகை பிரியங்கா சோப்ரா கலந்து கொண்டார். இந்த நிகழ்ச்சியில் தனது கணவர் நிக் ஜோனாஸுக்கு ஆதரவாக பிரியங்கா வந்தார். பிரியங்கா தனது கணவரை மகிழ்விக்கும் படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள்…மேலும் படிக்க.
Source link