கிருஷ்ணகிரி: ஊத்தங்கரை அருகே, ஜாதிக் கொலை வழக்கில், வேற்று சாதி பெண்ணை திருமணம் செய்ததற்காக மகனையும், பேரனுக்கு ஆதரவாக தாயையும் வெட்டிக் கொன்ற நபரை போலீஸார் கைது செய்தனர். கிருஷ்ணகிரி சனிக்கிழமை மாவட்டம். மாமனார் கொல்ல முயன்றதில் பெண்ணுக்கும் காயம் ஏற்பட்டது. பட்டியலிடப்பட்ட சாதிகள் மற்றும் பழங்குடியினர் (வன்கொடுமைகள் தடுப்பு) சட்டத்தின் கீழ் போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்தனர்.
போலீசார் தெரிவித்தனர் தண்டபாணிகிருஷ்ணகிரி மாவட்டம், அருணபதி கிராமத்தைச் சேர்ந்த நாடார், 48, தனது மகனால் மனமுடைந்தார் சுபாஷ்28, திருமணம் செய்து கொண்டார் அனுசுயா, பட்டியல் சாதி சமூகத்தில் இருந்து வந்தவர். திருப்பூரில் உள்ள தனியார் பின்னலாடை நிறுவனத்தில் பணிபுரியும் போது இருவரும் சந்தித்து, கடந்த மார்ச் 27ம் தேதி குடும்பத்தினர் அனுமதியின்றி திருமணம் செய்து கொண்டனர். சுபாஷ், வேலை மாறி, திருப்பத்தூரில் உள்ள தனியார் நிதி நிறுவனத்துக்குச் சென்றார்.
என்று தண்டபாணி தனது தாயிடம் கேட்டதாக போலீஸார் தெரிவித்தனர் கண்ணம்மாள்65 வயதான அவர், அனுசுயாவை திருமணம் செய்து கொள்வதற்கான சுபாஷின் முடிவை ஆதரித்தவர், வெள்ளிக்கிழமை தமிழ் புத்தாண்டுக்கு அருணாபதியில் உள்ள தனது வீட்டிற்கு ஜோடிகளை அவர்களுடன் ஒத்துப்போவதாகக் கூறி அழைத்தார்.
சேலம் ரேஞ்ச் டிஐஜி எஸ் ராஜேஸ்வரி, தம்பதியினர் வெள்ளிக்கிழமை சுபாஷின் பாட்டி வீட்டிற்கு வந்ததாகவும், அன்று மாலை அவரது தந்தையும் வந்ததாகவும் TOI இடம் தெரிவித்தார். தண்டபாணி தம்பதியினருடன் உரையாடினார், இரவு உணவுக்குப் பிறகு அனைவரும் தங்கினர்.
இருப்பினும், அதிகாலை 5 மணியளவில் தண்டபாணி தூங்கிக் கொண்டிருந்த தனது மகனைத் தாக்கியதுடன், அவர் தலையிட்டபோது அவரது தாயையும் வெட்டினார். அனுசுயா வீட்டை விட்டு வெளியே ஓடினார், ஆனால் தண்டபாணி அவளைப் பின்தொடர்ந்து அவளையும் வெட்டிவிட்டு தப்பி ஓடினார்.
அக்கம்பக்கத்தினர் மூவரையும் ஊத்தங்கரை அரசு மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றனர். அங்கு கண்ணம்மாள் மற்றும் சுபாஷ் இறந்து விட்டதாக டாக்டர்கள் தெரிவித்தனர். அனுசுயாவின் உடல்நிலை சீராக இருப்பதாக டிஐஜி ராஜேஸ்வரி தெரிவித்தார்.
ஊத்தங்கரை நீதித்துறை நடுவர் அமர் ஆனந்த் மருத்துவமனைக்கு நேரில் சென்று அனுசுயாவிடம் வாக்குமூலம் பெற்றார். முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக கிராமம் மற்றும் மருத்துவமனைகளில் போலீசார் குவிக்கப்பட்டனர்.
கிருஷ்ணகிரி மாவட்ட எஸ்பி சரோஜ்குமார் தாக்கூர் கூறுகையில், “1989 எஸ்சி/எஸ்டி சட்டத்தின்படி கொலை (பிரிவு 302) உட்பட ஐபிசியின் மூன்று பிரிவுகளின் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்துள்ளோம். தண்டபாணியை பிடிக்க 5 தனிப்படைகள் அமைக்கப்பட்டன. இரவு மறைவிடத்தில் இருந்து போலீசார் அவரை கைது செய்தனர்.

Source link