சமந்தா ரூத் பிரபுவின் சாகுந்தலம் ஏப்ரல் 14 அன்று திரையரங்குகளில் வெற்றி பெற்றது.

சமந்தா ரூத் பிரபுவின் சாகுந்தலம் ஏப்ரல் 14 அன்று திரையரங்குகளில் வெற்றி பெற்றது.

குணசேகர் இயக்கத்தில், சமந்தா ரூத் பிரபுவின் சாகுந்தலம் காளிதாசனின் புகழ்பெற்ற நாடகமான அபிஞான சாகுந்தலத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது.

விமர்சகர்களிடமிருந்து நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்ற போதிலும், சமந்தா ரூத் பிரபு நடித்த சாகுந்தலம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ஒரு அடையாளத்தை வைக்கத் தவறிவிட்டது. டைம்ஸ் நவ் அறிக்கையின்படி, ஆரம்பகால மதிப்பீடுகளின்படி, புராண நாடகம் இரண்டு நாளில் அதன் வருவாயில் பெரும் வீழ்ச்சியைக் கண்டது மற்றும் வெறும் ரூ.1.5 கோடி வசூலித்தது. இந்தப் படம் ஏப்ரல் 14ஆம் தேதி முதல் நாளன்று ரூ.5 கோடியை வசூலித்துள்ளது.

முதல் நாள் மற்றும் இரண்டு நாள் எண்களைப் பொறுத்த வரையில், நல்ல தொடக்க வார இறுதி வசூலைப் பதிவு செய்ய சகுந்தலம் ஞாயிற்றுக்கிழமை வேகத்தை அதிகரிக்க வேண்டும் என்பது தெளிவாகிறது.

சமந்த் தவிர, சாகுந்தலம் படத்தில் தேவ் மோகனும் நாயகனாக நடிக்கிறார். குணசேகர் இயக்கிய இப்படம் காளிதாசனின் புகழ்பெற்ற நாடகமான அபிஞான சாகுந்தலத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது. சமந்தா டைட்டில் ரோலில் நடிக்கும் போது, ​​இப்படத்தில் மோகன் பேபி, ஜிஷு சென்குப்தா மற்றும் மதுவும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். அல்லு அர்ஜுனின் மகள் அல்லு அர்ஹாவும் இந்த படத்தின் மூலம் நடிகையாக அறிமுகமாகிறார்.

புரு வம்சத்தின் மன்னன் துஷ்யந்தனை காதலிக்கும் மந்திரவாதியான விஸ்வாமித்ரா மற்றும் மேனகாவின் மகள் மேனகாவின் கதையை படத்தின் கதைக்களம் விவரிக்கிறது. அவர்கள் ஒரு குழந்தையை வரவேற்கிறார்கள், ஆனால் விதியின் ஒரு திருப்பத்தில், முனிவரின் சாபத்தால் துஷ்யந்த் தனது காதலை மறந்து விடுகிறார். விதியின் அனைத்து சக்தி நாடகங்களையும் முறியடித்து, மீண்டும் ஒருமுறை மீண்டும் இணைவதற்காக அவர்கள் மேற்கொள்ளும் பயணத்தை திரைப்படம் விவரிக்கிறது.

நியூஸ்18 ஷோஷாவின் சாகுந்தலம் பற்றிய விமர்சனம் கூறுகிறது, “சாகுந்தலம் ஒரு பெண்ணையும் அவளது போராட்டங்களையும் பற்றிய கதை. துரதிர்ஷ்டவசமாக, படம் குழந்தைகள் மற்றும் குழந்தைகளை மட்டுமே இலக்காகக் கொண்டதாக உணர்கிறது. புராணக் கதைகளில் அனுபவமுள்ளவர் மற்றும் 1997 இல் ராமாயணத்திற்காக சிறந்த குழந்தைகள் படத்திற்கான தேசிய திரைப்பட விருதை வென்ற குணசேகர், சகுந்தலாவைப் பார்த்து மயங்குவது போல் தெரிகிறது, ஆனால் அவர் விஷயத்திற்கு நியாயம் செய்வதில் சிக்கித் தவிப்பது போல் தெரிகிறது. குழந்தைகளுக்கான உள்ளடக்கத்தை அதிகமாக்கவில்லை.”

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் மற்றும் பொழுதுபோக்கு செய்திகள் இங்கேSource link