கொல்கத்தா: கிழக்கு இரயில்வே பொது மேலாளர் அருண் அரோரா ஆகியோருடன் சந்திப்பு நடத்தினார் ஈஸ்டர்ன் கோல்ஃபீல்ட்ஸ் லிமிடெட் அதிகாரி பாண்டபேஸ்வரர் ஞாயிற்றுக்கிழமை கிழக்கு ரயில்வேக்கான சரக்கு போக்குவரத்தை அதிகரிப்பதற்காக. கிழக்கு இரயில்வேயின் மேலும் மேலும் மேலும் மூலமான சரக்கு வருவாயை இலக்காகக் கொண்டு கூட்டத்திற்கு முன் ஜஜ்ராவில் உள்ள நிலக்கரி சுரங்கத்திற்கு அரோரா விஜயம் செய்தார்.
குறிப்பிடத்தக்க வகையில், அரோராவின் வழிகாட்டுதலின் கீழ், 2022-23 நிதியாண்டில் கிழக்கு இரயில்வேயின் சரக்கு ஏற்றுதல் 79.72 மில்லியன் டன்களாக இருந்தது, இது கிழக்கு இரயில்வேயின் வரலாற்றிலேயே மிக அதிகமாக இருந்தது. கிழக்கு இரயில்வேயின் முக்கிய சரக்கு நிலக்கரி, கிழக்கு இரயில்வேயில் அதிகரித்து வரும் சரக்கு வணிகத்தை பராமரிப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டது அரோரா. நிலக்கரி போக்குவரத்து நிலக்கரி தொடர்பான தயாரிப்புகளில் பெரும் பங்கைப் பெறுவதற்காக சுரங்க அதிகாரிகளுடன் அவர் திறம்பட விவாதித்தார்.
அரோரா முன்னதாக ஞாயிற்றுக்கிழமை அசன்சோல் கோட்டத்தின் கானா-பாண்டபேஸ்வர் பிரிவில் ஜன்னல் வழி சோதனையை மேற்கொண்டார் மற்றும் ரயில்வே பாதையின் நிலை, நிலையான சொத்துக்கள் மற்றும் பாதுகாப்பு கியர்கள் ஆகியவற்றை முழுமையாக ஆய்வு செய்தார். பொது மேலாளர், பிரிவு வேகம் அதிகரிப்பதைக் காட்டிலும் ரயில் ஓட்டத்தில் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்கான அனைத்தையும் செய்யுமாறு சம்பந்தப்பட்ட அனைவருக்கும் அறிவுறுத்தினார். ஏ.கே.துபேகிழக்கு இரயில்வேயின் முதன்மை தலைமைப் பொறியாளர் மற்றும் பிற முதன்மை அலுவலர்கள், மற்றும் அசன்சோலின் கோட்ட ரயில்வே மேலாளர் பர்மானந்த் சர்மா ஆகியோர் ஆய்வின் போது அவருடன் சென்றனர்.
பின்னர், அசன்சோலில், அசன்சோல் கோட்ட ரயில்வே மேலாளர் முன்னிலையில், அருண் அரோரா கோட்ட அதிகாரிகளுடன் ஒரு கூட்டத்தை நடத்தினார், மேலும் செயல்திறனில் நிலையான மேல்நோக்கிப் போக்கைப் பேணுவதற்கும், பயணிகளுக்கு புன்னகையுடன் சேவை செய்வதற்கும் அனைவரும் உற்சாகத்துடன் இருக்குமாறு அறிவுறுத்தினார்.

Source link