கோபமான பறவைகள் ஒரு காலத்தில் பிரபலமான மொபைல் கேமிங் உரிமையானது 2009 இல் அறிமுகமானது. இந்த உரிமையானது அதன் பெல்ட்டின் கீழ் சீனாவில் இரண்டு திரைப்படங்கள் மற்றும் ஒரு தீம் பார்க் உள்ளது. மேலும், பென்சில் பாக்ஸ்கள் தொடங்கி பலகை விளையாட்டுகள் வரை பல சரக்குகளில் Angry Birds சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. இந்த உரிமையானது அதன் ஆரம்ப நாட்களில் இருந்ததைப் போல மொபைல் கேமர்கள் மத்தியில் அதிகம் பிரபலமாகவில்லை.
ஜப்பானிய வீடியோ கேமிங் நிறுவனமான தி வால் ஸ்ட்ரீட் ஜர்னல் அறிக்கையின்படி சேகா இப்போது Angry Birds டெவலப்பரை வாங்க திட்டமிட்டுள்ளது ரோவியோ கிட்டத்தட்ட $1 பில்லியன் விலைக்கு. பேச்சுவார்த்தை தோல்வியடையவில்லை என்றால், இந்த ஒப்பந்தம் வரும் வாரத்திற்குள் சீல் செய்யப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்றும் அறிக்கை குறிப்பிடுகிறது.

கோபமான பறவைகள்: விளையாட்டு
முதல்வரின் இலக்கு கோபமான பறவைகள் விளையாட்டு ஒரு ஸ்லிங்ஷாட்டைப் பயன்படுத்தி ஒரு பறவையை ஏவ வேண்டும். திரையின் மறுபுறத்தில் உள்ள பன்றிகளில் ஒன்றைத் தாக்கி அவற்றை அழிக்கும் முயற்சியில் வீரர்கள் பறவைகளைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருந்தது. இந்த பன்றிகள் மரம், கண்ணாடி மற்றும் கல் போன்ற பல்வேறு பொருட்களால் பாதுகாக்கப்பட்டன.
வீரர்கள் தங்கள் பறவைகளை வீசும்போது, ​​மறைந்திருக்கும் பன்றிகளைத் தாக்கும் முன் சில பாதுகாப்புப் பொருட்களை அடிக்கடி அடிப்பார்கள். பன்றிகளை அழிக்க இந்த தடைகளை கடந்து செல்ல வீரர்கள் தங்கள் பறவைகளை பயன்படுத்த வேண்டியிருந்தது. அதன் ஆரம்ப நாட்களில், விளையாட்டு பல பயனர்களிடையே பிரபலமாக இருந்தது.
ஆங்கிரி பேர்ட்ஸ் ஒரு பில்லியன் பதிவிறக்கங்களை அடைந்த முதல் மொபைல் கேம் ஆனது. கேமின் தேவை காரணமாக அதன் டெவலப்பர் ரோவியோ மேலும் 21 Angry Birds கேம்களை பின்னர் அறிமுகப்படுத்தியது.

ஆங்கிரி பேர்ட்ஸ் தயாரிப்பாளரான ரோவியோவின் கையகப்படுத்தல்
அறிக்கையின்படி, கடந்த மாதம், ரோவியோ இஸ்ரேலின் ப்ளேட்டிகா ஹோல்டிங் கார்ப்பரேஷன் உடனான பேச்சுவார்த்தைகளை முடித்துக்கொண்டார், இது ஒப்பந்தத்தின் மதிப்பு $800 மில்லியனுக்கும் அதிகமாக இருந்தது. இருப்பினும், சேகா ஆங்ரி பேர்ட்ஸ் தயாரிப்பாளரை 25% அதிக விலையில் மதிப்பிட்டதாக கூறப்படுகிறது.
Angry Birds போன்ற புகழ்பெற்ற மற்றொரு உரிமையை Rovio இன்னும் கொண்டு வரவில்லை. இருப்பினும், பிரபலமான கேமிங் உரிமையைப் பணமாக்குவதற்கு சேகா வேறு திட்டங்களைக் கொண்டிருக்கலாம்.
2022 ஆம் ஆண்டில், ரோவியோ அதன் அனைத்து கேம்களும் மொத்தம் ஐந்து பில்லியன் பதிவிறக்கங்களைச் செய்ததாகக் கூறியது. இந்த ஒப்பந்தம் இந்த பதிவிறக்கங்கள் ஒவ்வொன்றையும் 20 காசுகளாக மதிப்பிடுகிறது.

Source link